ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อล่อแม่ผมซะได้ cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มกราคม 18, 2022, 07:02:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

สำหรับใครที่อยากฟังเรื่องราวสุดสยิวกิ้วของเพื่อนสนิทและแม่แท้ๆของผมบอกเลยว่าคงต้องแฉะกันไปข้างนึง เริ่มจากที่ผมมีเพื่อนอยู่คนนึงที่หื่นกรามมาก มันชื่อว่าเอ็กซ์ ที่สำคัญชอบมีเซ็กส์แบบรสนิยมแปลกๆ และหน้าตาก็ดันหล่อมากด้วย เรียกได้ว่าเป็นสเป็คของสาวรุ่นใหญ่เลยก็ว่าได้ วันนึงผมได้รับมอบหมายให้เป็นหัวหน้ากลุ่มจากคุณครูซึ่งต้องคอยรวบรวมงานจากเพื่อนๆส่ง

แต่แล้วอาจารย์ก็ได้สั่งให้พวกเราทำงานกลุ่มภายในวันหยุดให้เสร็จ พวกผมจึงจำเป็นต้องนัดกันทำที่ไหนสักที่ แต่ว่าผมต้องดูแลแม่ที่ท้องแก่ใกล้คลอดจึงเสนอให้เพื่อนมาทำงานกันที่บ้านของผม ซึ่งก็เป็นข้อดีที่ผมจะได้ดูแลแม่ด้วย แต่เรื่องราวต่อไปนี้น่าสนใจมาก เพราะแม่ของผมได้เจอกับเอ็กซ์เพื่อนของผม ตั้งแต่แรกพบก็รู้สึกชอบขึ้นมาทันที ก็อย่างที่บอกเลยครับว่ามันหล่อมาก ไม่แปลกที่แม่ผมจะปิ๊งมัน แต่ผมก็ไม่คาดคิดเลยว่าจะเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝันแบบนี้ขึ้น

นอกจากแม่ผมจะชอบมันแล้วเขายังมีความรู้สึกว่าอยากครอบครองมันอีกด้วย ซึ่งอาจจะเป็นผลข้างเคียงของสภาวะของคนที่ตั้งครรภ์แต่ไม่รู้ว่าใครเป็นพ่อ (มั่วไปเรื่อยนั่นแหละครับ) อาจจะทำให้แม่ของขาดมานานด้วย ดันมาเจอกับเอ็กซ์ที่พร้อมหว่านสเหน่ส์ตลอดเวลาแบบนี้ก็เหมาะเจาะเลย บวกกับการที่มันชอบมีเพศสัมพันธ์แบบแปลกๆด้วย พอมันรู้สึกได้ว่าแม่ของผมคิดไม่ซื่ออย่างที่มันคิดมันก็เริ่มลงมือทันที

สงสัยกันใช่ไหมครับว่ามันทำอะไร เริ่มแรกมันหาจังหวะที่ผมและเพื่อนคนอื่นๆกำลังชุลมุนและคิดงานกันอยู่ ซึ่งพวกผมก็ไม่ได้สนใจมันสักเท่าไหร่และตัวผมเองก็ไม่ได้คิดว่ามันจะล่อแม่ของผม เลยปล่อยเลยตามเลย ซึ่งมันเข้าไปในครัวทำทีว่าจะช่วยแม่ผมเตรียมกับข้าวและของกินเล่นมาให้เพื่อนๆ

ในจังหวะนั้นมันก็คิดภาพในหัวมันแล้วล่ะครับว่ามันจะเย็ดแม่ผมในห้องครัวบนโต๊ะทำอาหาร มันค่อยๆเดินเข้าไปแล้วเอาควยของมันถูที่ด้านหลังแม่ของผม ทำให้แม่เริ่มมีอารมย์ร่วมด้วย ก็เริ่มหันมาแล้วเอาหีถูที่แขนของเอ็กซ์ จากเดิมที่แม่เป็นคนที่ขาดเซ็กส์ไม่ได้ พอมาเจอคนประเภทเดียวกันก็ห้ามใจไม่อยู่ ทั้งๆที่ตัวเองกำลังท้องก็อดไว้ไม่ได้

