ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 12 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 06, 2021, 02:16:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

chatjane4234

หมอนี้ได้คืบจะเอาศอก ได้แค่นี้ก็เกินพอแล้วนะ นายต้องอดทนเอาใว้ สู้ๆ

ท่านอาจารย์โยดา ช่วยเจ้าโทนด้วย "เจ้าต้องปฏิเสธมัน ไม่ใช่เข้าร่วมกับมัน" ความเงี้ยนต้องถูกกำจัด ไม่ว่าใครถ้าเจอแบบเจ้าเข้าไป อาจารย์โยดาก็ช่วยไม่ใหวแล้ว

xonly-1454

คุณรุกะนี่ลีลาเหลือร้าย ทำเอานายโทนไปไม่เป็นหลายครั้งเลย หากเป็นยังงี้นายโทนคงต้องกินแห้ว ได้แต่ภายนอกไปเรื่อยๆแค่นั้นเอง

evilbenz

ถ้านายอยากได้ต้องเบิร์นให้สาวเจ้าค้าง แล้วนางจะร้องขอเองนายโทนนนนนน

Edit : ด๊วบแบบนี้ไม่ได้ไปต่อจริงเหรอครับ  ที่รุกะไม่ให้จูบหรือว่า ตอน3ปีที่อล้ว คาคาชิมาปกป้องแล้วจูบไปแล้ว จะไม่ให้จูบจนกว่าจะจำได้หรือป่าวครับ

Sur9x

JabaWoCK

แมวหง่าว

leopoldi

รุกะพก ซาลาเปามา 2 ลูก สงสัยจะหิววววว  เห็นรูปประกอบผมก็หิวววว

h-man