ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OK! Deal! (ตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย zuper, ธันวาคม 03, 2021, 10:35:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

มาขนาดนี้ 4:1ยัง ต้องมาลดราคาอีก    แพท เสียรู้เฒ่าหัวงูแล้ว มั้ง  ผู้หญิงเซลส์ กับความโลภเงินทองไปด้วยกันได้จรืงๆ สงสารแต่ผัว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Zxcp123

pato07

อัพเวลไวเลยจาก1คนเป็น4 หนูแพทจะไหวมั้ย

phaii

goft

lasazka

4:1 โดนจัดหนักไปยาวๆแน่แพท

Manoptana

มีความสามารถเฉพาะตัวจริงๆเป็นเซลที่มีบริการหลังการขายด้วยวิธีนี้ ครั้งนี้คงจะหนักจนต้องพักการขายไปนาน

skykesperqaz

peerawat k.

ได้ทั้งฟินได้ทั้งเงินคุ้มม

Joepure~☆

ดีลคุ้มสุดๆ ทั้งเงินทั้งสนุก

auauto

น่าจะรับมือไม่ยากแก่ๆทั้งนั้น

Siam060

lunla

ดีลแรก 1คน ดีล2 4คน แล้วดีล3 จะเบิ้ลไปเท่าร

biggiggog

เล่น4ต่อ1กันเลยเหรอ
คงไม่ได้นอนกันแล้ว
ขอบคุณครับ

xonly-1786

ชอบคุณมากครับ อยากได้ค่าคอมก็ต้องยอม แพทจะรับข้อเสนอมัยครับ 4 คนเลยนะครับ