ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVสาวยุ่นกับดุ้นดำ (7เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2021, 12:46:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boylondon

Holy ... set นี้ดูดี แต่นิโกรหนัง AV jap นี่หน้าซ้ำๆ กันเลย งานดีๆ คับขอบคุนนะคับ ::Cheeky:: ::Cheeky::

kingaek

ขาวๆเจอ2ดำ เข้า2รู สนุกเลยงานนี้น้ำแตกกระจาย สุดยอดมากๆครับ ขอบคุณครับ

catbar

winai3009

คนดำนี่สุดยอดจริงๆครับ ทั้งใหญ่ทั้งยาว แทบแย่ 555

chatjane4234

ATID-475 Seina Arisa โดนของใหญ่ก็ว่าหนักแล้วนะ นี่โดนทั้งหน้า หลังเลย แม่คุณเอ้ย

g9898

tkobomin

ton_tp

ขอบคุณมากครับ

อยากดูโดนคนดำ gangbang ซัก 10:1  สาวยุ่นจะเป็นยังไงบ้างน้อ

bigboy001

::Thinking::
จริงๆดุ้นดำของชาวนิโกร มันไม่ได้แข็งแกร่งนักหรอก
มันสู้สายเอเชียไม่ได้ถ้าหากวัดขนาดแล้วไปเจอคนเท่าๆกันอะนะ
โหดสุดต้องพวกอินโดว อินเดีย พวกนี้ใหญ่ยาวแข็งเป้ก
ยิ่งไปใส่มุกหรือขอบตาแพะสัก5-6เม็ด สาวก็ร้องลั่นห้องแล้ว

นิโกรสแวงแกงแดนปลาดิบแต่ละคนลีลาไม่ธรรมดาเพราะเขา
เอ็กซ์ตร้าหนังมาหลายเรื่องกินไวอากร้าจนชินมันก็แข็งนานแต่นิ่ม
สังเกตได้ว่าแทงไปแล้วจะเคลื่อนตัวจังหวะเดียวเพราะเดี๋ยวหลุด
โยกซ้ายขวาหน้าหลังคงยากหน่อย ยาวจริงแต่ก็ไม่แข็งแกร่ง
สู้เอ็กตร้าหนุ่มญี่ปุ่นบางคนเล่นท่าได้เหนือกว่า

สำหรับสาวๆแต่ละนางที่ดูผ่านตาบอกเลยว่าสุดจัด!!

1234samsung

archi ongtong

สาวน่ารักขาวสุดๆเจอกับของดำได้อารมณ์ไปอีกแบบ เสียดายดุ้นไม่มโหฬารเท่าไร

kiti191

ก็ดำดีครับ แต่นางเอกสวยทุกเรื่องเลย เยี่ยมไปเลย ขอบคุณครับ

แชมป์ว่าว2020

soby