ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Fake รักปลอมๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2021, 07:32:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

isad999

หน้าตาอาจารย ใช่เลย สอนแบบทะลุทะลวงแน่ๆ

MooOon

อ้าวๆ พี่เเว่นเลยโดนสวมเขาซะเเล้ว สาวผมดำไม่ได้เหมือนโดนบังคับเลย

จะเรียกว่า ntr ก็ไม่ได้เต็มปากละนะ เอาจริงๆเป็นผมก็มองไม่ออกว่านางร่านนะ

สาวผมทองคงมารักษาแผลหัวใจพระเอกละมั้ง?

--------------------------------------------------

จริงๆตอนจบ สาวผมทองไม่น่าเปลี่ยนตัวเองเลยอะ ดูยังไงก็เหมือนเตรียมโดน

อาจารย์ ntr ต่อจากสาวคนแรกผมดำอะ กลัวโดน ntr 555+

Mortal-R2

จริงๆ เมกุมิ ก็แอบชอบอยู่แล้ว ยิ่งมาเจอแบบนี้ ได้เสียบแทนแน่นวลลล

จบ happy ดี แต่ว่านะ ... ชอบตรงสีผมหรอกหรอ 555+

keatmano

เพื่อนสมัยเด็กเดาถูกด้วยเซ้นส์ของผู้หญิง ฮา... แฟนโดนอาจารย์ซัดเต็มเหนี่ยวแน่ๆ ส่วนเพื่อนสาวสมัยเด็กน่าจะรักเจ้าหนุ่ม แล้วคงปลอบเจ้าหนุ่มให้หายจากความผิดหวังในแฟนตัวเองแน่

ยังดีที่เกิดเรื่องขึ้นมาเสียก่อนที่อะไรๆ จะสายเกินไป

flukehaha

Haiyaa แบบนี้สาวผมดำเสร็จครูแล้วล่ะดูทรงน่าจะแอบกันมาซักพักละส่วนพระเอกก็น่าจะ......... ::Horror::

****วินๆแหละมั้งแบบนี้แต่นางเอกไม่น่าย้อมผมกลับเลยสาวเกลเหมือนเดิมน่ารักอยู่แล้ว
Manchester United Football Club
We are Red Army

kenata

ดูแล้ว เพื่อนสมัยเด็ก จะชอบ บักพระเอก อยู่แล้ว
แต่บักพระเอก เอง ยังคิดแค่เพื่อนอยู่ น่าเห็นใจจังน้า

edit : สุดท้าย ก็ ปลอบใจ จนเป็นแฟนกัน
ยังดี นะ ที่อาจารย์ ไม่ลาม มาถึงเพื่อนสมัยเด็กด้วย

::Hmmm::

sarawut13

พระเอกโดนสวมเขาเข้าเต็มๆอย่างนี้เพื่อนสมัยเด็กได้จัดเต็มกับพระเอกแน่ๆ

ยอมทำสีผมเพื่อพระเอกด้วย.....รักพระเอกเข้าอย่างจังเลยอ่ะดิ

แมงโก้ส้นตีน

พระเอกนัก มักควาย ใช้ได้กับตาแว่นนี่สินะ

ส่วนเพื่อนเรา ก็ได้โอกาสเคลมดังใจหวังแล้ว

::DookDig:: ::Shy::

อ้าว เปลี่ยนลุคเป็นสาวเรียบ เพื่อเธอซะงั้น
::Shy::

l2aito

มาทรงนี้ชัดเจนสุดๆ
ไม่น่ารอดละไอ้หนุ่ม โดนเขาหลอกแล้ววว

ผู้หญิงน่ารักเกินนนนน
แต่จ่ายค่าเปลี่ยนสีผมไปซะเถอะไอ้หนุ่ม

tazasss01

อย่างนี้ ต้องให้เพือนดามใจซะแล้ว

เพื่อนน่ารัก และหุ่นดีกว่า อีกนะ

andycarton

ตายๆแฟนน่าจะโดนอาจารย์เยบนดาดฟ้าเลยนะนั่น พระเอกคงเซ่อไปเลยแต่ๆๆเพื่อนน่าจะปลอบใจได้นะ ::Shy::Edit:สรุปเพื่อนสาวสวยกว่าเห็นๆงานนี้เลยไม่เศร้าเลยพระเอกอ่ะ ::Shy::

chaibuchi

โอ้ว เตรียมปวดตับ ตัวใหญ่ซะด้วย อาจาร์ยในชุดพละ

ns52800189NS

เสียใจจากแฟนมาเอาเพื่อนคนนี้ดีกว่า
หุ่นดี  สวย   น่าเอาสุดๆๆ

dragoness

อ้าวพระเอกโดนสวมเขาหรอเนี่ย

ดีละ ได้ของใหม่กว่าสดกว่า ดีกว่าเป็นกอง