ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณนายไก่เพื่อนแม่พาเสียว ตอนที่ 2 (นัดเสียวที่โรงแรมใกล้บ้าน) copy

เริ่มโดย RRRR, พฤศจิกายน 04, 2023, 09:54:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RRRR

จากที่จบทริปเที่ยวภาคใต้ เราทั้งคู่ก็ต่างคนต่างใช้ชีวิตตามปกติ แต่เราทั้งสองคนก็แอบแชทคุยเสียวกันใน App Line มีบางคืนที่ผมกับน้าไก่ โทรวีดีโอคอลกัน แล้วโชว์ของลับของกันและกันดูผ่านทางโทรศัพท์ จนมีวันหนึ่ง หลังจากที่กลับมาได้ประมาณเกือบๆ 2 สัปดาห์ เราทั้งคู่ ก็นัดเจอกัน ที่ห้าง แห่งหนึ่ง นัดไก่เอารถจอดไว้ที่ลานจอดรถ แล้วขึ้นรถของผม ไปที่โรงแรมแห่งหนึ่ง

ทันทีที่เลี้ยวลดเข้าที่จอดรถแล้วเข้าห้องเรียบร้อย น้าไก่ก็โกรธผมแล้วก็พูดว่า น่าคิดเป็นโจ้จังเลย โจ้เชื่อไหมตั้งแต่กลับมา น้ายังไม่ให้ผัวน้าเย็ดเลยนะ น้ารอโจ้มาเย็ดน้าคนเดียวเลย

ผมพึ่งมาสังเกต ตอนนี้เดินเข้ามาน้าไก่ ถือถุงกระดาษถุงนึงเหมือนเป็นถุงเสื้อผ้าลงมาด้วย ผมเลยถามน้าไก่ไปว่าถุงนี้นะใส่อะไรมา

เซอร์ไพรส์น้าเตรียมมาให้เราดูเลยแหละ แต่ตอนนี้นะ น้าว่าโจ้ไปอาบน้ำให้สบายตัวก่อนดีกว่า บอกกับผม

แล้วผมก็แก้ผ้าพร้อมกับหยิบผ้าขนหนูเดินไปในห้องน้ำ หลังจากที่อาบน้ำเสร็จผมก็เดินนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ผมเห็นน้าไก่ ใส่ชุดนอนไม่ได้นอนเป็นชุดซีทรูบางๆ สีขาวนอนแผงขารออยู่บนเตียงโดยที่ไม่ใส่ชุดชั้นใน

ผมถึงกับถอด ผ้าเช็ดตัวแล้วเดินแก้ผ้าไปหานักขายที่นอนอยู่บนเตียง พร้อมกับใช้หน้าทุกไซส์ ไปที่ของเธอทันที ใช้ลิ้นเลียที่เม็ดแตด พร้อมกับใช้นิ้วสอดใส่เข้าไป2 นิ้ว แล้วใช้นิ้วทำเข้าออกแต่ช้าๆ พร้อมกับงอข้อนิ้วเพื่อให้โดนจุด G Sport น้าไก่ถึงกับเสียวเด้งเอวลอยสูงพร้อมกับร้องครางออกมาดังลั่นห้อง

ชอบไหมน้า เสียวไหมทำแบบนี้ ผัวน้าเคยทำให้แบบที่โจ้ทำไหม ผมแกล้งถามเรื่องไก่เพื่อกระตุ้นอารมณ์

เสียวสิเสียวมากๆเลย ผัวน้าเวลาเย็ดน้า ก็จับน้าจูบปากดูดนมแล้วก็กระแทกควยแค่นั้นก็จบแล้วไม่กี่นาทีก็น้ำแตกมันจะไปเสียวอะไรล่ะ น้าเธอแบบนี้มาทั้งชีวิตการแต่งงาน เกือบ 30 ปี น้ำพึ่งมาเจอโจ้นั่นแหละที่ทำหน้าเสียว ได้ขนาดนี้ แล้วไก่บอกพร้อมกับร้องครางออกมาตลอดเวลา

ผมทำไปอยู่ 3-4 นาทีน้าไก่ก็บอกว่า โจทก์นะพี่นะจะแตกแล้ว หน้าเสียวจริงๆนะ หน้าเสียวมากเลย

ผมก็เลยบอกแล้วแต่ว่า ถ้าเสียวน้ำแตกนะก็ปล่อยมันเลย แต่สนใจอะไร ขอแค่น้ามีความสุขโจ้ก็ดีใจแล้ว แล้วผมก็ทำเร็วขึ้นและแรงขึ้น

อ่า อ่า อ่า อ่า เสียวจังเสียวหีจริงๆ เสียวใจจะขาดแล้ว น้าไก่พูดออกมาแล้วก็ยังคงร้องครางออกมาต่อทันที

