ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น+คุยได้)

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 22, 2021, 07:48:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทิศทางต่อไป ใน พาร์ท2

ดาร์ค  โดนนิวทิ้ง  หรือโดนหลอกไปแลกเอาเงิน
ไม่ดาร์ค  นิวพอรับได้และเข้าใจ นิวร่วมด้วย

Malangpor43

(ช่วงพิเศษ  อย่าใจร้ายกันนักซี่ ถ้าแพรว โดนรุมจนกายเป็น ก.....  คนเขียน อกแตกตายพอดี55555 ตัวนี้ลูกรักคนเขียน55)

ถามความต้องการ

จะให้หนูแพรว จมดิ่งเข้าไปใน ห้วงลึกแห่งความดาร์คหรือไม่ เช่นอาจจะโดนรุม นิวทิ้ง ตัวแลกเงิน
หรือ น่ารักแบบนี้ต่อไปดีแล้ว ไม่ต้องไปดาร์คขนาดนั้น แค่เฉียดๆพอ

ความเดิมตอนที่แล้ว
ตอนที่10 //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=251627.0

(แพรว)ฮื้ออไม่น่าดื้อเลย โดนลุงไม้กับน้าเทิดเวียนกันกี่รอบแล้วเนี้ยเรา" หนูได้แต่บ่นในใจ ในท่าที่นอนทับท่อนเอนเอ็นของน้าเทิดที่ร้อนระอุในท้องน้อยๆของหนู พอมองไปลุงไม้ก็ยังแข็งอยู่เลยถ้าอยู่ต่อได้โดนขอลองแซนวิชอีกแน่
(แพรว)"ไปทำงานได้แล่ว >/ หนูไม่มีแรงละเนี้ย"
(ลุงไม้)"ก็ใครอยากบอกให้ซนมายั่วเองหล่ะ ก็ต้องโดนแบบนี้แหละ"
(แพรว)"ก็เปล่าซะหน่อยแค่บอกว่าให้ตั้งใจทำงานเองง>/ " หนูเหลือบมองท่อนเอ็นนั้น แล้วทำสายตาที่ออดอ้อนใส่อีกครั้ง
(ลุงไม้)"มานี่เลยมาาา " ลุงไม้ค่อยๆยกหนูขึ้นจากท่อนเอ็นของน้าเทิด แล้วเสียบท่อนเอ็นเข้ามาต่อมาอยู่ในท่าอุ้มแตง ปั่ปปปป!!!!
(แพรว)"โอ๊ยยส์ ฮืออไปทำงานเลยหนูแกล้งเล่นเฉยๆ "

(ลุงไม้)"จ้าๆ" ลุงไม้เห็นแบบนั้น จึงค่อยพาหนูไปวางที่นอน แต่หนูก็กอดคอแน่น ไม่ยอมปล่อย พร้อมสายตาที่ออดอ้อนอีกครั้ง
(ลุงไม้)"แหนะ หนูนี่น๊าา ถ้าไม่ปล่อยและดื้อแบบนี้ลุงอุ้มไว้แบบนี้แล้วให้ไอ้เทิด มาประกบข้างหลังนะ"
น้าเทิด ค่อยๆมาต่อข้างหลังแล้วใช้เจลมาทารอบลำอีกครั้ง พร้อมกับเอาท่อนเอ็นเสียบเข้าไปที่รูหลังหนูช้าๆ แถมยังกดเข้าไปเรื่อยๆ จนเข้ามาครึ่งลำ
(แพรว)"โอ๊ยยส  งือออออ ก็ได้ >< หนูก็ไม่ซนละก็ได้"
(ลุงไม้)"จริงนะ" น้าเทิดเริ่มดันเข้ามาอีกเรื่อยๆ แล้วค่อยๆ ถอนออก ก่อนจะดันมันเข้ามาอีกครั้ง น้าเทิดและลุงไม้เริ่มถอนเอว และเสียบพร้อมกันอย่างช้าๆ  (แพรว)"อ..โอ๊ยย...จริงงง งืออไม่ดื้อแล้ววว" จากนั้นทั้งคู่ก็เริ่มโยกเอวมากขึ้นน (แพรว)" อ๊าาห์ อ๊าาๆๆโอ๊ยยย งื้ออ" ภาพตอนนี้คือ แพรวที่ตัวบางร่างเล็กถูกประกบด้วยกระบองยามอันใหญ่ทั้งสองด้าน ในท่าอุ้มแตง แม้ด้านหลังแพรวจะยังไม่พร้อม ที่จะโดนแบบหนักหน่อง แต่น้าเทิดก็โยกเอวเข้าออกช้าๆ กลับกันที่ลุงไม้ กระแทกกระทั้นเอววอัดเข้ามาราวกับเป็นการทิ้งทวน ปั่บบบบ!!!!!!ๆๆๆๆๆๆ(แพรว)" อ๊าาๆๆๆๆ โอ๊ยยส์ ๆๆๆพออก่อนนหนูเสร็จแล้วๆๆ "
(น้าเทิด)"ไอ้ไม้ๆโอ๊ยยๆๆจะแตกละมึง" แพรวเริ่มโดนลุงไม้กระแทกแรงขึ้น จนส่งผลให้ ท่อนเอ็นของน้าเทิดใกล้แตก ลุงไม้ที่เร่งจังหว่ะเพื่อตามเพื่อนรักก็แตกกเข้ามาข้างใน พร้อมกันได้จนทันท่วงที ทั้งคู่กอดหนูแน่นก่อนที่น้าเทิดจะถอดท่อนเอ็นออก  "หนูได้แต่คิดในใจ ฮื้ออออออ ไม่น่าไปแกล้งเลยเราาา "::Crying::

