ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 70 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2021, 12:29:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

motbonzi

เจอเจ้าหญิงน้ำแข็งพูดยังงี้จากปีโป้กลายเป็นไม้หน้าสามแน่เลยนายโทน

leopoldi

พร้อมหน้าพร้อมตาขนาดนี้วุ่นวายเหมือนกันนะครับ แต่ก็อบอุ่น และน่ารักในเวลาเดียวกัน มันคือศิลปะการใช้ชีวิต(คู่)​เป็นกลุ่ม 55 อ่านไปยิ้มไป มีความสุขจัง

...... แต่ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ ก็ดาเมจรุนแรงนะครับ 55

The maiji

พี่เป็นของมิ้นไงคำง่ายๆแต่กินใจจริงๆอยากมีโมเมนแบบนี้บ้างจังเลย

drblackjack

เดี๋ยวพอเจอเจ้าหญิงน้ำแข็งปีโป้ก็กลายเป็นปีโป้แช่แข็งเองครับ

darkside

มิ้นโชว์เหนือ  คนอื่นแสดงตัวว่าเป็น แฟน กะ สามี

แต่พี่โทนเป็น (ผัว) ของมิ้น   5555

err

โห  มิ้นต์เอาหมดเลย พี่โทน อึ้งสินะแบบนี้ เหมือนเจ๊หมิวเลย

มาเหมือนกันทั้งพี่ทั้งน้อง ทีนี้คนทั้งบริษัทคงรู้แล้วสินะว่า โทน เด็กใคร

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

สามสาวอยู่กันครบว้นวายดีจริงๆแต่แลดูมีความสุขดีนะครับ

สุดท้ายโดนเจ๊หมิวแย่งซีน 555
ปูเสื่อรอตอนต่อไปเลยครับมาเร็วๆนะครับ เดี๋ยวคนอ่านจะลงแดงตายกันก่อนพอดี ติดมากเรื่องนี้
เร่งไรต์ผิดกฎไหมครับถ้าผิดบอกผมนะอย่าเตะผมนะ

First10

ผม ipf นะครับ แบบว่าเจอแนวนี้อยากปราบให้อยู่นะครับ แถมว่าพี่เป็นมิ้นต์มาแนวเดียวกับเจ๊หมิวเลย
เจอเจ๊มาแบบนี้คงต้องยอมคืนดีแบบเป็นทางการสินะ

KengNaJa

ท่าทางวุ่นน่าดูเลย สามสาวสามสไตล์ ว่าแต่จะมีโอกาสได้ 4P อีกมั้ยครับเนี่ย

tanachai

กลับกันเลย แทนที่มิ๊นต์เป็นของพี่โทนกลายเป็นพี่โทนเป็นของมิ๊นต์ นอกจากนั้นเจอพี่หมิวถามต่อหน้าเพื่อนที่ทำงานไม่รักเจ๊แล้วหรอ

akine

::WooWoo:: ดาวจ๋าาาา
แหนะ กลางสาธารณชนเลยนะ