ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมให้มันทำแล้วแน่ๆ (NTR/นอกใจ) Remake by Koog google ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 18, 2021, 02:33:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

086523

ของใหม่น่าจะใหญ่กว่ายาวกว่า ก็เลยติดใจเอากันต่อมาเรื่อยๆ

tantawanjames

ดีนะที่มีหลักฐานไม่งั้นเมียก็หลอกไปเรื่อยๆ แต่ก็น่าจะสมใจผัวแล้วอยากให้เมียโดนคนอื่น

Pong Tee

wind124

than.ya

แฟนก็ถามแล้วนะว่า ถ้าไม่มีอะไรกันคนอื่น จะโกรธไหม  ::Thinking:: ::Thinking::

testman

คาหนังคาเขามาก จากทะเลาะเลยกลายเป็นอีกเรื่องแทนเลย

nsrichantamit

Phoowadol

สวัสดีครับไรท์.....ผมเห็นกระทู้หัวเรื่องแล้ว มีคำนึงผิดเงื่อนไขการใช้งานบอร์ด นั่นคือคำว่า  'เย็ด"  ดังนั้นเพื่อไม่ให้เป็นการสุ่มเสี่ยง  ผมขอแก้ไขคำนั้นออกเป็น คำว่า "ทำ" แทนนะครับ

ปล. ต้องขอขอบคุณ.ไรท์เป็นอย่างมาก ที่ยังคงนำผลงานมาแบ่งปันให้  สมาชิกได้ อ่านกันตลอด โดยเฉพาะ แนว ntr นี่อ่านทีไร  บิดใจ บิดตับ ได้ดี จริงๆ

Nal

Jigsaw CNX

teerapong2534m