ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 26 (ไม่คาดคิด)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 18, 2021, 03:30:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

ตายๆกว่ายาจะหมดฤทธิ์นายเป้ไม่น้ำแห้งตายไปก่อนหรอ

ryg123456

นายเป้คงมีดวงนารีมาช่วยด้วยนะครับ เจอแต่ละนางเด็ดๆทั้งนั้น

doiyaa

เป้จะช่วยหมอปิ่นดับกระหายไหวเหรอนี่

Stimesti

โอยหมอปิ่นโดนจัดหนักแน่นอน เพิ่งเลิกกับแฟนด้วย คงไม่ต้องพะวงอะไรแล้ว

Manoptana

โอ้โฮ...ยารุนแรงขนาดไหนนี่...พัทกับอีฟมีอาการแล้วยังไม่หมดถ้วยเลย  แต่หมอปิ่นกินไปสองถ้วยเต็มๆ....งานนี้เป้รับศึกหนักก่อนเลย...ถ้าไม่ไหวมีแป้งกับวิภาเป็นกองหนุน

villosum

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

จองงกะพัทหน่อยเหอะ สรุปต้องการจะทำอะไร วางยาวิภาครั้งแรกก้อปล่อยให้ศักดิ์พาไปข่มขืน เปลี่ยนเปนยาปลุกเซ็กซ์ก้อเปนศักดิ์อีกที่จะเข้าไปปล้ำวิ / แป้งกะเป้เหมือนจะไม่ห่วงวิเลยรู้ทั้งรู้ว่าวิกำลังทำอะไรและพัทเปนคนยังไงก้อยังพากันปล่อยให้ยู่กะพัทซะงั้น

kodzilla

พัทน่าจะโดนแก้แค้นกลับบ้างนะ เอาให้หนักเลย

somc217

หมอโดนยาขนาดนี้ แล้วเป้จะรับไหวมั๊ย?
ต้องตามไปลุ้นครับ
ขอบคุณมากๆ

Am1112mA

timemachine68

เป้เจอศึกหนักแล้วแบบนี้ ไหนจะต้องไปช่วยคุณแม่อีก

bronzehead

เรื่องนี้ต้องรวมเล่มเป็น E-book ด้วยนะ รอ

banksc79

หายไปนานเลยนึกว่าเลิกเขียนซะแล้ว ดีใจมากที่ในที่สุดก็กลับมาเขียนต่อ ขอบคุณครับ

Oatoatoat