แมงโก้ส้นตีน

น่ารักแบบนี้ก็พอครับ ผมชอบน้องแพรวแนวนี้แหละ น่าฮัก แต่บิทชี่หน่อยๆ ก็พอ

::DookDig::

::Pull::
ตอบ
ใช่ม้าาา คนแต่งจะอกแตกตายเอา ถ้าไปมืดแบบนั้นน ตัวลูกรักเลยยย

peddo

อีกไม่กี่ปี ลุงก็เหล่าเหย่ เยไม่ไหวแล้ว น้องแพรวต้องปรับตัว ทางที่ดีให้นิวมาเรียนรู้จากลุงทั้งหลายด้วยเลยครับ อย่างที่บอก ตอนแซนวิช ปากยังว่าง
ลุงสองคนนี่หื่นหน่อย แต่น่าจะดีกว่า พวกที่ตั้งใจมาตีหม้ออย่างเดียวนะครับ ถ้าอยากขยายวงก็ปากต่อปาก เลือกคนหน่อยดีกว่า

Malangpor43

อ้างจาก: peddo เมื่อ ตุลาคม 22, 2021, 08:08:15 หลังเที่ยง
อีกไม่กี่ปี ลุงก็เหล่าเหย่ เยไม่ไหวแล้ว น้องแพรวต้องปรับตัว ทางที่ดีให้นิวมาเรียนรู้จากลุงทั้งหลายด้วยเลยครับ อย่างที่บอก ตอนแซนวิช ปากยังว่าง
ลุงสองคนนี่หื่นหน่อย แต่น่าจะดีกว่า พวกที่ตั้งใจมาตีหม้ออย่างเดียวนะครับ ถ้าอยากขยายวงก็ปากต่อปาก เลือกคนหน่อยดีกว่า

::Thankyou:: ::Thankyou::

than.ya

อยากอ่านภาคของ คุณเมย์เจ้าของหอกับลุงไม้และน้าเทิดว่าเป็นอย่างไงต่อ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

Malangpor43

อ้างจาก: than.ya เมื่อ ตุลาคม 22, 2021, 08:25:42 หลังเที่ยง
อยากอ่านภาคของ คุณเมย์เจ้าของหอกับลุงไม้และน้าเทิดว่าเป็นอย่างไงต่อ  ::Thankyou:: ::Thankyou::
รับรองมีแน่นอนจ้าาา

bailin

น่ารักแบบนี้ล่ะครับ ถ้าดาร์กไปก็จะดำเนินคล้ายๆเรื่อยอื่น เอาแบบซนๆ น่ารัก แต่ให้มีใครมาเพิ่มดีกว่า อย่างผัวป้าแม่บ้าน

occocc

เอาแบบนี้ก็พอแล้วครับ ดิ่งไปมากกว่านี้ กลัวจะรับไม่ไหวครับ

Malangpor43

อ้างจาก: bailin เมื่อ ตุลาคม 22, 2021, 08:36:22 หลังเที่ยง
น่ารักแบบนี้ล่ะครับ ถ้าดาร์กไปก็จะดำเนินคล้ายๆเรื่อยอื่น เอาแบบซนๆ น่ารัก แต่ให้มีใครมาเพิ่มดีกว่า อย่างผัวป้าแม่บ้าน

555 เด๊ะโดนตีก้นล่ยพอดี ขอบคุณความคิดเห็นจ้า

Malangpor43

อ้างจาก: occocc เมื่อ ตุลาคม 22, 2021, 08:41:55 หลังเที่ยง
เอาแบบนี้ก็พอแล้วครับ ดิ่งไปมากกว่านี้ กลัวจะรับไม่ไหวครับ

โอเค๊ คนเขียนก็กลัวไม่ไหวเช่นกัน55

Malangpor43

อ้างจาก: laphatsanai1992 เมื่อ ตุลาคม 22, 2021, 08:57:58 หลังเที่ยง
ผมรอเรื่องใหม่ได้ไหมครับ

จบตอนหน้า เรื่องใหม่ก็ออก แล้ว อาจจะ มีเป็น เรื่องนี้ กับเรื่อง ของคุณนาย  และจะมีเรื่องสั้น ทยอยๆออกสลับๆกันไป

Thanee_samsung

ผมขอแบบ น่ารักๆ ก็พอครับ รักนิวคนเดียวพอละเน๊อะ

Malangpor43

wesd1489

เพราะความซนความน่ารักของแพรวนี่แหละมันทำให้หมันเขี้ยว อยากให้โดนหนักๆ ไปเลย555