ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 13

เริ่มโดย Orgasmic writer, พฤศจิกายน 06, 2021, 01:49:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

รอดยาก  มาขนาดนี้แล้ว เหยื่ออีกราย คนนี้น่าจะเก็บไว้กินได้นาน

jackkie

สวรรค์เข้าใกล้มาอีกนิดแล้วน่ะครับพี่สุขุม

Kitti bannkohchang

writer  ถ้าน้องมายเสร็จสุขุมง่ายๆ เหมือนเหตุการ์ณที่กำลังดำเนินไป  ก็จะเหมือนกับนิยายในตำนานก่อนหน้านี้อีกหลายๆเรื่องที่นางเอกโดนหลอก กินยาปลุกเซ็กซ์ เสียตัวให้ตัวร้าย หลงในรสเกมกามาดูแล้วมันง่ายไปครับ  ที่ยากคือเรื่องมาถึงขั้นนี้นางเอกจะรอดได้อย่างไร  และจะดำเนินเรื่องอย่างไรถ้าน้องมายรอดจากเหตุการณ์ครั้งนี้ไปได้  โดยความสัมพันธ์ระหว่างน้องมายกับสุขุมจะนำพาทั้งสองให้ไปให้ถึงจุดพีคอีกครั้งได้อย่างไร เอาให้ผู้อ่านลุ้นกันไปเรื่อย ๆคับ อยากให้เรื่องนี้เป็นตำนานอีกเรื่องนะครับ  และเขียนได้จนถึงตอนจบ(เพราะเรื่องในตำนานไม่ค่อยจบซักเรื่อง555)   เพราะในเรื่องวางตัวละครไว้เยอะ สามารถกระจายบทเลิฟซีนไปตัวรองๆได้อีกเยอะ น่าจะทำให้เขียนได้อีกนานเลยครับ  เป็นกำลังให้ครับ สู้สู้  คับ✌️

samajidto

มายจะรอดไปได้ยังไงเนี่ยใครจะมาช่วยได้

nimitr.th

testman

มาแค่สี่บรรทัดแบบนี้ แปลว่า ต้องมีฉากพิเศษของมายยาว ๆ แน่นอน

จัน

มีหรือที่สุขุมจะมีใจสงสารสมันน้อย

bluesky11

ลุ้นมากครับ รอคอยตอนนี้มานาน จะตกบ่วงมารหรือไม่ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

เปอ ครับ

สุขุมยังไม่ได้ทุนคืนเลยจะให้หยุดได้อย่างไร

13igboss

ในที่ที่ก็ถึงคิวน้องมายที่รอคอย ต้องทำให้ติดใจ

surfaced

คมสุขสวย

kpnttn