ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายแบบวัยใส 23

เริ่มโดย Darkside_Erotic, มกราคม 20, 2022, 01:18:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

น้องผิงเก่งนะ. สงสัยมีประสบการณ์มาแบบไหนนะ 

beyond2222

เมฆประสบการณ์เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

taka95

ออกมาช้ากว่านี้ คงลำบากแน่

estellia

นายเมฆน่าจะต้องฟาร์ม exp อีกเยอะครับ แต่ได้สกิลใหม่จากน้องผิงแล้ว อยากอ่านตอนที่กดสกิลกะน้องแคท/พี่ฟ้าเลย

swss2511

เกิดอาการรักพี่เสียดายน้อง

wangdora29

หรือนายเมฆจะเก็บรุ่นใหญาด้วย 555

peddo

นายแบบวัยใสโดนรีดทั้งวัน น้ำออกมาใสแน่เลย  ดูท่าจะใสอีกไม่นานครับ มีคนคอยจะสอนบทเรียนรักให้ขนาดนี้ ไม่กี่ทีก็เชี่ยวครับ

mongta2

โห เจ้าเมฆ ปากบอกว่ารักน้องแคท แต่วันนี้แกนอกใจน้องแคทไปกี่ครั้งละ ฮ่าๆ อินๆ ไปจัดน้องแคทเพื่อเป็นการไถ่บาปเดี๋ยวนี้นะเจ้าเมฆ อิอิ

wichaii

ลุ้นว่าจะจบยังไงเนี้ยสิ555 จะได้ทุกคนเลยไหม

brother1

คิดหวังไว้ว่าจะได้ลองเสียบน้องผิง แต่ก็ไม่ได้ แอบสงสารน้องผิงอยู่นะ อกหักซะแล้ว

Sopun Jeekkee

อยากรู้ที่มาที่ไปจริงๆ น้องผิงถึงฮาร์ทแบบนี้

Darkside_Erotic

อ้างจาก: Sopun Jeekkee เมื่อ มกราคม 21, 2022, 10:27:55 หลังเที่ยง
อยากรู้ที่มาที่ไปจริงๆ น้องผิงถึงฮาร์ทแบบนี้
ในช่วงที่รู้จักน้องผิงใหม่ๆ เธอเคยเล่าผ่านๆ ว่าถูกพี่ชาย ก็คือชิต แอบถ่ายตอนอาบน้ำ แล้วไปๆ มาๆ ก็ชวนเล่นเสียวกัน โดยถูกสอนมาอีกทีจากพี่ชายคนโตที่ชื่อเชิด สรุปก็คือ น้องผิงถูกพี่ชายทั้งสองเสี้ยมสอนและปลูกฝังมาแบบนี้ น้องผิงก็เลยเก่งทางด้านนี้เกินวัย แต่ยังดีที่ยังรักษาซิงตัวเองไว้ได้อยู่  ถ้ามองกันแบบจริงจังน้องผิงนี่น่าสงสารนะ โดนละเมิดแต่เด็ก แต่นี่มันฟิกชั่น ก็ช่างมันเถอะครับ  ::DookDig::

napakon

thanapon253

เดี๋ยวนี้เก่งแล้วนะ สงสัยได้ฝึกบ่อยๆแน่ๆเลยชำนาญละ

battozai

นึกว่าจะได้เปิดซิงซะแล้ว