ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hara Shigeyuki] Extra Virgin Mama คุณนายของขาด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 06, 2021, 07:17:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wardfury97

เข้าห้องมาเห็นช็อตสำคัญพอดีเลยนะคุณแม่แบบนี้สงสัยเก็บอาการไม่อยู่แน่ๆ

คุณแม่ติดใจของแฟนลูกสาวตัวเองซะแล้ว

kpnttn

จะไม่ทำให้ลูกรู้ หรือจะร่วมวง 3P ดีนะ

ถัดจากคุณแม่มาเจอทีเด็ด ก็เป็นคุณพ่อสินะ หรือจะคิดว่าฝันไป

eknow

มาทรงนี้ โดนเคลมแน่นอน ::DookDig:: ความแตกแน่เลยแบบนี้

san2503

แม่กับป๋ากลับบ้านดึก ทางสะดวกจัดกันเหมือนเดิม แต่สงสัยว่าคุณแม่น่าจะมาขอร่วมแจมด้วย เพราะท่าทางปะป๋าเมาตลอดไม่ทำการบ้าน เฮฮากันในครอบครัว

pola2520

เห็นเพียงแวบเดียวคงไม่พอแน่นอน..คงต้องแอบกินแฟนลูกแน่ๆเลย

แบบนี้ต้องพระยาเทครัวแล้ว,ได้ทั้งแม่และลูกพร้อมๆกันไปเลยน่าจะดี

goorboyI

จะมี 2-1 มั๊ยนะ ต้องจัดหนักทั้งคู่แล้วหละ

สูตรไหนเนี่ยน้ำมันมะกอกเนี่ยนะ ถ้าเป็นครัวไทยคงได้ใช้น้ำมันพืชแหละ  ::Oops::

nani

hedwig9

God25

ดูจะสภาพแล้ว ไม่ยืมก็แย่งผัวลูกแน่ๆ

อาจจะมีมากกว่า 3 ยกนะ ถ้าผัวไม่ตื่นก่อน

Boran Mark

ช่วงนี้สามีไม่ทำการบ้านให้ด้วย ก็คงต้องให้แฟนลูกสาวช่วยแล้วละ
edit:เจอดุ้นไอ้หนุ่มเข้าไป คงไม่หยุดแค่คืนนี้แน่ 555

FalC0n

ชอบจริงๆเลยครับแนวนี้ Milf นี่ทางของผมเลย หวังว่าจะแปลแนวนี้มาอีกเพิ่มเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

KonMol2

คุณแม่ยังสาวอยู่เลย สงสัยอยากไปแจมกับลูกแล้วละ

นั่นโดนจับได้แหงงเลยแบบนี้

Tcmmsk

คุณแม่ดูท่าจะมาแย่งลูกซะละ
อยากอ่านต่อพ่อเจอเลยน่าสนุก

Summermay

พ่อทรงแย่มาก งานนนี้ต้องพึ่งพาแฟนลูกซะแล้วมั้ง  ::Oops::

โอ้โห จบพีค นี่อยากรู้เลยว่าพ่อมาเจอแบบนี้จะทำไง