ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มินิซีรี่ส์ หมออิงกับลิงทั้งฝูง (คนกับลิง)

เริ่มโดย Kung foi, มีนาคม 30, 2024, 08:05:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมออิงโดนอะไรต่อครับ

โดนลิงรุมโทรมครบทั้งฝูง หลายๆรอบ
28 (36.8%)
คนเก็บขยะมาเจอแล้วไล่ลิงไป แล้วจัดหมออิงซะเอง
43 (56.6%)
ชาวบ้านมาเห็น ไม่ทำอะไร แต่ถ่ายคลิปไว้ละเอาไปโพสต์
5 (6.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 76

Kung foi

คำเตือน เรื่องนี้เป็นการสมสู่กันระหว่างคนกับสัตว์ (ลิง), มีการรุมโทรม ใครไม่ชอบผ่านได้เลยครับ

ออกตัวก่อนว่าผมแต่งเรื่องนี้โดยเอาข่าวเรื่องลิงชุกชุมกับขโมยของชาวบ้านมาดัดแปลงเท่านั้นนะครับ ไม่ได้มีประสบการณ์ตรง หากผิดพลาดตรงไหนบอกได้นะครับ จะได้เอามาปรับปรุงครับ

เนื้อเรื่องสั้นนิดนึงนะครับ (2-3 ตอนครับ) ช่วงนี้ค่อนข้างยุ่งๆนิดนึง แต่เห็นข่าวลิงแล้วอดใจไม่ได้ ต้องเอามาเขียนซะหน่อยครับ

เดี๋ยวนี้เมือง(เซนเซอร์ชื่อเมืองไว้หน่อยละกันครับ 555) เริ่มจะกลายเป็นเมืองลิงแล้ว ลิงเดินเพ่นพ่าน สร้างปัญหาให้ชาวบ้านไม่น้อยจนเริ่มออกข่าว หมออิงเป็นสัตวแพทย์จบใหม่ไฟแรงเห็นข่าวนี้เข้าจึงอาสาเข้าไปช่วยแก้ปัญหา หมออิงไม่ได้อยู่ในพื้นที่โดยตรง เลยไม่ได้รับรู้ถึงความเดือดร้อนของชาวบ้าน เธอใช้แค่ความรู้ที่เรียนมากับการมองโลกในแง่ดีของเธอในการมองปัญหาเท่านั้น แต่วันนี้แหละจะเป็นวันที่ทำให้คุณหมอต้องเปลี่ยนความคิด...

หมออิงขับรถเข้ามาจอดในบริเวณชุมชนที่ลิงชุม โดยเธอนั้นได้นัดคุยกับชาวบ้านในชุมชนเพื่อจะได้ทราบถึงปัญหาและร่วมกันหาทางออก เมื่อเธอลงจากรถก็มีลิง 4-5 ตัวมายืนต้อนรับ

หมออิง : "ว่างาย หิวกันหรือเปล่าจ๊ะ หมอเอากล้วยมาฝากด้วยนะ" พูดจบก็เอื้อมไปหยิบกล้วยน้ำว้าลูกโตในรถมายื่นให้

ลิงพวกนั้นตาลุกวาว รีบรับกล้วยแล้ววิ่งหนีไป

ชาวบ้านที่เธอนัดไว้เห็นเข้าจึงรีบตะโกนว่า : "หมอครับ หมออย่าให้กล้วยพวกมันสิครับ เดี๋ยวมันจะยิ่งเสียนิสัยมากกว่าเดิมนะครับ"

หมออิง : "แค่นิดหน่อยหน่า ไม่เป็นไรหรอก"

ชาวบ้านลังเลอยู่ชั่วครู่ แต่คิดว่าปล่อยให้หมอเจอเองดีกว่า จะได้รู้ว่าลิงพวกนี้มันไม่ธรรมดายังไง

