ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 71 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2021, 02:15:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

โดนดุแบบนี้ดีแล้วครับ  จะได้ตัดปัญหาเด็กเส้นกันไปได้ ไม่งั้นก็โดนนินทาตาย สนิทกับครอบครัวหุ้นส่วนซะขนาดนี้

Edit : น่ารักจริงหนูมิ้นต์ตอนอยู่กัน 2 คนกับเทพโทน น้ำแข็งแอบละลายลงเรื่อยๆหล่ะเวลาเจอความอบอุ่นของนายโทน

polltoys

เด็กเส้นมักจะโดนจับตามองเสมอ ทำดีเสมอตัว ผิดมาล่ะก้อพวกพร้อมกระทืบซ้ำ

chatjane4234

อดไปนะโทน เดี๋ยวนี้มันต้อง "ยืดอกพกถุง" กันแล้ว งานนี้ถือว่าไม่เตรียมพร้อม อดไป

myfino262903

ตอนนี้มีแต่สาระล้วนครับ ผมว่ามันก้อดีนะครับ เพราะโทนเองก้อได้ลดความกดดันไปได้แยะมาก. สมัยนั้นเทพโทนน็อตหลุดง่ายเนอะ จะเป็นด้วยอารมและวุฒิภาวะด้วยหรือป่าวครับ แต่เกิดเป็นคนย่อมมีดีและมีร้ายปนเปกันไปครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

ถ้าตอนนั้นผมเป็นเพื่อนเทพโทนผมก็ไม่คิดว่าเป็นเด็กเส้นหรอกครับ กว่าจะผ่านช่วงนั้นมาต้องเจออะไรที่ที่เขี้ยวมากๆ แล้วยิ่งเจ๊หมิวพูดแบบนั้ด้วยคิดได้เหมือนเหมียวเลยครับ
#Edit:เพลงนี่เหมาะกับเจ้าหญิงน้ำแขํงจริงๆครับ

freedom-more

คิดว่าจะได้รีแมตกับเหมียวซะอีก

แต่อย่างว่าถ้าจัดจริงๆไม่มีแรงเข้ายิมแน่ๆ ฮาๆ

ตะวันแดง

มาละ
พร้อมสู้รบกันอีกรอบสินะท่านโทน
ว่าแต่ตอนนี้..มีส่งสาวคนไหนที่เตียงรึเปล่านะ

pomm99

keatmano

dan49

ตั้งใจฝึกให้ดี ต้องทำหน้าที่ดูแลแฟนสาวญี่ปุ่น จะมาทำเล่นไม่ได้นั นายโทน