ไม่ถึงนาทีต่อมา นัดไก่ก็ถึงสวรรค์ชั้น 7 ชั้นดาวดึงส์ น้ำ ของเธอพุ่งออกมาเลอะเต็มตัวผมและเปียกเต็มที่นอน

ผมกินแต่น้าไก่กับรู้สึกเขินอาย ผมเลยบอกกับน้าไก่ว่า ไม่ต้องอายหรอกนะครั้งแรกใช่ไหมที่ธนาเคยเป็นแบบนี้ แล้วน้าไก่ก็พยักหน้า

ขอเย็ดน้าต่อเลยนะ ผมพูดออกมา

แล้วผมก็เอาควยของผมสอดใส่เข้าไปในหีของน้าไก่ ไม่รอช้าที่ผมจะกระแทกเอวเย็ดใส่นะไก่

เสียงดัง ตับ ตับ ตับ ผสมกับเสียงร้องคราง อ่า อ่า อ่า ของน้าไก่ที่ร้องโหยหวน ด้วยความเสียวออกมาลั่นห้อง

หลายนาทีต่อจากนั้น ผมก็ช้อนตัวเธอพร้อมกับอุ้มเธอมาอยู่ในท่านั่ง เธอไม่รอช้าที่จะนั่งขย่มควยผม ในท่านั่ง ส่วนผมก็ก้มมาดูดนมของเธอ หัวนมที่แขนตั้งเป็นเม็ดสีชมพูสวยชี้หน้าผม ก็เข้าไปอยู่ในปากทันที ถมทั้งดูดและเลียสลับกันไปมาทั้งสองข้าง

น้าไก่ยังคงร้องครางออกมา พร้อมกับสีหน้า บดเปรี้ยวเก๋เก๊แสดงออกมาถึงความเสี่ยวพร้อมกับส่งเสียงออกมาตลอดเวลา

ด้วยความไม่ทันคิดของผม ผมเผลอดูดนมของน้าไก่ จนเป็นจ้ำบริเวณรอบหัวนม แต่ด้วยอารมณ์ตอนนั้น เราทั้งคู่ไม่ได้สนใจอะไร

ผมจับน้าไก่ไปอยู่ในท่าหมา พร้อมกับกระแทกโยกเอวต่อเนื่องทันที เสียงดัง ตับ ตับ ผสมกับเสียงร้อง อ่า อ่า อ่า ของน้าไก่ ผมเห็นตูดน้าไก่ เริ่มแดงจากการเย็ดในท่าหมา ผมเลยตีตูดเบาๆเพื่อส่งสัญญาณ เปลี่ยนผ้ากับไปอยู่ในท่าปกติ

ผมเย็ดเธอพร้อมกับจูบปากเธอสลับกับไซส์ซอกคอและดูดซอกคอไปด้วย

ในท่านี้เรา จ้องหน้ากัน ยิ่งเพิ่มทวีคูณความเสียว

โจ้น้าจะแตกแล้วนะ น่าเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว น้าไก่พูดออกมา

โทรก็เสียวจนทนไม่ไหวเหมือนกัน ผมกระซิบข้างหู

และเวลาผ่านไปเพียงไม่กี่อึดใจ เราทั้งคู่ก็ถึงจุดสุดยอดพร้อมกันอีกครั้ง แล้วเราก็นอนกอดกันหมดแรงอยู่บนเตียง

น้าไก่นอนกอดผม อมยิ้มแล้วกระซิบว่า ดูสิดูดนมน้าจนเป็นรอยหมดเลย

ผมเลยหั่นชำเรืองไป ผมก็เลยตกใจแล้วพูดกับออกมาว่า ต้องขอโทษแต่ตอนนั้นมันอดใจไม่ไหวจริงๆ นมน้าสวยขนาดนี้ใครล่ะจะอดใจไหว สวยกว่าสาวๆที่โจ้เคยเย็ดอีก ส่วนใหญ่เจอแต่หัวนมดำๆ พอมาเจอหัวนมของน้า สีชมพูสวยเลย

น้าไก่ยิ้มพร้อมกับตีอกผมเบาๆ แล้วก็พูดขึ้นมาว่าปากหวานจริงนะ

แล้วน้าไก่ก็หยิบโทรศัพท์มาดูเวลา แล้วน้าไก่ก็บอกกับผมว่า ไปเถอะนะออกมาเป็นชั่วโมงแล้ว เดี๋ยว จะผิดสังเกต แล้วเราก็ออกจากโรงแรม แล้วผมก็ไปส่งน้าไก่ที่ห้างแห่งนั้นทันที

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

hatdog

น้าไก่ติดใจกลับมาสานสัมพันธ์ต่อแบบนี้มีสิทะฺ์เย้ดกันยาว  ::KO::

ManiEMf

น้าไก่อายุขนาดนี้ร่านดีจริงๆ สงสัยตอนวัยรุ่นคงหีไวเย็ดสบัดช่อแน่ๆ