ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 70 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2021, 12:29:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dan49

มีความสุขกับสามสาวสวย แต่ยังมีอีกหลายสาวที่คอยอยู่ ถ้าอยู่ครบหน้าคงครึกครื้นดีนะ 55555

Raymond

ของของใคร ของใครก็ห่วง
ของใครใครเฝ้าหวง ห่วยใยรักใคร่ถนอม

กร๊ากกก เจอท่าไม้ตายของเจ๊หมิว

nagatobimaru

กางโต๊ะปูเสื่อรอแล้วครับ นายโทน

—————————-

ทีนี้ ก็เหลือตัวเล็กคนเดียว แล้วคืนนี้คืนดีกันซะนะครับ นายโทน

nar007

มิ้นก้อเมียอีกคนของพี่โทนไง ตอบให้ชื่นใจก้อไม่ได้นะ แต่สาวๆในสต๊อกชักเยอะแล้วนะนายโทน

xtazy

peddo

ตอนนี้นี่อบอุ่นจังครับ สามสาวสามสไตล์ อยากเก็บเธอไว้ทั้งสามคน ถ้าเปิดใจกันสี่คนพร้อมกันนี่คงฟิน จะได้เปิดใจกันด้วย แต่ท่านโทนคงหนักหน่อย ขนาดตอนนี้ยังหัวห้อย แต่ดาวนี่คุมสถานการณ์อยู่หมัดเลยนะครับ แต่ก็ปล่อยพื้นที่ให้โทนไม่อึดอัด มีแต่โทนที่ยังทำใจไม่ค่อยได้กับความสัมพันธ์แบบนี้ เชียร์ดาวตั้งแต่ต้นมาประสาคนจีบหญิงไม่เป็น ต้องให้ฝ่ายสาวรุกก่อนครับ อิอิ
วลีอมตะนิรันดร์กาลมาอีกแล้ว ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ 555 สาวๆ ในบริษัทหลบไป เจ้าแม่มาแล้ว

ningnong007

อ่านไป ๆ กลัวว่าตะแบดเอนด์จริงๆ สาวๆ เยอะเกินไป เหอ อินจัด

loveice5566

อยู่กันครบ คงปวดหัวน่าดู แต่เวลาแห่งความสุข นั่นมักจะแสนสั้นเสมอ เราถึงต้องเก็บช่วงเวลาดีๆๆ มีกันและกัน ให้ยาวนานที่สุด