ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 68 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2021, 12:52:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

พอไล่น้องๆไปเรียน ตัวเองก็มากุ๊กกิ๊กกับคุณสามีเองเลยนะ

xonly-1454

power1961

sukray ruktum

เอาจริงๆๆเลยผมว่าตอนนี้ท่านโทนแลดูมีความสุขมากๆๆเลยสามสาวก็น่ารักกันเหลือเกิน
แม่มาถึงห้องเลยแถมบอกมาคุยในฐานะสามีอีกงานหยาบเลยทีนี้

pliwds

ขะ ขะ แข็งแกร่งมาก

จัดเมื่อคืนไปดอก เช้ามาอีกสอง สายๆต่อกับเสือดาวด้วย

เจ๊หมิวอาวุธหนักเยอะมาก ... โทนจะรอดจากสมรภูมินี้อย่างไร

amtorff73

ปั่นหูเสร็จคงได้ปั่นอย่างอื่นต่อแน่นอน และคืนนี้คงไม่ต้องสืบ ถ้าดาวไม่เข้างาน อาจจะได้ 4P ชัวร์

และงานด่วนที่ว่านี่รุกะคงรีเควซท์มาเองด้วยสินะครับ หวังว่าจะได้สานความสัมพันธ์กับรุกะอีกคนที่งานนี้นะครับ

sunnies

มีความสุขจริงๆมีการปั่นหูกับกดสิวให้ด้วย

คนกำลังมีความสุขก็โดนเรียกกลับมาทำงานแถมไม่ใช้งานในหน้าที่แล่ะถ้าไม่ใช่ทางรุกะรีเควชมาเจ้ควไม่ตากหน้ามาหาหรอกเป็นผมนี่น่าดู

Manoptana

สามสาวนี่สามัคคีกันดีนะ ดาวคนโตคอยเตือนจัดตารางทั้งงานทั้งเรียนให้น้องด้วย น้องแสบก็โอเคเชื่อฟังกันดี เรื่องกำลังวนไปหาคุณรุกะเหรอ

นายโทนไม่ตายวันนี้จะตายเมื่อไร สามสาวมารุมกินข้าวเย็นด้วย แต่เจ๊หมิวมาอีก....ในฐานะใหม่ด้วย

1819

ได้เวลาคืนความสุข  มาซะที หลังจากดิ่งกันมาหลายๆต้อน  3Pก็จัดกันมาแล้ว รอลุ้น4p ว่า เทพโทนจะรอดอีกครั้งไหม   จะว่าไปก็ลุ้นให้ สาวๆๆเบี้ยนกันช่วยกันนะ แต่ มันคงไม่ใช่บทหนัง av หรอก    แต่ถ้าเป็น2 เจ้ ก็ไม่แน่ หรือ  พลอยกับจอยที่เชียงใหม่  อาจได้รู้กัน
แต่ขอบท 3สาว สักพักก่อนได้ไหม อย่าพึ่งรีบไปดราม่า กับ ฝั่ง3เจ๊ เลยครับ  ขอเวลาได้ตักตวง ความสุขจาก เหล่านางเอกเยอะๆก่อน ชอบเวลา3 สาวเกะ แทคทีมกัน   ดาวนี่อุตส่าห์รับตื่นมากันสามีตัวเองเลย  เอาจริงๆดาว สมกับเป็นเมียคนโตเลย ดูแล ใสใจ ใจกว้าง เข้าใจ  ทั้งเทพโทน  และ น้องๆ2สาว  เจ้าหญืงมินต์ก็เมียคนกลาง ที่ ไม่สุดไปซะอย่าง แต่ความไม่สุดนี่แหละ เป็นเสน่ห์ที่สุด  ส่วนแก้มไม่ใช่ให้เป็นเมียน้อยนะ ให้เป็นเมียคนเล็ก ที่มีความร่าเริง ความสดใส แต่ เรื่องของแก้มกับพี่ติม  ไปเจอกันยังไง แล้วพี่ตืมมัน แอบมาทำแบบนั้นกี่ครั้ง แก้มยังไม่ได้เครียส์เท่าไหร่ เลย ชวนกินตับกันซะก่อน และตัดบทไปซะก่อน บท2สาวเครียส์ใจยังน้อย อยู่ เลยครับ
edit  จ๊ากกก ความสุขในการเสพบรรยากาศ 3เมีย1สามึ ในการร่วมกินโอเด้ง อย่างมีความสข กำลังจะโดนพรากไป เพราะคำว่า  "คุยกันแบบสามีของเจ๊หมิว "    เจ๊หมิวมาแก็งค์3 สาวยอดรัก
เซรงบ่ง เลย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Tritratex