ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] Atarashii Mama wa Boku no Ana 4 ผมจะเอาแม่ใหม่ทำเมียตอนที่ 4

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 12, 2022, 07:19:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sorawit Thangsakul

น่าจะลืมของลูกเลี้ยงไม่ได้แน่นอนเลย ทำหน้าไม่พอใจแบบนั้นนะ

Sorawit Thangsakul

จัดกับสองสาวนี้ไปก่อนละกัน ค่อยไปกินแม่เลี้ยงใหม่เน้อ

Tdestiny

ตับแตกดีครับ แต่จริงๆเค้าแต่งงานได้กันก็ถูกแล้วนิหว่า

ไอเด็กนี้ชอบทำให้สับสน555

สองสาวใหญ่ต้องไปปลอบใจเจ้าหนุ่มแล้วละ

subanrl2

สงสัยเธอเริ่มสับสนจะมีใจให้ลูกเลี้ยงมั้ยเลยพยายามกลบเกลื่อนความรู้สึกลึกๆเอาไว้

Love_Luck

สุดท้ายลีลาพ่อคงสู้ลูกเลี้ยงไม่ได้แน่ คงกลับไปหาลูกเลี้ยงอีก

ได้สองสาวช่วยปลอบใจ

kasana

รีบให้แตกในไว้ก่อน เผื่อท้องจะได้ไม่บ้ง

5555555 นายดุ้นใหญ่ คอตกเชียว

นายไข่ย้อย

ดีนะที่คุนพ่อยังไม่รู้เรื่อง ไม่งั้น บรือออ  ::Oops::

ยังดีที่ยังเหลือสองสาว  ::Grimace::
อิอิอิ

Rider V3

อยากรู้ว่า จะมีวิธี ชนะใช้แม่เลี้ยงยังไงน่าๆๆ

simongang

อ่าาาา ลูกเริ่มเข้าด้านมืดแล้วสิ

เอ้า เจอแบบนี้ก้จัดไปหนุ่มน้อย

benity18

นายมีคู่ซ้อมใหม่แล้ว ซ้อมไปก่อน รอเผลอ 555 ขอบคุณครับ

paoimpreza

Summermay

แม่เลี้ยงจัดหนัก เพราะอยากให้แตกใน เผื่อท้องจะได้ไม่โดนสงสัยขึ้นมา

แม่เลี้ยงท่าทางไม่อิ่ม คงอยากได้แบบสะใจเหมือนโดนลูกเลี้ยง แต่สองสาวพี่น้องนี่เถื่อนสุดๆ ถถถ

Jack0908

ชักว่าวอยู่หน้าประตูแน่ๆเลย
Edit มาระบายความแค้นกับ2สาวนี้สิน่ะ