ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 04, 2022, 11:26:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

นึกว่าสามสาวจะเรียงจากบีบีมามรนาแล้วค่อยจบที่ชเอม แล้วไหงเป็นเชอมโดนก่อนมีนาแล้วยังเป็นแฟนแบบนี้จะจบกับมีนาได้ไหมล่ะครับคราวนี้ ลุ้นต่อๆ

นายถาวรหิน

::Bloody::อ้าว!เฮ้ย!ไม่ได้กดบีบีอีกตามเคย

Nattapon Saithong

หมอแมนนนนน.. โคตรน่าอิจฉา สรุปแก๊งพยาบาล 3 คนนี้เสร็จหมอหมดเลยใช่ไหมครับนี่

thongdaeng_skk

กลายเป็นได้อึ๊บชะเอมสมใจ แต่จะได้มีนาเมื่อไรล่ะ

pond06931

แบบนี้ต้องจัดชะเอมหนักๆเลยนะ จะให้ดีขอมีนาด้วยนะ

cd13579

ปาดน้ำตาแบบพระเอกเกาหลี แต่ในใจหวังแต่แทง -ี เกาหลีแท้ๆ แต่เป็นเกาหลีเหนือ 5555555555555555

ตอนแรกไม่ค่อยว๊าวเพราะแสงตกลงแว่น มันออกเหลืองๆ แต่พอภาพมุมอื่นเท่านั้นแหละ โอโม่นิหว่าาาาาาาา ได้ทีแทงยับๆกันไป นมมีตูดแน่นผมนี้รอเสียบสดเลย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

akennya

thongdaeng_skk

รออ่านตอนเอาสดกับชะเอมว่าจะมีความรู้สึกยังไง
รอตอนจัดกับมีนาด้วย

ns52800189NS

เกินคุ้มครับ....ไม่ได้มีนา...แต่ได้ชะเอมแทน..สุดยอดดดด

รอบนี้ให้อภัยครับที่ไม่เห็นหอยกินน้ำหมอ...เพราะใส่ถุงยาง
รอบหน้า  ยสตน....ขอดูรูปหอยเมียหมอนะครับ
อยากรู้ว่าเป็นไง..หอยไม่ได้เอามาแปดปี

xeoncore

thanapon253

สบายเลยนะคุณหมอ มีสาวๆมาอยู่ด้วยไม่ขาดเลยนะ

hunterkung

จัดให้ครบทุกคนเลย แบ้วนัดมาพร้อมกัน 

Tonnnn1249

nick056

น้องชะเอมสวยมากเลยครับ ไม่เสียแรงที่ใช้เวลารอคอยนานขนาดนี้ และดูท่าแล้ว น้องชะเอมน่าจะติดใจพี่แมนไปอีกนานครับ

jaja

จะมีตานสามที่ล่อน้องมีนาที่แอบมาเล่นแหนมไหม แบบเก็บหมดเลยแบ่งๆกันไป