ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พูดคุยหลังจบ

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 24, 2021, 12:23:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chere Mat

rakuo

แต่งเรื่องน้องแพรวต่อแล้วค่อยๆแทรก อดีตของคุณนายเจ้ามาก็ดีนะครับ หรือแต่งแยกมาสัก1-3ตอน เพื่อให้รู้ว่าคุณนายเป็นมายังไง หรือแบบตอนเดียวจบเลยก็ดี จะได้โฟกัสไปที่น้องแพรว

Malangpor43

อ้างจาก: rakuo เมื่อ ตุลาคม 26, 2021, 08:40:33 ก่อนเที่ยง
แต่งเรื่องน้องแพรวต่อแล้วค่อยๆแทรก อดีตของคุณนายเจ้ามาก็ดีนะครับ หรือแต่งแยกมาสัก1-3ตอน เพื่อให้รู้ว่าคุณนายเป็นมายังไง หรือแบบตอนเดียวจบเลยก็ดี จะได้โฟกัสไปที่น้องแพรว

ก็จะ เป็นช่วงแยกกันเลย ของคุณนายก็ไม่เกี่ยวกับแพรวเพราะจะเหตุขึ้นช่วงๆแรกๆที่ยามไม้ ยามเทิดมาสมัครเลย แต่ของแพรวจะมีคุณนายปรากฏบ้าง เพราะยังอยู่ใน ไทม์ไลน์เดียวกัน

Malangpor43

อ้างจาก: Chere Mat เมื่อ ตุลาคม 26, 2021, 07:27:17 ก่อนเที่ยง
คุนนายคือใครครับผมไม่ได้ติดตาม

มันจะมีตอนคุณนายอยู่ ตอนนี้เรายังไม่รู้จักมาก เพราะพึ่งออกมาแค่แป้ปๆ

thanee

ละน้องแพรวจะกลับมารักกับแฟนคนปัจุบันมั้ย

ปัจจุบันก็รัก แค่ออกนอกลู่นอกทาง   ::Evil:: ::Evil::

jamesbuff555

saekow

เอาทั้งสามข้อเลยได้ไหมครับ เลือกไม่ถูก รักพี่เสียดายน้องน่ะครับ

palmy love

ส่วนตัวผมชอบ แนวนี้อยู่แล้วครับ แนวที่สาวสวยมีแฟนหล่อแต่โง่อยู่แล้ว แต่ ชอบไปมีอะไรกับชายแก่ๆสกปรกต่ำต้อย คนจรจัด เก็บขยะ คนงานก่อสร้าง ยาม แบบเยสดแตกในได้ไม่อั้น แต่กับแฟนตัวเองต้องใส่ถุงยาง และถ้าให้ดี อยากให้ เย กับพวกตาแก่ แบบคาชุดคาเครื่องแบบชุดกระโปรงสั้นๆพร้อมเยได้ทุกที่ นักเรียนนักศึกษา พยาบาล แบบเต็มยศไปเลย และชอบมากที่เยกันแบบไม่ถอดควยออกเลยเสียบคาไว้จนเช้า เช้าเยี่ยวเสร็จก็เสียบต่อ ต่อให้ไปเรียนก็ให้เอาดุ้นปล่อมเสียวคาไว้ปิดทับด้วยกกนลูกไม้ไม่ให้น้ำอสุจิออกมาทั้งวันทั้งคืนเลย ถ้าให้ฮาร์ดคอร์ เวลานอนเยกันคาชุดแบบสองดุ้นหน้าหลัง ก็อยากให้เสียบคาไว้มิดทั้งสองรูแล้วนอนหลับกอดคากันทั้งๆแบบนั้นจนถึงเช้าไปเลย ผญ คงอุ่นและฟินน่าดูครับ

palmy love

ส่วนเรื่องคุณนาย ถ้าปูพื้น ก็อยากให้ออกแนวลูกคุณนายที่มี ก็มาจากน้ำเชื้อของสองยามแก่นี้แหละครับที่แอบปิดบังสามีเธอว่าเป็นลูกสามี แต่ตัวคุณนายก็ไม่แน่ใจว่าลูกเกิดมาจากควยยามแก่อันไหน เนียนๆไป เพราะแตกในคากันไว้ทั้งสองคน NTR น่าดู อยากให้ช่วยเน้นแต่งออกแนวคาชุดเยอะๆได้ไหมครับ คือส่วนตัวผมชอบมีอารมณ์เยกันแบบคาชุดมากๆเลย ไม่ว่าจะเป็นชุด นร นศ พยาบาล สาวออฟฟิศ กระโปรงสั้นๆพร้อมเย ตัวอย่างคุณนายเคยเป็นพยาบาลเอกชน แต่ได้ผัวรวยเลยออกมาเป็นแม่บ้านเก็บคาเช่า แต่ชอบใส่ชุดพยาบาลมายั่วเยยามแก่ทั้ง2คนให้เยคาชุดนะครับ อิๆ เป็นกะลังใจให้นะครับสู้ๆครับรอติดตามผลงานครับ

มันค่อนข้างเฉพาะกลุ่มอยู่ แต่เดี๋ยวจะมีแบบ ฮาร์คอ นิดๆเอาใจแน่นอน แต่เรื่องอิ่นนะ55

syncbkmz0011

ถ้าเป็นมุมมองของคุณนายอยากได้ชื่อเรื่อง
"เหล่าวันที่(ไม่)ธรรมดาๆของดิฉัน"

::Thankyou:: ::Thankyou::จะเอาไปพิจารณา จ้า (ยังไม่แตะเลย555)

teerapong2534m

เรื่องราวของน้องแพรวจะมีต่ออีกไหมครับ

rasta

สนุกดีครับเป็นกำลังใจให้ครับ 
ขอเสนอหน่อยนะครับ อยากให้น้องแพรวได้เจอกับเซ็กซ์ที่หลากหลายอ่ะครับ ด้วยความที่น้องเป็นคนจิตใจดี ร่าเริง อยากให้น้องได้แบ่งปันความสุขให้กับชายอื่นบ้าง เช่น พวกลุงกรรมกร ตาเฒ่าคนจรจัด อะไรงี้ครับ มันดูเร้าใจดีครับ

thanee

แมงโก้ส้นตีน

น้องแพรวนี่ตามต่อแน่นอน

แต่เรื่องสั้นนี่ มีตัวละครเสริมที่เข้ามาแว่บๆ ในเรื่องหลักหนูแพรว กับคุณหมิวด้วย น่าจะสนุกดี เผื่อเปิดเรื่องใหม่อะไรได้ด้วย

::Evil::