ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5 ส่งท้ายวัยมัธยม ตอน 14 ตัวจริงกับความจริง

เริ่มโดย magna67t, ตุลาคม 23, 2021, 07:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จรัญ บุญชู

เรื่องเปิดซิงหรือประตูหลังนี่...น้องก้องเขาชำนาญและเก่งอยู่แล้ว

nick056

มันก็แอบโหดอยู่เหมือนกันนะ ที่ต้องมาเจอครั้งแรกอะไรแบบนี้ แต่ก็นั่นแหละ ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเงิน คงไม่มาทำหรอก เอาเป็นว่าเอาใจช่วยนะครับ

peddo

ก้องวางแผนเป็นงานเป็นการมาก คนมันมีหัวทางนี้ ดีทั้งหัวบนหัวล่าง จัดให้เอินเธอไปครับ เธอเป็นนักสู้เลือดบูชิโดอยู่แล้ว
ความแค้นนี่เองเป็นตัวผลักดัน เสี่ยก็เลวครบสูตรเลย

guang_k

เอินน่าจะมีปัญหาการเงินหนักแล้วทางร้านคุยไว้แน่ว่าจ่ายให้ตามงานที่ทำ ดีที่งานนี้มาเจอกับก้องเลยไม่ทารุนนัก ถ้าเป็นคนอื่นอาจจะเข็ดไปเลย

amtorff73

น่าจะเป็นรีเควสจากแขกชาวจีนแน่นอน แต่น้องเอินนี่นอกจากจะโดนเปิดซิงครั้งแรกแล้วยังต้องโดนเปิดซิงตูดอีกด้วยเหรอครับ ของก้องยิ่งใหญ่ๆอยู่ เอินจะสลบคาเอ็นมั้ยครับเนี่ย

ones26421

n_neng