ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lie (NTR) Ep.1

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 24, 2022, 12:48:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lit260499

เริ่มเรื่องก็น่าติดตามแล้ว อาจเป็นข้อความของลูกค้ามาติดต่อขอทำcaseพิเศษ

thadtanone2002

งานเข้าตั้งเเต่เริ่มเลย สนุกเเน่

upperbound

รอลุ้นแนวทางว่าจะไปเป็นแบบไหน อิอิ

Pong Tee

อัยยะ แปลกๆเว้ย ใครจะซัมกะใครหน้อ ลุ้น พ่อเลี้ยง เพื่อน

reverof

รอติดตามตอนต่อไปครับ ดูน่าสนใจดี

aod123

akepong

ดูทรงแล้วน่าจะเสร็จทั้งเพื่อน ทั้งพ่อเลี้ยงแน่

Adawarese111

ติดตามก่อนนะครับ ไม่รู้เรื่องราวต่อไปยังไง ยังเม้นยากอยู่ครับ

peddo

พ่อเลี้ยงมาอีกแล้ว แนวนี้คงต้องมีการทบทวนบทรักที่พ่อสละน้ำต่างเหงื่อสอนมาแน่

shuya

ตามๆ เริ่มตั้งแต่แรกเลย

Rrrrop

siam4long

รอติดตามตอนต่อไปครับ แค่บทนำก็ตื่นเต้นลั

babayalo

หายไปนานเลยนะครับ รอแทบแย่

elviswhat

จะเป็นเพื่อนหรือพ่อเลี้ยงกันนะ

Pager

จะลงเอยที่ เพื่อน หรือ พ่อแฟน นะเนี่ยยย ?  ::Thinking::