ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 13 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 02, 2022, 02:30:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

ชั่วโมงนี้คุณรุกะเหมาหมดทั้งเรื่องเชียงใหม่และเรื่องสามสาวโอแกะ ช่วงนี้ฮ๊อตน่าดูเลย

จรัญ บุญชู

Kiss my ass

::Glad::คุณรุกะนี่ก็ชอบทรมานแบบจะเสียบไม่ได้เสียบนี่มันแบบ งุ่นง่านมากเลยนะ

Otaza

ขาวดำ

ผมเข้าใจอารมณ์นี้นะเพราะเคยมีเหตุการณ์แบบนี้ แต่ไปไม่สุด ถึงมันจะค้างๆหน่อย แต่มันก็เยี่ยมยอดมาก ^^

ดูแล้วเรื่องราวดูไม่แย่ แต่ที่แน่ๆคือเพลีย
มันก็ไม่แน่

navy868

ได้ยินแบบนี้มีแรงบันดาลใจในการทำงานเพิ่มขึ้นมากเลยนะท่านโทน ::Fighto::
จอยจะร่วมวงด้วยมั้ยเนี่ย? ::Hmmm::

win69

อดกลั้นได้โครตเก่งเลย   เป็นผมไม่มีทางทนได้แน่  มาขนาดนี้แล้ง

holovelove

หากผมเป็นโทน   ผมคงทนไม่ไหวหรอกแบบนี้   เป็นพระเอกเกินไป   55555  อิจฉา
เหงาๆ

pikajooo

NaNNz

อยากรู้จริงๆว่าถ้าอดใจกันไม่ไหวทำไง แล้วถ้าเกิดจริง จะเป็นไงนาาา
" "

Sukjai21