ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep23 #84

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 14, 2021, 11:54:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีกับฟินอยู่สิงคโปร์

เมอยู่ที่เขาใหญ่กับครอบครัวและลูก
ไก่มาค้างพร้อมยัวแล้วกลับไปแล้ว
มินพ้นจากการกักตัวและสายการบินหยุดบิน
มินมาหาผม
แล้วพาผมมาดูที่ เผื่อต้องย้ายออฟฟิศออกมาจากที่เช่าอยู่เพราะสถานการณ์โควิด
เป็นช่วงที่ลำบากมากจริงๆ
เราค้างกันที่ตึกแถวของพ่อมิน มีลุงคนนึงเฝ้าอยู่ เป็นข้าเก่าเต่าเลี้ยงของที่บ้าน
คืนนั้นเรามีอะไรกันในบ้านที่ไม่ค่อยสะดวกนั้นล่ะ แถมมีลุงคอยแอบดูไปอีก

มินบอกมาโชว์ลุงแกประจำล่ะ แต่แต่ก่อนมาแป๊ปเดียว คราวนี้ค้าง
ผมถามว่า นี่ลุงแกไม่แอบดูเราทั้งคืนเหรอ มินหัวเราะบอกก็น่าจะนะ

เออพี่รู้เรื่องอาทิตย์หน้ารึยัง ผมถามอาทิตย์หน้าอะไร
มินบอกอ้าว พี่ยังไม่รู้เหรอ อาทิตย์หน้าเขาจะล๊อคดาวน์ยิ่งกว่านี้อีก มินรู้มาเพราะว่าตอนจะออกมาเขาบอก
ผมไล่ๆดู คนเต็มซุปเปอร์มาเก็ทเลย

นี่มันจะยังไงต่อวะสถานการณ์แบบนี้ ผมถามมินว่าแล้วมินเอายังไง จะกลับไปภูเก็ตไหม
มินเงียบไปพักนึงไม่ได้ตอบ อีกหลายวันเดี๋ยวค่อยคิด
ผมบอกว่าอีกหลายวันอะไร วันสองวันนี่เอง มินบ่นแบบเบื่อๆว่ารู้แล้ววววว
ยังไม่อยากคิดไง
ผมขยับตัวลุกขึ้นมาใส่เสื้อผ้า มินลุกขึ้นมาแล้วก็เดินไปชั้นบนเพื่ออาบน้ำ เดินไปทั้งๆที่แก้ผ้าเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

keatmano

มินอาจตัดสินใจไปค้างด้วย ถ้าแบบนั้นก็สนุกสนานกันไป ไม่ต้องเป็นห่วงอะไร

rongler2524

kodzilla

เฮ้ออออ....สงสารคนทำมาหากินช่วงนี้จัง

shotti

chana chana

natt4556

มาตรการกักตัว แต่ก็ต้องปรับตัวอยู่ให้ได้

sammyadong

pongphun2397

คิดถึงน้องมินพอดีเลย จัดให้หนักๆหน่อยนะครับ

weeraj

มินใจกล้ามากๆแต่ต้องไปจัดเมบ้างนัครับอย่าปล่อยให้ห่างนาน

Nobi2

มาลุ้นต่อคับว่าใคร จะกล้าเล่นเสียวไเพิ่มระดับขันเรื่อยๆ

lamom

สถานการณ์ตอนนี้ก็ยังไม่ดีขึ้นจากตอนนั้นเท่าไหร่

dawdom