ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] Atarashii Mama wa Boku no Ana 3 ผมจะเอาแม่ใหม่ทำเมียตอนที่ 3

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2022, 07:22:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Love_Luck

น่าจะได้สาวมาเพิ่มอีกไอ้หนุ่มนี้มันร้าย

พ่อกลับมาแล้วจะทำยังไงต่อดีหนุ่มน้อย

Rider V3

โอ่ พระเจ้า มีคู่ซ้อมเพิ่มอีกคน ขอแง่มด้วยครับ

simongang

อย่าดุอย่าเดียวสิเจ๊ ร่วมวงด้วยเลย

อืม ได้ร่วมกัน 3p ก้ดีนะ/ พ่อมาแล้ว

benity18

โชคดีอะไรแบบนี้ อิจฉา แม้กระทั่งการ์ตูน 
ขอบคุณครับ

Summermay

มาเจอสาวใหม่ตั้งใจเอา แล้วยังมีอีกคนมาอีก จะได้ทรีซัมเลยมั้ยเนี่ย แต่ละคนดูขาดแคลนอดอยากทั้งนั้น  ::Evil::

กะเอาวิชามาใช่กะแม่เลี้ยง แต่พ่อกลับมาซะแล้ว ทำไงต่อดี พ่อดูร้าย ลูกชายคงได้มาเต็มๆ

Jack0908

ต้องจัด2:1แล้วไอ้หนุ่ม
Edit พ่อมาอดเลยทีนี้

biggiggog

จาก 1 เพิ่มมาเป็น 2 ซะงั้น
จะไหวหรือปล่าว

งานนี้ได้อัพสกิลแล้ว
น่าจะได้ลองวิชา แต่พ่อดันมาซะงั้น
ขอบคุณครับ

akepong

ได้ประสบกามเพิ่มไปอีก จะได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลยมั้ยเนี่ย

nuunung

มีสมาชิกมาเพิ่มเติม น้ำหมดตัวแน่

เดินาคิดกลับบ้ายอย่างดี เปิดประตูเจอพ่อหมดอารมเลย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ผัวเข้าโรงพยาบาลเลยมาเย็ดเด็กแทน       edit ทำไงดีล่ะเนี่ยอุตส่าห์ไปฝึกเทคนิคกับพี่น้องสองสาวมา พ่อก็กลับมาบ้านไวอีกอดเลย

hu_wat

โห เจ้าโนบุ เจอคราวเดียวสองสาวเลย แม้น้ำหมดตัวแน่ๆ

edit เจ้าโนบุ หงอย เจอพ่อกลับบ้านเร็ว .... อดเย ซาโตมิ