ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 4

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 14, 2021, 06:36:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongoo144

ถ้าชีวิตจริงเกิดสถานการแบบนี้ขึ้นมา
ผมก็ไม่รุ้จะทำยังไง
คนหนึ่งก้แฟนอีกคนก้เพื่อน(เเฟนด้วย)
::Crying::

1819

ให้สมหวังกันทั้ง 3คน เลย  จะดีมาก  พรก็ เหมือนจะเอ่ะใจ เรื่องปุ๋ย  สนใจหมี ซะแล้ว    ดูท่าจะเปิดใจกว้าง ด้วยมั้ง คงรออะไรทั้ง 3 คน ชัดเจนกว่านี้   ส่วนปุ๋ยแน่ๆล่ะ ชอบพี่หมี เข้าแล้ว และ ก็ยังไม่รู้ความลึกซึ้ง ของพรกับหมี  ในคืนวันเกิดหมีนี่ แหละ จะได้เซอร์ไพรช์ แบบสุดขิต  หรือเปล่า
Edit เย้  ขอให้รักสมหวัง ถึงคืนวันเกิดจะแห้ว    แต่ ก็ทำให้พรกล้าเปิดตัว หมีเป็นแฟนแล้ว จากต้อนที่แล้ว ไม่ยอมบอกใคร แถมยัง คุยกับผู้ชายไปทั่ว  มาต้อนนี้    ดีใจกับหมี หวัง พรจะไม่นอกใจ นะ อุตส่าห์ให้เป็นนางเอกเบอร์ 1 และ ปุ๋ยเบอร์ 1.1   
สงสัยไปส่งบ้านคงเครียส์ดนตรีไทยกันแน่ๆ ถึงสดชื่น       แต่ไอ้พี่ ธีร์ กับ ปุ๋ย อะดิ       จะเอาไง ถ้า คบแบบ 3 เศร้า หมีคง โดนเขม่นเรื่องงาน แน่ๆ      แต่ ปุ๋ยก็มีใจให้หมีนะ และเดาว่า คง คุยกับพร แล้วด้วย

ตอบกลับ :  สิ่งแรกที่อยากจะบอกคือขอบคุณมากครับ เป็นอีกหนึ่งเม้นที่ผมรออ่าน .... เพราะกำลังใจของคนเขียน ก็คือเม้นดีๆแบบนี้ครับ

::Thankyou::

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pui10000

potaeds

อะไรจะโชคดีขนาดนี้ได้เมียเป็นเพื่อนรักกัน

room99

ฉลองวันเกิดด้วยสองสาวแน่ๆเลยคับ อิจฉาพี่หมีจัง

bunchucherd

เป็น​ของขวัญ​วันเกิด​ที่ดีมาก

nolulu69

นายถาวรหิน

::HoHo::ยอมแล้วจ้ายอมแล้ว ต้องประโยคนี้จริงๆ

โอเลี้ยง

::JubuJubu::  ชอบตอนปุ๋ยผูกเนคไทให้ มันสื่ออารมณ์ได้ดี ถ้าคืนนี้จะได้กันก็ไม่แปลกแล้วละ

ododo

whitehorse

ได้ของขวัญชิ้นใหญ่2ชิ้น ต้องจัดเลยอย่ารอช้า แต่จะไหวไหมนะ

controlx

six

sun_307

ของขวัญวันเกิดที่สุดยอดจากสองสาว จะรับไหวไหมคะพี่หมี