ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ

เริ่มโดย DR.MAN, ธันวาคม 27, 2021, 02:39:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akeco

Nal

Themis

ต้องจัดหนักให้ติดใจซะละ ผัวไม่ทำเพื่อนผัวก็จัดให้สิครับ

lingsan

stickyoat

solofancy2

ผัวไม่อยู่ 5วัน น่าจะโดนจัดกันอีกหลายดอกเลยนะครับ

อิจฉามาก มีของดีมาเสิร์ฟถึงที่

pigsan

yumer

phenix

Topp458

มีสาวๆมาให้ถึงห้องเลย จัดให้เมียเพื่อนติดใจเลยครับ

TTTjus

เห็นด้วยกะผู้เขียนเรื่องเซ็นเซอร์ครับ
แม้ว่า ตัวเรื่องน่าจะใช้นามแฝง ปรับแต่งเนื้อหา ให้ปลอดภัยกัผู้เขียน แต่รูป ก็เสี่ยงอยู่ดี หากเจ้าตัวกรือผู้ใกล้ชิดมาก(ผัว)มาอ่าน
ขอบคุณเนื้อเรื่องดีๆ และภาพงามๆครับ