ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก่อนจะถึงวัยทอง 5 (สาวใหญ่สอนภาษา)

เริ่มโดย Sukita, ตุลาคม 26, 2021, 07:30:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

อัลตื่นขึ้นมาจากนาฬิกาปลุกโทรศัพท์มือถือดังขึ้น เธอตื่นขึ้นมาด้วยความงัวเงีย แต่ก็ไม่ลืมนัดที่นัดกับน้องกันว่าจะมาเรียนพิเศษหรือที่เธอจะติวภาษาอังกฤษให้ ตอนนี้เธอตื่นขึ้นมารีบอาบน้ำชำระร่างกาย ที่เหนื่อยอ่อนของเธอที่ผ่านเกมเย็ดเมื่อคืนถึง 2 หนุ่ม4ดอก เธอจัดการกัยขนหมอยขึ้นรกครึ้มของเธอ โดยการใช้กรรไกรซอยให้บางลงและจัดการกับขนตูดที่ไม่ดูไม่สวย ภายในร่างเธอจนหมดเกลี้ยงเกลา เพื่อจะได้ล่อหลอกหนุ่มน้อย โชคดีเธอกินยาแก้อักเสบ2เม็ดเพื่อบรรเทาอาการอักเสบหีไว้ตั้งแต่เมื่อคืน ทำให้รูหีของเธอยุบตัวมีเพียงรอยแผลจากการฉีดของปากหีนิดเดียว เธอสำรวจร่องรูหีและอาบน้ำสระผมน้ำหอมกลิ่นหอมฟุ้งก่อนที่จะเดินออกมา ในขณะที่เดินออกมานั้นเธอเห็นแม่ของเจ้ากันขับมอเตอร์ไซค์มาส่งเด็กน้อย ที่หน้าบ้านพอดีเธอพูคคุยกับแม่กันพักใหญ่ ก่อนเธอจึงจะเตรียมตรงโซฟาหน้าบ้าน เพื่อใช้ในการติวหนังสือให้เด็กหนุ่ม ที่มาอยู่ในชุดกางเกงขาสั้นเสื้อยืดปกตินั่งลงอยู่ข้างตัวเธอ เธอติวภาษาอังกฤษ กันก็ดูมีความมุ่งมั่นอยู่หลังติวไปไม่ถึงชั่วโมง คุณอัลเลยทักน้องกันไปว่า "กันมีแฟนหรือเปล่าจ๊ะ" "เปล่าๆยังไม่มีเลยครับคุณอัล" "แล้วเธอชอบใครล่ะ" "ยังไม่ได้ชอบใครเลยครับ แม่บอกว่าอย่าเพิ่งมีแฟนครับต้องเรียนให้จบก่อนบ้านเราจน" "อือดีแล้วที่แม่สอนนะ" ติวอีกพักใหญ่กันจึงขอตัวอัลเข้าห้องน้ำ อัลก็รู้ได้ทันทีว่าเจ้าหนุ่มกัน จะเข้าไปจัดการชักว่าวอีกตามเคยแบบเมื่อวาน โดยที่อัลเข้าไปแอบดูที่ประตูที่มีร่องรูไม้แตกที่ประตูห้องน้ำของเธอ ทำให้เธอได้เห็นว่าเด็กกันจัดการสาวลำควยหมอยไม่ขึ้นขึ้นลงจนหัวควยปลิ้น "กันทำอะไรอยู่นานจัง" "อ๋อถ่ายหนักครับคุณอัล" เด็กหนุ่มยืนสาวควยโกหก ส่วนอัลก็หันหน้าพูดให้ดูเสียงมาไกลๆ ไอ้เด็กหนุ่มทำเป็นพูดดีไปแต่มือก็ยังสาวควยอยู่ใจก็จินตนาการร่องนมขาอ่อนคุณอัล อัลมองดูลำควยของเด็กหนุ่มกัน ตอนนี้เธอมาพร้อมกับกุญแจประตูห้องน้ำของเธอ อัลนี้เปิดประตูห้องน้ำเข้ามาแล้ว "นั่นไงว่าแล้วสิ มาช่วยตัวเองอยู่ในห้องน้ำนี่เองกันนี่ใช้ไม่ได้เลยนะ" "อุ้ยยยยอย่าบอกแม่นะครับ" "แล้วทำไมต้องมาช่วยตัวเองล่ะ เธอมีอารมณ์เธอจะทำไมไม่บอกน้าอัลละ" "ครับคุณอัลผมผมผมมีอารมณ์ครับ" "แล้วอยากกับใครเหรอเพื่อนที่โรงเรียนเหรอ" "เปล่าเปล่าครับ" "กับใครบอกน้าอัลได้นะ" เธอพยายามคาดคั้นทั้งทั้งที่รู้ว่าเด็กคนนี้หลงชอบเธอ "แล้วทำไมนั่งกับน้าแล้วไอ้นั่นมันลุกเมื่อกี้นะ เห็นเมื่อวานก็ลุก" "เปล่าครับเปล่า" อัลเดินเข้ามาใกล้เด็กหนุ่มกัน เธอคุกเจ่าลงก่อนดึงกางเกงขาสั้นกันลง แล้วก็จะอ้าปากเลียปลายหัวควยของเด็กหนุ่ม กันตกใจเชิดหน้าไม่กล้าร้อง "แพล็บ "อันนี้เข้าเรียก cock  หรือ pannis" "ครับๆอืออออ" อัลเล่นสอนภาษาsexเสียแล้ว อัลย่อตัวลงแล้วอ้าปากดูดเลีย "อันนี้เรียก testis" "อูยยยไข่คือ testis" "ดีมาก ที่น้าอัลทำเรียก oral sex หรือ mook ชอบไหม" "oral sex คือทำด้วยปากหรือครับ" "ใช่เก่งมาก you are feel good?" "Yes, very good" "เก่งมากกันจ๋า" ตอนนี้กันเชิดหน้าลอยโด่งสูดปากระบายความเสียวอย่างตกตะลึงไม่คิดว่าสาวใหญ่ที่แก่กว่าแม่จะมาอมควยและไข่ให้  อัลใช้ปากอมหัวควยและใช้ลิ้นตวัดเลียระบายหัวควย "ร้อง oh yes ด้วยสิกัน" "oh yes เสียวครัย oh yes" "ดีมากจ้าคนหล่อของน้าอัล" เธอเห็นควยกันบานดี ก่อนที่สาวใหญ่รูปร่างสูงจะเดินไปนั่งที่โถชักโครก เธอค่อยๆปลดกางเกงขาสั้นของเธอออก เส่วนของร่องหีแดง ทำให้เด็กกันต้องตื่นตะลึงอีกครั้งหนึ่ง "อันนี้เรียก Vagina หรือ pussy คงไม่ต้องบอกภาษาไทยนะกัน มาเลียหรือ brun สิ"  กันเดินควยลุกเข้ามา "กดตรงนี้ที่เป็นเขาเรียกว่า cristoris" "แตดใช่ไหมครับน้าอัล" "yes เก่งมากดูดแตดน้าเลยกันจ๋า oh baby" "กันไม่ใช่เด็กนะไม่ใช่Baby" "Baby แปลว่าที่รักจ้าตอนเอากันนี่" ว่าแล้วกันก็ดูดปลายแตดของคุณอัลเข้าปาก เลียเสยเสยเอาฟันขบๆที่ปลายแตดคล้ายๆเวลาดูดนมอัลเองนั่งลูบหัวลงไปที่เนินหี กลิ่นหอมจากน้ำหอมราคาแพงดูจะดึงดูดใจเด็กหนุ่มดูดหีสาวแก่อย่างสุดอร่อย "oh yes oh i love you ho" อัลสาวใหญ่วัย 49 ปี กับหนุ่มน้อยรุ่นกระทง 14ม. 2 ทำรักกันยับในห้องน้ำ เธอรู้สึกตื่นเต้นและตื่นตะลึงที่เด็กหนุ่มหน้าตาดีค่อยๆมาเลียกลีบหีของเธอ แล้วเลียเสยไปกระทั่งเม็ดแตดโตของเธอ เธอครางแบบดาราหนังXฝรั่งเพื่อสอนภาษาเงี่ยนแก่ไอ้หนุ่ม น้ำหีเธอไหลออกมาจากหีสวยของเธอ บ่งบอกถึงความเงี่ยนง่านซึ่งมีอยู่มากมาย "oh yes, fuck me please baby"  "oh, i want fuck you อัล" ทั้งคู่พูดภาษาอังกฤษแบบลืมแกรมม่า วันนี้ขอแกรมเย็ดก่อน อัลอ้าหีออกก่อนเด็กกันจะค่อยส่งตัวลงมา อัลแหกหีจับควยกันถูกปากหี "came in baby ha ohh yesss" "OH, yessss" กันโถมตัวใส่หีอัลที่อ้ากว้างรับ ก่อนเธอจะประกบปากดูดปากกันเจ้าหนุ่มกัน ไอ้กันดันควยจนมิดหีสาวใหญ่คนโปรด ก่อนหลับตาหยี้พยายามข่มน้ำควยที่กำลังจะแตกจากหีที่ดูดควย "oh, so good, gan is my husband." "Yes, al is my wife ho yes, i want fuck pussy" "ho good boy baby oh yes ho i love you baby fuck me, i want you fuck me ha oh yes"  กันสาวควยยาวเข้าออกหีที่ดูดปลายหัวควย เพื่อความมันควยเด็กหนุ่มดูหนังโป๊ะบ่อยพยายาม ระดมเย็ดแบบในคลิปให้สาวใหญ่ติดใจ ก่อนถกเสื้ออัลไว้ที่คอแล้วดูดดื่มสองเต้างามของเธอ ส่วนเอวก็กดกระหน่ำใส่ร่องหีที่ร้อง fuck me baby ไม่ขาดปาก อัลพยายามส่ายหีใส่ให้ไอ้หนุ่มน้อยก่อนจับปากที่ดูดนมมาดูดปาก แล้วร้องอ้อน "cock you good, i love cock you, you fuck good ho yess" ไอ้กันบทปากดูดลิ้นสาวให้ก่อนดันควยจุกหีดูดปากแน่ก่อนครางในปากที่ประกบ "Ohhhh yesssss" ก่อนบ่อยน้ำควยใส่หีสาวใหญ่ที่ดูดปากส่ายหียิ้มอย่างสุดอิ่มหี "น้ำแตกเรียก crack หรือ inside you baby นะกันจ๋าผัวขา อูยยยย burnหีเมียด้วยยอ้ายยย" ไอ้กันชักควยน้ำไหลขาวออกมาก่อนดูดปลายแตดอัลจนฉี่แตกน้ำแตกออกมา "โอวววเยสส เมียแตกแล้วผัวกันขาาาาาา" เธอร้องพร้อมกอดร่างกันนอนดูดปาก นอนกอดกกกันในห้องน้ำสุดเงี่ยนพักใหญ่ ก่อนจะอาบน้ำชำระคราบเงี่ยนออก อัลเดินจูงกันขึ้นไปห้องอรกห้องของบ้านเธอที่ไม่ใช่ห้องนอน เธอปูที่นอนบางๆลง แล้วคุกเข่าแหกหีท่าหมาให้เด็กกันเห็นพูหีย้อยทางด้านหลัง "ชอบไหมกัน อย่าไปเล่าให้ใครนะว่าเอากับอัล" "ยกนี้ผมขอเล่นผัวเมียกับคุณอัลนะ ยกเมื่อกี้อังกฤษเสียวน้อย" "จ้าผัวสุดหล่อของน้าเอาเลยผัวขา" กันแหกหีอับดูดจากทางด้านหลังงานนี้มันแดกน้ำควยน้ำเงี่ยนสาวใหญ่เจ้าปากแบบสุดหื่นกระหาย "ผัวกันจ๋า ดูดหีแรงจัง หล่อดูดหีเก่งเมียอัลรักตายเลยอูยยย" "ใครใช่หีเมียสวยหีเมียอร่อยละจะ" ไอ้หนุ่ม14ไม่เรียคุณอับแล้วได้เบ่นผัวเมีย ต้องเปลี่ยนศัพทพนามแบบนี้ถึงมัน มันดูดน้ำจากหีเข้าปากอย่างสุดอร่อย ก่อนตะแคงตัวข้างอีแก่อัล ที่ค่อยจับควยและอ้าปากอมหัวควยไอ้หนุ่มเข้าปาก ส่วนตาเธอดูนาฬิกาก็ล่อไป11.30เดียวแม่ไอ้หนุ่มกันจะมาเธอเลย ไม่มีเวลามากสาวใหญ่จัดการจนควยกันแข็งก่อนชันตัวขึ้น เอาควยไอ้หนุ่มที่นอนอยู่ตอกใส่หีตัวเองบรรเลงท่านางมลโฑ ขย่มไอ้หนุ่มกับพร้อมชำเลืองมองว่ามีรถมายัง "อูยยเมียอับจ๋าเบาอูยยควยจะหักเอา" "อูยยยผัวขา ขึ้นเย็ดทีได้ดูอีแม่ผัวมายัง" กันจัดท่าใหม่อัลรีบไปจับขอบหน้าต่างมองลงไป ก่อนกันจะสอดควยในท่ายืนใส่ด้านหลังเมียที่ห่างกับมัน35ปี แล้วกดสอดควยหกนิ้วเรียวเล็กแบ้วกุมสองเต้าเมีรักสาวใหญ่ ที่ส่ายสะโพกยกขาลอยไปดูแม่กันไป "อร่อยหีหลายผัวกันขา อือควยดีจริงผัวสุดหล่อ เร็วเขาแม่จะมาแล้ว11.40แล้วผัวขา" "อือๆๆๆเมียจ๋าเร็วพอไหม เจี่ยแตดยีบแตดด้วยจะแตกไหม" "อูยยดีค้าแบบน้นเมียจะอออกแล้วอ้ายยยยแตกแล้ววววอูยสุขหีหลายผัวขาาาา" อัลน้ำหีแตกกระจายคาควยไอ้กัน เธอให้กันยืนดูแม่ก่อนเธอจะก้มอ้าปากดูดอมหัวควย ตอนนั้น 11.45แม่กันมาแล้ว อับเลยรีบระบายลิ้นใส่หัวควยก่อนกันจะจับหัวอัลแน่ระเบิดน้ำควยลงคอเมียรักสาวแก่จนหมด ทั้งคู่แต่งตัวไปรับแม่นายกันแบบไม่มีอะไรเกิดจึ้น ก่อนกันจะมารยาพูดอังกฤษป้อให้แม่มันดีใจก่อนกลับไป อัลรีบนอนพักเพราะคิดว่าคืนนี้คงทำศึกกับหนุ่มเซเว่นเป็นแน่

นานๆมาทีหวังว่าคงจะชอบนะครับ แฟนรถไฟพาเสียว2 และ ขุนศึกตระกูลหยง2 รออีกไม่นานครับ

1819

อัล พอโดนไป2 ในคืนเดียว อัล ก๋เปิดอังติ เลย เสียดายเจ้ากัน น่าจะเป็นคนแรก  แถมแม่มารับกัน เร็วไปอีก   สงสัยคืนนี้ พ่อหนุ่มเซเว้น ไม่รอด อัล และ จบท้าย ด้วนการสวืงกับผัวทั้งหมด
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

rasta

สนุกมากครับ รอคุณอัลครับ อยากรู้ว่าเธอจะร่านได้อีกขนาดไหน