ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 46

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 27, 2021, 01:48:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

occocc

สุดยอดเลยตอนนั้นพี่แมนอายุ 27 28 เอง ทำไมอ่านอะไรขาดขนาดนั้น ต้องฝึกฝนตัวเองแบบไหนเนี่ยถึงได้แบบพี่แมน

GU Koy

พี่หมิวก็ชอบตีเนียนชอบก็บอกชอบไปสิ 555

peddo

อ่านแล้วอมยิ้มไปมา ถึงจะมีหน้าที่สำคัญยังไง พี่น้องก็ใกล้ชิดสนิทกันเสมอ ที่สำคัญลงไปถึงลูกน้องด้วย ตอนที่เจ๊สยายปีก ทำงานจริงจังนี่ สงสัยจะไม่กล้าแกงขนาดนี้ แต่ละตัวละครก็ต้องเติบโตกันไปครับ ติดตามกันได้อีกยาวเลยครับ
ถ้าพวกนี้ไม่เข็ด คราวหน้าต้องพกปืนมาแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะบ้าได้มากขนาดไหน โทนต้องระวังเหมือนกันนะครับ

winnythepooh

Thekid34

เจ้หมิว อยากกรี๊ดใส่พี่แมนใช่มั้ยยยย
โดนดักทุกทาง

ribone1234

Daniel Dear

พี่แมนอ่านเกมได้หมดน้องหมิวไปต่อไม่ถูกเลย

Ricebird526

พี่แมนมองทุกอย่างขาดตลอด และวาง Plot ทุกอย่างไว้หมด ว่าต่อไปถ้า อย่างนี้แล้วก็จะอย่างนั้น แต่อยากรู้จริงๆ ว่าหลังจากนี้แล้วหมิว ปล่อยให้โทนไปมีแฟนเป็นคนอื่นได้ยังไง จนโทนต้องอกหัก

633sqd

ปากแข็งนัก รุกะแย่งไปจริงๆน้ำตานองแน่ๆ แต่โทนก็คงไม่ไปหรอก ก็รักเจ๊นี้นา

จบแบบนี้ต้องตามกู้ภัยมาเก็บมั๊ยนะ ::Horror::

Solderman

tango2003

พี่แมนนี่อ่านขาดมาก ทำเอาเจ๊หมิวเสียอาการหลายครั้งละ

Paradise

ga_mes

keatmano

Rivermoon

ถึงจะชนะลิงได้ แต่ก็ไม่พ้นแผนการของบิงไปได้