หมออิงเดินสายคุยกับชาวบ้านอยู่หลายชั่วโมงจึงได้ข้อสรุปว่าต้องเพิ่มเจ้าหน้าที่มาจับลิงพวกนี้ไปทำหมันแล้วเอาไปปล่อยในป่าลึกๆ (ซึ่งก็เคยทำมาแล้ว แต่เจ้าหน้าที่ไม่จริงจังในการทำงาน ปัญหาเลยยังมีมาจนถึงทุกวันนี้) เหล่าชาวบ้านได้ยินแล้วก็ผิดหวังกับทางแก้ที่หมออิงเสนอ

เหล่าชาวบ้านไม่พอใจ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ เพราะชาวบ้านเองก็ไม่มีเวลามาไล่ตามจับลิง การที่มีคนนอกมาช่วยก็ดีกว่าไม่มีเลย แต่ถึงกระนั้น ชาวบ้านเองก็ทักท้วงหมออิงให้หาวิธีเอาลิงออกไปจากชุมชนให้เร็วกว่านี้ เพราะปัญหามันค่อยๆรุนแรงขึ้นเรื่อยๆ หมออิงได้แต่รับปากว่าจะคิดหาทางแก้ให้ เพราะ ณ ตอนนั้น เธอเริ่มเหนื่อยจากการเดินทางและการเดินสำรวจพื้นที่มาทั้งวันแล้ว

คืนนั้นเอง หมออิงได้ขอพักกับบ้านของป้าคนหนึ่งที่อยู่ในชุมชนนี้มานาน เนื่องจากหมออิงอยากลองเจอปัญหาแบบที่ชาวบ้านเจอด้วยตนเอง หมออิงนอนเสื่อที่พื้นห้องข้างล่าง ส่วนคุณป้าเจ้าของบ้านนอนข้างบน

เจี๊ยกๆ หมออิงได้ยินเสียงลิงคุยกันนอกหน้าต่างพลางนึกขำในใจว่าดึกป่านนี้แล้วลิงยังนั่งคุยกันอีก น่ารักน่าเอ็นดูซะไม่มี หารู้ไม่ว่า ลิงพวกนั้นเป็นลิงอีกกลุ่มหนึ่งที่เกเร พวกมันคอยดูพฤติกรรมเธอตั้งแต่เธอมาถึงแล้ว!

ช่วงเที่ยงคืน : หมออิงค่อยๆตื่นขึ้นมาอีกครั้งเนื่องจากเสียงกอกแกกๆในบ้าน เธอกำลังจะลุกขึ้นแต่ก็ถูกอะไรบางอย่างกดแขนกดขาไว้ พวกลิงนั่นเอง! แต่คราวนี้พวกมันหน้าตาดูเถื่อนๆ ตัวใหญ่ๆ ไม่เหมือนกับกลุ่มเมื่อเช้าเลย หมออิงตกใจดิ้นใหญ่ จนนึกขึ้นมาได้ว่ามีลิงกลุ่มนึงที่ชาวบ้านพูดถึงว่าเป็นลิงอันธพาล ลักษณะรูปร่างของพวกมันตรงกับที่ชาวบ้านบอกทุกอย่าง แล้วตอนนี้ลิงกลุ่มนั้นกำลังจะทำการล่วงเกินของสงวนเธอทั้งข้างล่างและข้างบน!

หมออิงกรีดร้องแล้วตะโกนขอความช่วยเหลือแต่ด้วยความที่ป้าเจ้าของบ้านเป็นผู้สูงอายุ จึงหลับปุ๋ย ไม่ได้ยินอะไร
แต่คุณลุงเก็บขยะแถวนั้นได้ยิน แล้วค่อยๆเดินมาดู

ระหว่างที่หมออิงดิ้นและกรีดร้องนั้น ฝูงลิงก็ดึงทึ้งเสื้อผ้าหมออิงออกจนขาด เผยให้เต้านมกับเครื่องมือสืบพันธุ์ข้างล่างโผล่มาให้พวกมันชม ลิงจ่าฝูงเริ่มเดินเข้ามาพร้อมกับมีแท่งแดงๆค่อยๆยืดยาวขึ้นเรื่อยๆ ถึงมันจะขนาดเท่ากับของเด็กม.ต้น แต่มันก็ทำให้เธอเสียวท้องน้อยวาบ

