ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lie (NTR) Ep.1

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 24, 2022, 12:48:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pitor

1819

ทฝไรท์  มาลงแนวแบบนี้   เรื่องนี้ มี ntrปวดตับ    การันตี เลย      ได้ตับพังกันไปตามๆกัน   แต่ ที่น่าห่วง ก็คือ ไรท์จะลง จบไหมนี่  อ่านแล้วเสียวติดใจ แล้วลงไม่จบ แล้วหายไปเหมือนโดนถีบลง จากเครื่องบิน ลง กลางทะเลทราย  ไร้สิ้นร่มเงา และ อาหารน้ำ รอเวลาลงแดง 555
  เรื่องนี้  มุ่งที่ชู้คือ เพื่อนอย่างเจษ กับ พ่อเลี้ยงแน่ๆ  แต่   คร่าวนี้  เกมพระเอกของเรื่องจะ แสนดี โง่เง่าซือบืือ ตามไม่ทันเกม อิม เมียสาว  เหมือนหลายๆเรื่อง แนว เมียมีชู้ อีกหรือเปล่า
ขอบคุณครับ  ลุ้นลงให้จบ
editภาพ  ปริศนา นี้ ของอิมเมียรัก  หรือเปล่า และ ใครถ่าย  เดินเข้าเรื่อง ฉับไว ผัวรุ้ทันที เลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

dragonhead

เปิดบทแรกก็จะล้วงลึกถึง  Lie ใน Line เลยนะพ่อคุณ.... 😁😁😁

Helmqwerty

rinrin

พ่อเลี้ยง เพื่อน หรือทั้งคู่น้อ

dodoza2

เห็นอะไรหว่าหรือมีซัมติงกับเพื่อน

aumillslick

NTR ผมชอบคำนี้จริงๆ วางเรื่องมาดีแล้วครับ ติดตามต่อยาวๆ

vi vo

GA หายไปตั้งนาน คิดถึงครับ คิดถึง
ดันเกรียน ครอบลิงค์

bigmut

ลุ้นอีกแล้วครับ เรื่องนี้

yahoo

เรื่องใหม่เปิดมาดูเหมือนจะเขียนสั้นๆเองหรือครับ

jet081

pddy2545

จะแอบกินกับเพื่อนแล้วยังจะโดนพ่อเลี้ยงแฟนด้วยรึเปล่าล่ะเนี่ยะ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

มีทั้งเพื่อน ทั้งพ่อเลี้ยง

จะโดนใครก่อนกันน้าา

skykesperqaz

จะมีใจให้เพื่อนมั้ยละหนิ

namluang1978

แค่เริ่มต้นก็งานขายน้ำแข็ง (ปันน้ำเป็นตัว)   ก่อนเลย ::DookDig::