ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แดงกับเขียว (NTR)

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 14, 2021, 04:04:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

นักซิ่งกับนีกสู้ ดูซิว่ารี่จะชอบแบบไหน หรือตะควบสองเลย

peddo

นักสู้เจอนักซิ่ง รี่คงจะสะบักสะบอมแน่เลย

Jonah MTS

เปิดฉากมาก็หวนคิดถึงเรื่องเก่าๆเลยนะครับ

momosis

โหแบบนี้ชีวิตน่าจะมันดีแท้ นักสู้ใต้ดินกับนักบิด

poster007

แบบนี้เขียวได้เอาทุกวันแน่ๆแล้วแดงจะรู้ไหมระ

minevolt

สุดยอดครับ จากเพลงเอามาเป็นเรื่องสุดเสียวได้ครับ

Alex_lk

ชอบอ่านแนวนี้ ntrได้ลุ้นๆ ติดตามผลงานครับ

jchaiwut

a111q222

ไอแดงมันเป็นนักสู้ ไอเขียวมันเป็นเด็กแว๊น

seeinw022

กลับมาแล้วว​   เจ้าพ่อแต่งntr

Haruhi13

golfnapong

ไอแดงมันเป็นนักสู้ ไอเขียวมันเป็นนักซิ่ง 555 คิดถเพลงนี้เลย

Jaker

เป็นแนว​ ntr​ ที่แต่งแล้วได้อารมณ์​แปลก​ใหม่ดีครับ​

อยากรู้​จริงๆว่าอะไรทำให้แดงยอมเขียวได้ขนาดนั้น

nice198

dodoza2

ควบทั้งนักซิ่งและนักสู้เลยแหะ