ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 9 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2021, 01:30:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

locklock leck

เปิดมากก็หักมุมหัวทิ่มเลยครับ รอลุ้นคุณจอยมานาน
ตอนหน้าอย่าหักมุมอีกนะครับ

Pra-in

โถ่เอ๊ย ไม่ได้เบื่อพี่พลอยนะ แต่อยากรู้ว่า ทริปนี้จะได้เย็ดคนอื่นไหม

guang_k

กลายเป็นพี่พลอยไปซะได้คิดว่าคุณจอยแอบมาลักหลับลงโทษฐานทำให้นอนไม่หลับไปซะแล้ว
รุกะนี่ละมุนในทุกภาคเลย หวานละมุนกำลังดีไม่รู้จะเปรียบกับอะไร ไม่หวีอหวา แต่ก็เหมือนขาดไม่ได้ คล้ายๆ กับดาวที่ดูเข้าใจและปรับตัวเข้าหาคุณโทน แต่ดาวเป็นเวอร์ชั่นร้อนแรงส่วนรุกะเป็นเวอร์ชั่นหวานละมุน

ถ้าพี่พลอยแกล้งหลับนี่งานน่าจะเข้าคุณโทนแล้วนะวันนี้ หรือเจอวางยาให้หลับไปเอง ขอให้เป็นแบแรกนะครับ ส่วนรุกะก็ยังรุกเงียบๆ ช้าๆ ละมุนถูกใจมากไปอีกแบบ ลุ้นเอาใจช่วยทุกทีที่มีบทเลย โดยเฉพาะเวลาอยู่พร้อมๆ กับพี่หมิว คนหนื่งซ่อน คนหนึ่งรุกให้อีกคนหึงแต่แสดงออกก็ไม่กล้าเพราะกลัวคนอื่นรู้ ทั้งที่เขารู้กันหมดแล้ว ::Oops::

zzzbamboozzz

nagatobimaru

ข้าวซอย น้ำเงี้ยว แค็ปหมู น้ำพริกหนุ่ม เหล้าชุดใหญ่ๆ 1 ชุดครับ นายโทน

sommchai

นึกว่าน้องจอยจริงๆซะอีก ความจริงนายโทนน่าจะอยากลองกับจอยมั่งนะ

occocc

นั่นแน่ รุกะ มาเหนือมากครับเกมส์นี้

แต่จอยเหนือกว่า อิอิ

neimuchan

รุก่าาาาาาาา นางเอกโผมมมมม

มาเชียงใหม่นี่ได้อ่านเรื่อง รุกะ เยอะมาก ถูกใจ lolz
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Angel_p

นึกว่าจะได้จัดคุณจอยซะแล้ว แต่รุกะก็เริ่มรุกแล้ว

bbblack