ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 12 (ตัวเต็ม)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 27, 2021, 01:50:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

ตอนจบมีหลาย Version
ตอนนี้คือสมบูรณ์สุดใช่ป่ะครับ

Montakan

Themis

vertjaune

ถ้าเป็น Az ปวดแขนดีเลย์มีงานวิจัยอยู่นะ

แต่ dlc นอกจากณัฐ แล้วขอของคุณแ่นด้วยน่าจะสนุก

Nobita Nobituta

น่าจะเป็นจุดเริ่มต้นของฮาเร็มหละ สี่สาวอาจกำลังแย่งกัน คงมีตอนต่อไปแน่เลย

KonMol2

โอ๊ยย บอกตรงๆเจอแบบนี้ยอมแพ้ตั้งแต่คนแรกละครับผม เจอสี่งี้ไหวเร้อออ

Manoptana

โดนเวียนเทียนจากสี่สาวแบบนี้ ไมม่เกิน2วันก็น้ำแห้งบ่อแล้ว ต้องโด๊ปทั้งอาหารและการพักผ่อน จะเอาเวลาช่วงไหน

shuya

Dybala59

::Glad:: เด็ดเลย อยากได้แบบนายกายบ้างจัดเพื่อนแบบสุดยอดไปเลย

weeraj

ชอบเลยครับน่าจะมีภาคต่อไปนะครับว่าจะเลือกใครสักคนแบบจริงจังมั้ยครับ

Titanจู่โจม

ถึงนายกายจะใหญ่ขนาดไหน 4 1 ก็ไม่น่าจะเอาอยุ่นะ

Navee Wongsit

นายกายจะไหวเหรอเนี้ย 4คน   หวังว่าคงรอเปลอดภัยมีแรงเอาตลอดนะ

1819

สุดยอด เลยได้ทั้ง4สาว   แต่เอ๊ะ สาวแว่นมาตีเนียนได้ไง 
ตาลคือเพื่อนที่รักแรก เต้ยก็เพื่อนวัยเด็ก ที่ได่เปิดซิง ณัฐ ก็เพื่อนทำงาน  แต่แว่นคือเพื่อนของเพื่อน เนียนว่างั้น 
 แต่สมมุติให้เลือกจริงๆ   คงเลือก เต้ยนั้นแหละ   เพราะตาลคบๆไป  จะเป็นโรคซึมเศร้าหวาดผวาเริ่องอดีตไหม  จิตตกแน่ๆ  ส่วนณัฐ ถึงจะรวยสวยมีบารมีแต่มันเกินตัว ไป เอาชีวิตเข้าไปเสี่ยงกับด้านมืดไปเสียวแทน แว่นนี่ไม่เลยลึกลับเกิน เต้ยน่าจะเป็นคนที่สบายใจสุด 
แต่ พออ่านไปเวอร์ชั่น1  ชอบบ แบบต้อนจบนี้ ดีกว่า   4สาวสามัคคีกัน เหนื่อยแต่คุ้ม       ปริศนาหลายอย่างไม่เครียส? เรื่องตาลท้อง เรื่องพี่ชายของแว่นเป็นใคร  แล้ง ณัฐตกลงจะ แค่ระบายหรือ รักกายจรืงๆ 
 แว่น เป็นใคร 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ตะวันแดง

ผมด่านหน้า ได้ Pfizer ยกแขนไม่ได้อยู่ 3 วัน แถมไข้เพลียตลอด