ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นอ่านกันเพลินๆ ฉีกทุเรียน

เริ่มโดย นีโอ, ตุลาคม 30, 2021, 06:08:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

isocPPP

sex is my life

johnywalker

::Orz:: โธ่ ป๋าชาติ จินตนาการไปเองเรอะ นึกว่าปราบพยศม้าสาวได้ซะอีก น่าเศร้าใจ

boyboyboy

เห็นภาพประกอบก็ของแวะมาให้กำลังก่อนเลยครับ ไม่รู้เรื่องราวจะเป็นยังไง แค่ดูภาพเปิดก็ฟินละ ^^

Anadrid

มาสลบซะได้..ความแค้นก็คงเก็บไว้ฝันครั้งหน้าแล้วกันนะป๋า..

gumpxxxx

หักมุมมากครับ เนื้อเรื่องสนุกดี อาานเพลินเลย ขอบคุณนะครับ

กฤต รักชาติ

โถ่เอ๋ยป๋า. ได้แต่ฝันไปแท้ๆๆๆๆน่าสงสารเชียว

keatmano

โถ ป๋าแกซวยซ้ำซวยซ้อนจริง ๆ เสียเงิน เสียชื่อ เจ็บตัว โดนจับอีก แถมยังแห้ว ... แต่ก็แค้นฝังลึกจริง ๆ ... เก็บเอาไปแก้แค้นได้ในความฝันก็ยังดีนะ

sthanya

okai

มาตกรั้วเสียเชิงกันแบบนี้ได้ไงครับเนี่ยย .. อ่านไปลุ้นไปมาหักมุกมกันเฉยเลย

ขาวดำ

จบแบบนี้ก็ได้เหรอป๋า ผมนี่นึกอารมณ์แบบตกรั้วกะป๋าเลย 
มันก็ไม่แน่

bluesky11

ผมนี่สงสารป๋าชาติเลย หักมุมได้เจ็บมากครับ หลังจากส่งให้ขึ้นสวรรค์มาหมาด ๆ ตื่นมาก็เจอนรกเลย 555 แบบนี้จะติดคุกไหมครับ มาลำบากตอนแก่เลยป๋าชาติเรา  ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานมาให้อ่านนะครับ
ส่วนเรื่อง copy ผลงานขอเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ คนที่เอาผลงานท่านมาก็น่าจะรู้จักให้เกียรติคนแต่งด้วย

johnyred59

โธ่..เล่นเอาเคลิมอ่านตาม มาหักมุมเอาตอนจบสงสารป๋าชาติแย่เลยมาติดคุกตอนแก่