ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอคน โปก รถ

เริ่มโดย snake22, พฤศจิกายน 16, 2021, 10:33:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

snake22

::Horror::

+++    บ้านอยู่จังหวัดท่องเที่ยวภาคเหนือ

เจอคนโปกรถ                  ตอนเย็นกลับจากที่ทำงาน  รีสอร์ทเล็กๆ

พบว่าเป็นแขกที่มากับชายวัยกลางคน  มาพักได้ ๒ วันแล้ว   

ผมแอบเหล่เธออยู่แล้ว แฮ่ม ๆๆๆ                   ก็เธอแอบเซ็กซี่นิดหน่อยใช่ไหม?

ทำไมมายืนโปกรถห่างจาก รีสอร์ท สัก ๒ กม. ?

แล้วชายวัยกลางคนไปไหน?

จอดถามว่าเกิดอะไรขึ้น

จะรับเธอไปด้วยดีไหม?

::Doubt::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Anarchy99

bounma

แล้วเธอมาโบกทำไมตรงนั้น

cyborg0011

รับผู้หญิงข้างทางมันเสี่ยงเน้อ...

สายลม พัดพา

โบกรถตอนกลางวันเลย อืมน่าคิด

Thanee_samsung

ถ้าเจอมิฉาชีบละก็ งานใส้เลยนะท่าน

xonly-402

รับ แต่ต้องระวัง น่าจะมีแผน

Chansawang Ball Jiramate

ระวังเป็นมิจฉาชีพนะครับ

Kurokiba

sarawut13

รับเลยเอาไปจัดบนรถน่าจะดี

birdramon2

รับไปก่อน แล้วค่อยถาม ดดูน่าสงสารนะ

ขาวดำ

ดูน่าสงสัย อีกใจก็สงสาร คนบ้านใกล้กันต้องช่วยกันครับ ^^
มันก็ไม่แน่

ttkttk

akerue