ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] Atarashii Mama wa Boku no Ana 2 ผมจะเอาแม่ใหม่ทำเมียตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 07, 2022, 07:13:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suriyan Pansiriarsa

อยากอ่านแบบภาพสีเลยเห็นงานเส้นแบบนี้

ยังไงก็อยากให้จบแบบ 2 รุม 1 เหมือนเดิม

Pimies

จากควาทเกลียดอาจจะกล่ยเปนความรักเนื้อหาดรามาแต่ก็อบอุ่นนะ

akasaboy

งัดห้องเลย ไม่ก็หากุญแจสำรองไขเข้าไป

อ้าววว ไงเปลี่ยนคนซะ่ะ ::Doubt::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Master-V

เอาละสิ ทำซะขนาดนี้ แม่เลี้ยงก็ไม่อยู่แล้ว ทำไงต่อดีละ

เจอพี่สาวคนใหม่ หุ่นกีไม่เบา แต่ เอ๊ะ! น้องชายของมันใหญ่ขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย?

Aaazzz1

ต้องขอโทษคุณแแม่ แล้วคุณแม่ต้องตามใจเอ็ง ตามบท  

Edit : ไอ่นี่มันร้ายยยยยยยยยยย

chalam

doogdig

wardfury97

มันจะเอาให้แม่เลี้ยงให้ได้เลยวุ้ยขนาดหนีแล้วยังตามมาเสียบได้อีก

ไปเจอพี่สาวแถวไหนอีกเนี่ยเห็นของไอเด็กนี่ไปอยากลองของเลย

jakkrit primp

เมิงข่มขืนแม่เลี้ยง จะให้เขาชอบรึไง แต่ก็ไม่แน่นะ

mspeed

ตอนแรกคิดว่าจะติดใจเสียอีก
แต่แม่นอนไม่ล๊อคห้องก็ไม่ดีนะครับ

อุบัติเหตุพาเสียวแล้วสิครับ