ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 4 (อัพแพทซ์)

เริ่มโดย act_dsky, มกราคม 18, 2022, 05:05:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dearal

มาติดความสนุก และเรื่องราวของพี่ปางขอบุคุนสำหรับผมลงาน

kingman007

เดช12341

myidol

แนวนี้ท่านนักประพันธ์ไม่เหมือนใครจริงๆ อ่านแรกๆผมควยหดนะ ผู้หญิงโดนค่อนข้างทารุณมากๆ แต่หลังๆ ยิ่งอ่านยิ่งควยลุก สงสัยจะเริ่มเข้าใจด้านมืดที่ท่านนักประพันธ์จับจุดคนเสพงานเรื่องเสียวได้ ซูฮกจริงครับ

mrgreen

โอ๋โหอดีตพี่ปรางไม่ธรรมดาเลยน่าสงสาร

savana911

Strike1

nujane_dude

โอ้ พี่ปราง ไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย เป็นคนร่านเปลี่ยนไม่ได้แล้ว

warahok2020

lit260499

พี่ปรางมีอดีตที่น่าสงสารมากเลย ต้นต้องดูแลพี่ปรางให้ดีที่สุดเลยนะ

zaar65

น่าสงสาร พี่ปราง แต่ต้องขย่มผมภายในห้านาทีเหมือนกันนะ

The Naive

sdsawaddee

หวังว่าเมื่อพี่ปรางมาคบกับต้นแล้ว จะไม่ไปมีคนอื่นอีก หวงผู้ชายแต่ผู้ชายก็รักมาก ถ้าไปมีคนอื่นอีกคงเสียความรู้สึก

kodzilla