ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jairou]Shinjin Kyoushi Fujiwara-san no Ayashii Kyou:โรงเรียนพิลึก บันทึกครูใหม่

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 21, 2021, 11:50:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เมื่อคุณครูคนใหม่ ได้ไปสอนในหื่นจังวิทยา

เรื่องนี้ตอนที่ 2 เพิ่งออกครับ อันนี้ตอนแรก
เสียดายตรงที่เซ็นเซอร์เยอะไปหน่อย เวอร์ชั้นเซ็นน้อยคงต้องรอรวมเล่มออกก่อน
ผมไปคุ้ยบางหน้าที่เซ็นเซอร์น้อยจาก Fanbox ของคนวาดนะ

แถมแนะนำตัวละครครับ คลิกเพื่อดูภาพใหญ่ได้ (บางคนยังไม่โผล่ออกมาในตอนนี้)

ผลงานอื่นๆของ Jairou

cyborg0011

โรงเรียนพิลึกจริงๆแหละ สอนร่วมเพศวิทยาตั้งแต่ดุ้นยังเป็นรุ่นกระทงอยู่เลย

13igboss

noohun

ที่นี่มันโรงเรียนเฉพาะทางเพศศึกษารึไงครับเนี่ย เล่นล่อกันอย่างเดียวเลย แถมทั้งโชตะ นร.หญิง ยันอาจารย์ งานดีทุกคนเลย
ปล.หน้าแนะนำตัวละครนี่ copy+paste กันรัวๆ ขยันทำมากครับ textตรงเป๊ะเลย

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ที่จริงผมมีไฟล์ PSD ของคนวาดน่ะครับ แค่ปิดทีละ Layer แล้วก็ Save

siwapeeza

ปกติเห็นแต่ อ. ชาย มาเจอ รร.แบบนี้พึ่งเห็นเรื่องนี้ที่เปิดมาเป็น อ. ผญ. รอลุ้นตอนต่อๆไปเลยยย

xtazy

MooOon

ลายเส้นดี เนื้อหสโอเค ติดเรื่องเดียว ผมไม่ค่อยชอบโชตะเท่าไร

อ่านไม่อินเลย เสียด้าย แต่ก็ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ อยากอยู่

โรงเรียนแบบนี้บ้าง วันๆไม่ต้องทำไอะไรเลย 555+ นางเอกก็ติดใจอีก

ตอนเเรกคิดว่าคนขับรถบัสจะมาร่วมเเจ่มด้วยซะอีก

---------------------------------------------------------------

ตอนหน้ามี"ของดำ"อยู่ถ้าไม่ชอบโชตะละก็นะ

noohun

อ้างจาก: MooOon เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2021, 09:56:11 ก่อนเที่ยง
ลายเส้นดี เนื้อหสโอเค ติดเรื่องเดียว ผมไม่ค่อยชอบโชตะเท่าไร

อ่านไม่อินเลย เสียด้าย แต่ก็ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ อยากอยู่

โรงเรียนแบบนี้บ้าง วันๆไม่ต้องทำไอะไรเลย 555+ นางเอกก็ติดใจอีก

ตอนเเรกคิดว่าคนขับรถบัสจะมาร่วมเเจ่มด้วยซะอีก

คิดเหมือนกันเลย ผมก็นึกว่าลุงรถบัสจะมาร่วมแจมด้วย ที่ไหนได้ จอดส่งเสร็จก็หมดบทเลย

jarabaman

iammek

ต้องมีครูผู้ชายด้วยดิ จะได้สมดุลกัน น้องสาวจะได้ฝึกแบบเต็มที่

zaden12

::Fighto:: กะมาดูตัวอย่าง อ่าว ไม่ซ่อน ข้อความ ซะงั้ง ::GiveMe::

ขอบใจมากนะ เนื้อเรื่อง โอเคเลย เสียดายนิดเดียว น่า จะ มีเป็นซี่รีย์

------------------------------------------------------------

ก็มีเป็นซีรี่่ย์แหละครับ นี่มันตอนแรกอยู่

Kit.m555

อยากรู้จังว่าลูกของลุงขับรถบัสคนไหน
กินยาคุมเข้าไปนึกยาปลุกเซ็กซ์ คิดไปเองนะครู ::HoHo::

bigboy001

::Thinking::

เออจะว่าไปคุณครูคนใหม่ ก็อยากโดนจัดหนักอยู่แล้วหรือเปล่า
ไม่มีท่าทีขัดขืนแถมยังชอบแบบรุมกระหน่ำแบบไม่ยั้ง
งานนี้กินตับกันยาวไปทั้งเทอมแน่นอน

psycho-field

ถ้าคาบสุขศคกษาจะเยอะขนาดนี้เปลี่ยนเป็น รร. เฉพาะทางเรื่องเซ็กเถอะคับ 

keatmano

โรงเรียนอะไรวะ สอนแต่เพศศึกษา วิชาการอื่น ๆ ไม่มีเลยหรือไง ... ถึงโรงเรียนก็แก้ผ้ากันหมดได้แล้ว ไม่ต้องใส่อะไรหรอก