ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 7 เราสาม(สี่)คน

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 17, 2022, 09:04:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeditay

โบนัสยอมขึ้นมาจะยุ่งนะหมอป้อง2คนเหนื่อยอยู่นะ555

××Mon××

อ้าวเลยไม่รู้เรื่องของปั้นกับโบ๊ตเลยว่าคุยอะไรกัน ตอนก่อนหน้านั้น

phaii

subanrl2

หมอป้องเสนอแบบนี้หมอเพชรอาจจะชอบก็ได้รอกะหมอป้องนานแล้ว

Premsak Rachod Minkiess

ปกป้องเปลี่ยนไป งานนี้จะมีสวิงรึป่าวหมอแอมจะมาเจอป่ะเนี่ย

honmaru123

หรือว่านายป้องจะได้จัดแบบ 3 คนนะนี่

1819

จากต้อนจบที่
"ถ้ามึงไม่ชอบ....กูก็ชอบ"
   "ถ้างั้นนน....  กูมีไรบอกมึง...."
ของ ปั้นกับโบ๊ต เฉลยหรือยังครับ ว่าบอดอะไร
งง??
ส่วนหมอแอม นี่เข้าหว่านเสน่ห์ตลอดเลย สงสัย จะได้ปั้นมาเยียว ยา   ส่วนปั้นใครจะว่ารักโมโนยังไง สำหรับผม คือไอ้ปั้นคือคนที่คบไม่ได้ เห็นแก่ตัว  เป็นว่าที่หมอที่มีความเลวมากที่จะค่อยแย่งคนรักของเพื่อนเสมอ แม้เขาทั้งจะยังคบกัน ก็ค่อยหาโอกาสแทรกตลอด  ครั้งแรกก็ข่มขืน และทุกๆครั้งก็ รุกจนโมโนเผลอใจตลอด   ปั้นใช้ไม่ได้ สำหรับเรื่องนี้แต่ปั้นเป็นเพื่อนที่ดีต้องมีระยะห่าวไว้
โบ๊ต นอกจากเอาน้อง ok นะ  แต่ละเลยโมโนไปบ้าง แต่ก็คงดีขึ้นหลังแปมตาย     ส่วนแม่ยอดรักตัวนิ่มโมโน หนูใจง่ายกับทุกคนไม่ได้นะ   ป้องคือรักแรก โบ๊ตคือแฟนคนแรก  พอมั้ง ปั้นให้จบที่ เฟรนโซน เหอะ อย่าให้ถึงตัวมากเดี๋ยวก็เลยเทิดทุกครั้ง
กลับมาที่ป้อง เพชร โบนัส   เพชร ยังรู้คำว่าลิมิต เพื่อนเลย แต่ปั้นไม่ จะเลวไปถึงไหน 
แป๊บๆ ป้องมาอยู่จะ1ปีแล้ว  ลุ้นให้โมโนมาฝึกงานเร็ว จะได้มากาป้องบ่อยๆ จะได้อยู่กัน3คน โบนัส ป้อง โมโน อิอิ ปั่นไรท์ตลอดให้ลงเอ่ยกัน3คน 555   ส่วนยัยแอมกับปั้นจะสานต่อยังไงดี หรือ ปั้นจะเปลี่ยนใจหักหลังมาฝึกหมอ ที่พิดโลก กับโมโน
edit   โหวววว ไม่น่าเชื่อ 3P ก็มาแล้ว โบนัสใจกว้างเกินไปแล้ว ให้ไอ้เพชรด้วย   อย่าง นี่ผมก็ลุ้นต้อนจบ ให้ นางเอกทั้ง2 คน โบนัส โมโน กับ ป้องได่ ล่ะซิ   จะขอบคุณไรท์มากเลย  ส่วนเพชร Fwbไปนะ  และหวังว่าโมโน คงไม่ยอมให้ โบ๊ต กับ ปั้น สวิงนะ  เกินไป เสียนางเอกนะ ลุ้นให้  โบ๊ต กับปั้น เลิกโมโนสุด ๆ ไหนๆ โบนัสก็ใจกว้าง แล้ว  แต่ ยัยหมอแอม นี่ล่ะ ตัวร้ายฝ่ายหญิงเลย   เพชรจะช่วยป้องกับโบนัสยังไง  ภาคส่งท้ายนี่หรือเปล่า ช่าง อิรุงตุงนังจริงๅ

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

SSPor

biggiggog

งานนี้ชักจะมาแปลกๆแล้วซิ
ขอบคุณครับ

mot66

ความสัมพันธ์ภาคนี้น่าติดตามมากปั้นเป็นคนดีอยากให้มีคู่ที่ดี

Kfg asdf

nick056

จะว่าไปก็คิดถึงเพชรเหมือนกันนะ ถึงแม้จะทำไม่ดีมาบ้าง แต่ยังไง เพื่อนก็คือเพื่อน

pd19811983

ว๊าเสียดายแทนป้อง โบนัสมาทั้งทีแต่ทำอะไรไม่ได้เลย งั้นรวบทั้งคู่เลยดีไหม

มะยม ร้อยเอ็ด

หมอป้องโลเลมีใครคนหนึ่ง​และ​อีกคนนึง​