ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Ayatsure! Sisters Ch.9 นกหวีดสื่อรัก 9[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 26, 2022, 07:15:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ่านต่อเลย 10 ตอนจบ
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบคุณที่แปลครับ แรกๆก็อ่านสนุกอยู่หรอก แต่รู้สึกพระเอกมันง่าสยไปหมด

เเล้วปัญหาคือไม่จำเป็นต้องรับผิดชอบอะไร ตอนแรกที่อ่านก็คิดว่าจะฮาเร็ม

พอจบกับคนเดียวแล้วมันไม่รู็สึกสนุกอะไรเลย เดาว่าก่อนจะได้กับนางเอกคงจบตอน

---------------------------------------------------------------------

รอดูว่าตอนจบจะมีหักมุมได้หมดทุกคนไหม? ถ้าจบเเบบคนเดียวก็สงสารสาวๆคนอื่นไงไม่รู้

ยิ่งกับน้องคนเล็กสุดอีก ตอนหน้าตอนจบแล้วสินะ ^^

Kengchamp

tamagot123

::Crying:: โถอะไรจะเป็นแฟนที่ประเสริฐขนาดนี้ลูก

ก้ยังเก็บใวัในโกดังนะ55555

Wichana

ถ้าตามเรื่องราวสมัยโบราณก็เป็นไปตามทางแล้ว คืนสุดท้ายก็จัดหนักๆ

Edit
ไม่มีนกหวีดแล้วก็ยังได้อยู่นะ แค่สาวๆไม่คึกเท่านั้นเองนะ

Creader

จะได้คุณแม่ด้วยมั้ย 555

4:1 นี่มีหมดสภาพเลยอะ เบิ้ลอีกตะหาก

xtazy

จัดสี่คนนี่ออกลำบากเลยนะ แถมแฟนยังเป็นคนสุดท้าย ถ้าหมดสภาพก่อนคงโดนงอนแน่ๆ

อดอ่านหนังสือไปอีกหลายวัน แบ่งกันได้แบบนี้ ต่อไปคงมีรุมกันอีก

impos007

คราวนี้รุมเลย ส่งท้ายนกหวีด. ตอนจบพระเอกจะตายมั้ยเนี่ย ตายเพราะฟ้าเหลือง555

dragoness

bomkungneo

กลัวเป่าแล้วติดแม่มันด้วยอีกตลก55

มันจะหยุดได้จริงๆหรอเอามาตลอดนิ

subanrl2

ถ้านกหวีดไม่ยกเว้นแม่ด้วยมันจะยุ่งกันเข้าไปเยอะเลยที่นี้จะมองหน้ากันยังไง

Corvest

สนุกมากเลยครับ ตอนสุดท้ายน่าจะมีการรวมกลุ่มกันซักหน่อย น่าจะสนุกสุดๆ

thanee

ถ้ามีแฟนแบบนั้น ผมรักตายเลย ผมว่า ตอนจบต้องฮาเร็มแน่นอนคับ

mikemini

ถ้าได้ผลกับแม่เอ็งด้วยนะ  ::Evil:: ::Evil::

คิดไว้แล้วว่าจะมี 4-1 สักวัน  ::Glad::

kurokami

แม่ลุกมานี้ฮาไม่ออกเลยนะสาวๆ

แห้งตายไปสามวัน