ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ame Arare] Natsu Asobi | Summer Play เราสามคน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2021, 07:07:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

จุใจ 34 หน้า
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

ครั้งแรก ก็เล่น 3P เลย เหรอ เจ๊ไม่ระวังตัว เลยหรือ รอโอกาส อยู่หว่า

edit : จัดเต็มยันสว่างเลย แฮะ อึดใช้ได้ นี่

::Oops::

pfrankz

กะทำแบบนี้อยู้แล้วรึเปล่าเนี่ย

ไม่หลับไม่นอนนี่อึดกันเกินไปมั้ยย

Aoshisun

ไอ้โล้นมันเป็นงานพูดกระตุ้นความเอาชนะไม่ยอมเป็นเด็กในสายตาเพื่อน  ::Confident::

ediited
-----------------------------------------------------------
หรือเธอวางแผนไว้แต่แรก เพราะ เร่าร้อนเหลือเกิน
ขอบคุณครับ

MooOon

เดาว่าจบแบบกาวๆ ละมั้ง เบบ 3p เอาจริงๆผมโอเค่นะ

ถ้ามีเพื่อนสาวเเบบนี้ ขอทำทุกวัน ยังไงก็ไม่มีอะไรจะเสีย 555+

เดาเอาว่านางติดใจและช่วย 2 พระเอกไปทำอีกละมั้ง?

------------------------------------------------

มีเพื่อนเเบบนี้โครชอบเลย แต่ถ้าให้เอาเป็นเมียเป็นเเฟนคงขอผ่าน

ดูเเล้วนางน่าจะติดใจแบบ 3 p ไปเเล้วนี่สิ หรือไม่ก็รักสนุก เเต่ลาย

เส้นสวยมาก เดาว่า..น่าจะมีตอนที่ 2 ละมั้ง

ไม่มีแล้วครับจบแค่นี้

deaththekid1039

เพื่อนกันมันดี ไอโล้นเช่าเรื่องผิดใช่หรือป่าวเป็นแผนเจาะจงเอาเรื่องเอากับเพื่อนสนัยเด็กด้วย

ดูจงนํ้าเดินอยากลองเองเลยนางนีเด็ดจริงๆไอโล้นนีงานไวเลยเอาคนแรกเลยเปิดซิงด้วย

jarabaman

ไอ้โล้นมันแผนสูงแน่ๆ

3Pยาวๆไปเลยค้าบบบ

mrsilver

เป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เด็กแบบนี้แล้วชวนกันมาดูหนังที่บ้านกันแต่หนังที่ดูดันเป็นหนังโป๊แบบนี้ได้3Pแน่ๆ

เหมือนทางผู้หญิงวางแผนเพื่อให้เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นเลยแต่เล่นกันยันสว่างเลยสงสัยติดใจกันดูท่าคงชวนกันมาทำกันเรื่อยๆ

Mortal-R2

เช่าหนังมาได้จังหวะพอดี ไม่รู้ตั้งใจหยิบผิดมาเองรึเปล่า

ครั้งแรกก็ยันเช้าเลย อึดจริงๆ

iammek

ตั้งใจเปิดอ่ะป่าววว ไม่ได้หยิบผิดหรอก

ตกลงแม่นางวางแผนพาเหยื่อเข้าบ้านเองเลยรึ

phatsa

แม่งเป็นแผนของนัตสึกิแน่นอน

Edit กลายเป็นเพื่อนกันมันดี

NM07

เคยมีงี้สมัยเด็กเหมือนกัน ปากเก่งมาก ถึงเวลาจิงดันไม่กล้า  ::Doubt::

biggiggog

เหมือนไอ้โล้นจะคิดไม่ซื่อซะละม้าง

ตกลงอีหนูนี่สู้ไม่ถอยเลยนะ
นี่ขนาด2ต่อ1นะเนี่ย
ขอบคุณครับ

oyoyo

รู้จักกันมาตั้งแต่เด็ก เห็นกันจนยันโต แบบนี้ไม่รอดแน่ๆ
เข้านิยาม เพื่อนกันนี่แหละมันดี ที่สำคัญคือ3Pซะด้วย
-------------
คาสึนาริแม่งยึกยักชักช้าอยู่นั่นแหละ ผมนี้ลุ้นให้หมอนี่อดแดกจริงๆ
แล้วเพื่อนหัวเกรียนคาบไปแดกคนเดียว
ยังดีนะที่ท้ายสุด เรื่องนี้จบแบบ3ชู้ชูชื่น

DARKAXL

จะดูหนังผี ดันเอาหนังโป๊มาดูซะงั้น ยิ่งดูก็ยิ่งปลุกอารมณ์ งานนี้มีหนังสดแน่นอน

สุดท้ายก็เล่น3Pกันเพลิน และงานนี้มีอีกแหง