ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 13 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 02, 2022, 02:30:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freedom-more

ผญ ที่เข้าใกล้นายโทนจะน่ารักทุกคนแบบนี้ไม่ได้นะ จะเผลอปันใจจากเจ้าหญิงน้ำแข็งทุกทีสิ ฮาๆ

volpe

โอ็ย คุณรุกะ กะพี่โทนจะทนขีดจำกัดได้นานแค่ไหนน รอวันจบคอร์สแบบเตมๆ

อุ้ยย อ่านนจบเดาตอนต่อไปรอเลยยย อย่าให้ผมผิดหวังนะครับบ

momoyoyo

คุณรุกะนี่ใจแข็งจริงๆ แต่ถ้าดูจากในเกะแล้วยังต้องลุ้นต่อไปยังไม่น่าจะได้เสียบที่เชียงใหม่นะ

saranchai

'งานนี้มีต่ออีกรอบไหมเพราะยังไม่ได้จัดเต็มเลยอ่ะคุณโทน

Wiwek

รุกะบอกกับคุณโทนแบบนี้ สงสัยคุณโทนต้องตั้งใจทำงานมากกว้าเดิมอีกแน่ ๆ

Aerials

::Glad::  กำลังลุ้นอยู่เลยครับ อ่านสนุกมากๆๆๆๆเลยครับ  เพลินจัดๆ

tataja

bbblack

whitebag

แค่บรรยาย..ก็ดูเหมือนน..ตัวเองค้างคาไปกับ...ซารุซังเลย
ทั้งอึดอัด ทั้งดีใจ เฮ้อไปไม่ถูกเลยจ้าาา..

unicrons

Nithiwit Sakfan

ที่รุกะบอกมานี่คือประมาณว่าทำให้ว่าที่พ่อตาพึงพอใจต่อไปอาจจะได้ลึกซึ้งมาก กว่านี้