ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล

เริ่มโดย DR.MAN, ตุลาคม 29, 2021, 09:49:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JoffTh

จัดบีบีก่อน แล้วค่อยไปจัดชะเอมละกันครับ

dendrobat49

Ordinaryman

จะมี ลุ้นไปถึง 1รุม 3 ไหมครับ 
ไรท์ จะไหวได้ครบ วง ไหมเอ่ย

Hanaka99

amtorff73

บีบีคงประทับใจตั้งแต่ครั้งที่ช่วยตอนเป็นลมแล้วล่ะครับ เลยมีใจอยู่ไม่น้อย ส่วนคนต่อมาที่น่าจะได้คงเป็นมีนา ส่วนชะเอมคงจะได้หลังสุดเลยแน่ๆ

pongphun2397

ดีใจกับหมอแมนด้วย พยาบาลบีบี ขาวน่ารักเลย ต้องจัดให้ครบ3คนนะครับคุณหมอ

Helmqwerty

huge_jackman

ieaky

สรุปหมอแมนจบที่ BB คนเดียวรึจบครบ 3 ครับนี่แต่คิดว่ามีนาก็น่าจะขอแจมด้วยน่ะนี่

pond06931

แบบนี้ต้องเหมา 3นะ จะได้ไม่เสียเชิงชาย

nowhereman

โอย หมอแมน คนนี้นี่โดนจริงๆ ปรกติผมไม่ค่อยชอบวิวจากด้านหลัง แต่น้องบีบีนี่เห็นแล้วแข็งเลยครับ ทำบุญมาด้วยอะไรน้อออ พลาดชะเอมมาได้บีบีแทน

ขนาดคาดหน้าคาดตา ดูแล้วผมว่าบีบีนี่น่ารักมากๆเลย ถ้านิสัยโอเค ไม่น่าจะจบแค่คืนนี้นะครับเนี่ย ว่าแล้วก็อยากไปเอาออกสักดอกสองดอก

shiiba

ดูแล้วบีบีน่าจะของขาด จัดซะขนาดนี้

Jae han

mot66

ชอบอีกคนได้อีกคนแต่ผมว่าน่าจะได้ครบสามน่ะ