หลังจากที่ถูไถกันไปมาก็ต่างฝ่ายต่างระงับอารมย์ไม่ได้เหมือนกัน ขึ้นขย่มเย็ดกันในห้องครัวจนจาน ชาม ขนมที่แม่เตรียมไว้หกกระจายหมด ล่อกันอยู่สักพักใหญ่ตัวผมเองก็เริ่มสงสัยว่าแม่กับไอ้เอ็กซ์หายกันไปนานเลยตัดสินใจเดินตามเข้าไปดูในครัว จนได้เจอกับเหตุการณ์ที่ผมไม่เคยคิดว่ามันจะเกิดขึ้น ผมตกใจมาก แอบมองอยู่นานเลย แต่หลังจากนั้นพีคกว่าครับ

ปกติผู้ชายเราเรื่องเย็ดมันถือว่าเป็นเรื่องปกติมากนะครับ ขนาดดูหนังโป๊ยังทำขนควยลุกได้เลย แต่การที่ผมมาเจอกับตัวเองต่อหน้าต่อตาแบบนี้ ถึงแม้จะเป็นแม่และเพื่อนผมก็อดใจไว้ไม่ไหวครับ ซึ่งตัวผมเองที่ยืนดูอยู่พักใหญ่กลับรู้สึกเกร็งๆ วูบวาบที่ช่วงล่าง ควยเริ่มแข็งทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ตกใจ

ผมต้องยอมรับว่าผมอดใจไม่ไหวเหมือนกัน ตอนแรกว่าจะชักว่าวให้ตัวเองแต่คงไม่ถึงใจ เลยเดินเข้าไปในครัวแล้วกะชากแม่ออกจากควยไอเอ็กซ์ ผมก็จับแม่จูบแบบดูดดื่ม แน่นอนครับว่าแม่ต้องตกใจมากแต่ด้วยอารมย์ที่พาไปแม่ก็ยอมให้ผมเอามือล้วงหี ผมจับแม่นอนลงกับพื้นแล้วให้ไอเอ็กซ์เอาควยให้แม่อมเพื่อกลบเสียงร้องของแม่

เพราะควยผมฝังมุกมาใหญ่มากครับ ต่อให้แม่ผ่านควยมาเยอะก็ต้องมีจุกแน่นอน หลังจากนั้นผมก็ใส่รัวๆจนแม่อั้นเสียงไม่ไหว ผมเลยสลับที่กับเพื่อนแล้วให้มันมาเสียบหีต่อแต่ให้แม่อมของผมแทน บอกเลยว่าเสียวได้ใจมาก ผมใช้เวลาไม่นานมากที่น้ำแตก เพราะความตื่นเต้นและกลัวเพื่อนๆคนอื่นสงสัย จึงช่วยกันซอยทั้งปากและหีแม่กับไอเอ็กซ์ 2 คน

ตอนนั้นไม่คิดเลยนะครับว่าน้องของผมในท้องแม่จะเป็นยังไง แต่สุดท้ายมันก็ผ่านไปได้ด้วยดีครับ แม่ผมก็เสร็จและมีความสุขในวันนั้นโดยที่ลูกในท้องปลอดภัยดี ส่วนไอเอ็กซ์ก็เสร็จไปถึง 5 น้ำ รู้ไหมครับว่าหลังจากนั้นเราก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมคุยกับแม่ปกติ เพื่อนของผมก็ทำตัวเฉยๆเหมือนไม่เคยเกิดเหตุการณ์นี้มาก่อน ประสบการณ์ที่โคตรเสียวที่สุดในชีวิตของผม เอามาแชร์ให้เพื่อนๆได้อ่านกัน หวังว่าคงจะถูกใจสายหื่นกันถ้วนหน้านะครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

eternal_igxa

ไม่เป็นไรหรอก แม่โสดด้วย แต่ถ้ามีพ่อนี่เป็นเรื่อง เป็นผมก็เย็ดให้ลืมผัว