ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lisa Blackpink_Fake Nude

เริ่มโดย ppsan, ตุลาคม 17, 2021, 08:30:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

ลบแล้ว

cyborg0011

สงสัยจะเป็นฝีมือพวกขี้อิจฉาและต่อต้านหนูลิซ่าในเกาหลีแล้วโพสไปทั่วเน็ต????

new chorsee

ตัดต่อเนียนดี สงสัยว่าจะเป็นมืออาชีพ

ppsan

แสดงความคิดเห็นกันได้เต็มที่นะครับ

สำหรับผม นำมาเสนอเพื่อความบันเทิง แปลกใหม่อีกรูปแบบ ไม่ได้มีเจตนาแอบแฝงใดๆ
รักนู๋ลิซ่ามาก เพราะเป็นคนไทยที่มีชื่อเสียงระดับโลก ชาวโลกได้รู้จักประเทศไทยมากขึ้น
fakenude ชุดนี้ มีมาตั้งแต่ปี 2018(2561)แล้ว เชื่อว่าไม่เกี่ยวกับการเมือง ทำเอามันส์..
และต้องยอมรับก่อนว่า เป็นภาพปลอม ตัดต่อ ไม่ใช่ของจริง เพราะของจริงก็ไม่เคยเห็น
ดูแต่ของปลอมแล้วจินตนาการ (แค่นี้จริงๆครับ)

ถ้าสร้างความขุ่นข้องหมองใจให้กับคนไทยที่รักชาติและความถูกต้องดีงาม
ช่วยกันคอมเมนต์ ไม่เห็นด้วย ผมจะได้ลบโพสต์ครับ ขออภัยในความผิดพลาดครับ.