หมออิงเห็นแท่งแดงๆของลิงรอบๆตัวเธอค่อยๆโผล่มาเรื่อยๆทำให้ตกใจหนักกว่าเก่า นี่เธอกำลังจะถูกลิงข่มขืนหรอเนี่ย สัตวแพทย์หญิงที่จบมาซะสูง คิดว่ารู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับสัตว์แล้ว บัดนี้กำลังจะตกเป็นเครื่องมือระบายความใคร่ของลิงทั้งฝูงซะแล้ว

จ่าฝูงไม่รอช้า เอาแท่งของมันยัดเข้าไปในร่องเธอแต่ว่ามันเข้าไม่ได้เพราะฝืดไป มันเลยก้มลงไปเลียหอยของเธอจนชุ่มแล้วลองยัดเข้าอีกครั้ง แต่ก็ยังไม่สำเร็จ มันเลยเดินเหยียบร่างกายเธอ เอาดุ้นมาประเคนถึงปากให้เธออม

หมออิงขัดขืน ดุ้นนั้นทั้งสกปรกทั้งเหม็น แถมไม่รู้ว่าจะมีเชื้อโรคอะไรอีกไหม เธอเบือนหน้าหนี แต่ก็ถูกลิงจ่าฝูงตบแล้วกระชากหัวให้กลับมาอมท่อนแดงๆของมัน หมอนิดยังขัดขืนเช่นเดิม ไม่ยอมอ้าปาก มันจึงตบหน้าเธออีกครั้ง ลิงลูกน้องมันก็ทำท่าจะข่วนแขนข่วนขาเธอ หมออิงจึงยอมทำให้มันจบๆไป หมออิงค่อยๆอ้าปากห่อดุ้นแดงๆของลิง ดุ้นมันทั้งเค็มทั้งเปรี้ยวจนเธอเกือบอ้วก โดยมันจับหัวเธอแล้วซอยปากยิกๆจนมันพอใจ มันเริ่มไต่กลับลงไปที่ร่องเธออีกครั้งแล้วเตรียมเสียบดุ้นลิงเข้าไปในร่องของมนุษย์ หมออิงเริ่มร้องไห้ คิดถึงประสบการณ์ตอนเด็กๆที่เธอไปเดินเล่นในสวนสัตว์แล้วชอบวิ่งไปที่กรงลิงเป็นอันดับแรก บัดนี้เธอกำลังโดนสัตว์ตัวโปรดของเธอกระทำชำเราอย่างไร้ปราณี...

ลิงจ่าฝูงร้องเจี๊ยกๆ แล้วลูกน้องมันที่ยืนรออยู่เฉยๆก็กรูกันไปตามตัวของหมออิง แต่ละตัวเอาดุ้นถูส่วนต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นหัวนม รักแร้ ข้อพับ ปาก หรือแม้กระทั่งมือของเธอ หมออิงไม่เคยรู้สึกอับอายขนาดนี้มาก่อน หัวหน้าลิงกระแทกแรงๆ แต่หมออิงไม่ได้รู้สึกอะไรเยอะขนาดนั้นเพราะดุ้นมันก็ไม่ได้ใหญ่มาก แต่เธอเจ็บที่หัวหน้าลิงขยี้แตดเธอมากกว่า ที่จริงทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยแหละ หัวหน้าลิงกระแทกอีกไม่กี่ครั้งแล้วมันก็พ่นน้ำร้อนๆเข้าไปในรูของเธอ หัวหน้าลิงเดินออกมาแล้วลิงตัวใหม่ก็เดินเข้าไปประจำการแทน

ในใจลึกๆหมออิงก็แปลกใจเหมือนกันที่ลิงพวกนี้ทำอะไรแบบนี้เป็นด้วย ทั้งชีวิตเธอที่ศึกษาเกี่ยวกับลิงไม่เคยเห็นมีใครพูดเลยว่าลิงมีพฤติกรรมแบบนี้ด้วย แต่แท้จริงแล้วลิงฝูงนี้ได้เรียนรู้กระบวนท่ากับวิธีรุมโทรมต่างๆนาๆมาจากเด็กแว้นในชุมชนนี่แหละ ไม่ได้มาจากสัญชาตญาณหรอก พวกมันคอยแอบดูเวลาเด็กแว้นรุมเย็ดกับสก๊อยตามตึกร้างแล้วจำมา หวังว่าวันนึงมันจะได้ลองใช้จริง ซึ่งวันนั้นก็ได้มาถึงแล้ว แล้วพวกมันก็จะไม่ปล่อยให้โอกาสนี้หลุดไปง่ายๆหรอก!

คิดเห็นอย่างไร อยากได้แนวไหน เม้นได้เลยนะครับ ผมอ่านทุกเม้นแน่นอนครับ
ส่วนแนวคนกับสัตว์นี่อาจจะมีอีกในอนาคตถ้ามีคนสนใจนะครับ (แต่ตอนนี้ยังไม่มีแพลนว่าจะทำเพิ่มครับ) เสนอมาได้ว่าอยากได้ตัวอะไรครับ 555

dick1050

หมออิง จะเข็ดหรือติดใจนะ นานๆจะมีนิยายประเภท Beastiality แนวน้ ส่วนมากจะสุนัข/ม้า   สนุกดีครับน่าติดตามคุณหมออิงต่อ
Make love Not War

Kung foi

อ้างจาก: dick1050 เมื่อ มีนาคม 30, 2024, 09:10:39 ก่อนเที่ยงหมออิง จะเข็ดหรือติดใจนะ นานๆจะมีนิยายประเภท Beastiality แนวน้ ส่วนมากจะสุนัข/ม้า   สนุกดีครับน่าติดตามคุณหมออิงต่อ

ขอบคุณมากครับ จริงๆอยากลองทำตัวอื่นๆด้วย แต่ยังไม่มีฐานข้อมูลของตัวอื่นเท่าไหร่ครับ เดี๋ยวจะลองหาข้อมูลของตัวอื่นเพิ่มดูครับ เท่าที่คิดไว้มี ปลาไหล หมู โลมา ช้าง ครับ แต่พวกนี้น่าจะอีกนานเลยครับกว่าผมจะเขียน ถ้ามีตัวไหนแนะนำบอกได้นะครับ อยากลองเขียนตัวที่คนอื่นไม่เคยเขียนกันมั่งครับ 555

chanky2007

เคยเห็นข่าวต่างประเทศ ลิงอุรังอุตังลากคนไปข่มขืน
กับมีลิงอุรังอุตังโดนจับมาขายบริการทางเพศ

แต่ลิงปกติในไทย โอกาสข่มขืนคนยากหน่อย เคยเห็นแต่ข่าวข่มขืนสัตว์เล็กพวกแมว

มาแนวนี้แปลกดีครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Kraken5

มันน่าจะเอามาผูกเป็นเรื่องเป็นราว จะต่อกับลิงทั้งฝูงหรือ จะมีคนมาสวมรอยต่อก็ไปได้หมด เส้นทางมันเปิดกว้างจริงๆ ::Oops::

dragonhigh

มันน่าจะมีลิงตัวที่เป็นบอสหรือราชาอะไรทำนองนี้มาจัดการหมออีกทีนึง จนหมอติดใจแล้วก็ได้ไอเดียแก้ปัญหาด้วยวิธีเสียวๆไป

Boy just boy

Sassy Tommyboy

นานๆจะได้อ่านของแปลกสนุกตื่นเต้นดีครับชอบมากขอบคุณครับ ::Confident::

ost

แนวนี้ไม่ค่อยได้เจอ เข้ากับสถานการณ์ปัจจุบันเลยครับ

pppxavcs