ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Musashimaru] Pick Up!!ยอดหญิงสิงห์รถบรรทุก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 08, 2020, 06:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamsterza

คิดว่าไอ้หนุ่มนี่เปลี่ยนใจ

กลายไปคนใกล้ตัวซะงั้น

thai4id

งานนี้บรรทุกของหนักจริงๆ ดุ้นใหญ่ด้วย

อ้าว จุดใต้ตำดอแล้ว เต็มๆ
อะไรๆ ก็กู

SNGOT

ไอ้หนุ่มกลับในเลิกคิดฆ่าตัวตายแน่นอนครับงี้

โลกกลมเชียวแหม เป็นแฟนคนรู้จักอีก ว่าแต่พระเอกเราไปเป็นนักแสดงนี้น่าจะเล่นavซะนะครับแตกได้หลายน้ำงี้

dekdoi16

สิงห์รถบบรทุกสาวเคยแต่ขับหัวลากตอนนี้เปลี่ยนมาขี่หัวดอแทนแล้ว น่าจะยาวๆ

japon

จัดไปให้เต็มเลยครับ ครั้งสุดท้ายแล้ว....งานนี่ผมว่าคนขับรถบรรทุกคงจะมีคนนั่งเป็นเพื่อนยาวแน่นอน

sohee1412.

เด็กมันจะฟิตเกินไปแล้ว แข็งไม่หยุด

อ้าว แฟนน้องซะงั้น แบบนี้ได้ทั้งพี่ทั้งน้องสินะ 555555

rskiz

รัยสมัครเด็กรถบรรทุกแบบใหม่ป่าวหว่า จัดเต็มแต่แรกเลย

edit จงใจมาหาหรือเปล่านิ ทำไมมาเจอพี่สาวได้
คงมีตอนต่อสินะ

TZONE

ไวอาก้าหลบไป สายอึดมาแล้ว

Edit: เอ้า แฟนน้องสาว โลกกลมจริง

weera99

เจอจอมหื่นของจริงแล้ว ได้กันยาวเลยทีนี้ ไม่น่าจะกระโดดแล้วผมว่า ติดใจไม่ไปไหนแล้วครับ มาบรรทุกกันทุกวันแน่

siwapol55

ตอนจบน่าจะได้เป็นแฟนกัน แล้วแบบนี้เรียกว่า พรหมลิขิตบรรดาลชักพา จริงๆ
จากที่คิดจะฆ่าตัวตายหลังอกหักกลายมาเจอสาวคนใหม่
ขอบคุณมากครับ
หักมุมสุดๆ โลกกลมมาก คนที่เจอดันเป็นพี่สาวของแฟนคนก่อน

samaman

สาวสิบล้อรึนี่ น่าจะจบแบบแฮปปี้

อ่าวคนใกล้ตัวซะงั้น อนาคต3pแน่ๆ

khunkhun

doujin

เจ้าหนุ่มคิงไซด์ แถมโดไม่รู้ล้มอีก

พี่สาวตายแน่ๆ555

จบได้พีคมาก ที่หร้าเหมือนเพราะเป้นพี่น้องกันเนี่ยเอง