ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 2

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 27, 2021, 09:30:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aQuarium

กับข้าวจะไหม้ไหม 55

ตอบกลับ :   ::Horror::  งานหยาบเลยนะ

donki

ควรแบ่งความรักให้เท่าๆ กันทั้งสองคนนะครับ สงสารปุ๋ยแย่เลย รออยู่นะครับ

ตอบกลับ : ฟิตร่างกายแป๊บ ! ฮึบ... ฮึบ....
::Yes!::

arsenyo

จัดไปเลยครับทั้ง 2 คน

ตอบกลับ :   ::Beggar:: กระหนาบซ้ายขวา ถ้าไม่ตีกันจะดีมาก

ball2112

ปุ๋ยก็มีใจให้ด้วยล่ะมั้ง

ตอบกลับ :   แต่จะยอมให้หรือป่าวนี่ซิ
::Cheeky::

Winning

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ กันยายน 27, 2021, 09:38:07 ก่อนเที่ยง
ก่อนกินข้าว ขอกินเธอก่อน

ตอบกลับ :   อย่ากินหมดนะ หลือใว้ซักคำ  "  คำว่ารัก "  .....ฮิ้ว จัดไปหนึ่งมุข
::HoHo::
อยากกินบ้าง

torl31

น่าจะได้จัดทั้งสองคนแต่มีกล่าวถึงพี่ธีร์หรือจะมี ntr

ตอบกลับ :    ::Suffocate::  เออ นั้นดิ พูดให้คิดเลยนะเนี่ย

ziggy2

ปุ๋ยจะยอมมาทรีซั่มมั่ยน่ะลุ้นๆ

ตอบกลับ :  ประเด็น จะทำยังพวกเธอถึงจะยอม
::HoHo::

peddo

น้องปุ๋ยแวะเวียนเอานมมาฝากบ่อยๆ น่าจะต้องตอบแทน ไถหว่านใส่ปุ๋ย พรวนดินอีกซักหน่อย น่าจะงอกงามครับ

ตอบกลับ :   เติบโตออกดอก ออกผล ให้เก็บกิน .... อะจ๊าก!
::Cheeky::

witkth

ปุ๋ยนี่ยังไงยังไงอยู่นะครับ แต่ถ้าจัดสอง จะงานงอกล่ะสิครับ

ตอบกลับ :
  ต้องทำแบบเนียนๆ ฮั๊ดโช๊ะ   ::HoHo::

kpnttn

ปุ๋ยน่าจะมีใจให้อยู่นา ไม่สงสารเหรอ

ตอบกลับ :   ความสงสาร เป็นบ่อเกิดของความรัก  .....  ::Dozy::

motbonzi

น้องปุ้ยเหมือนอยากโดน ต้องจัดให้แล้ว

ตอบกลับ :   คงต้องหามุมเหมาะๆ ซักโช๊ะ สองโช๊ะ
::Beggar::

po3026

ก่อนกินของคาวต้องกินของหวานก่อน

ตอบกลับ :
   ::DookDig::  หิว.... กินเรียบ

aont2512

น้องปุ้ยจะโดนอะไรบ้างนะอยากรู้ขอเร็วหน่อยติดตามอยู่

ตอบกลับ :  ลุ้นกันต่อ .... จะได้กินไส้กรอก ฝีมือเชฟหมี หรือป่าว
::Bloody::

akeco

จรัญ บุญชู

จริงๆแล้วเขาเป็นเพื่อนรักกันนะ...ถ้าจะให้ดีต้องพยายามจัดอีกคนด้วยนะ