ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Ayatsure! Sisters Ch.10 นกหวีดสื่อรัก 10[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 27, 2022, 07:00:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ่านต่อเลย ตอนสุดท้าย
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thanee

ว่าแต่ นางเอกจะทำไร เรอิของเรามั้ยนะ ให้ไปหาที่ห้องแบบนั้น

MooOon

เอาจริงๆสรุปจะมาขอบคุณก็เพราะทำให้มีพลังอีกครัิง แต่ตัวเองก็โดนผนุกอีกเนี่ยนะ?

งงในงง 55+ เอาเถอะ เรื่องอื่นช่างมัน ผมหวังเเค่พระเอกจะได้รวบทุกๆคนเถอะ

ตอนสุดท้ายแล้วด้วย

-----------------------------------------------------------------

จบปลายเปิดก็ดีนะครับ แต่อยากให้มันชัดเจนไปเลยว่าเป็นเมียพระเอกให้หมด

สงสารสาวคนอื่นมากถ้านก ถึงพระเอกไม่ได้ชอบก็เถอะ แต่ก็เป็นคนเป่านกหวีดตั้งแต่เเรก

mikemini

ตอนสุดท้ายแล้ว ขอแบบจัดหนักจัดเต็ม  ::HoHo::

เป็นซีรี่ที่สนุก อ่านเพลินมาก  ::WooWoo::

Wichana

จัดเก้าหางสักหน่อยไหมครับ เผื่อจะได้พลังเพิ่ม

Edit
น่าจะมีภาคต่อเป็นฮาเร็มนะครับ เพราะทุกคนยังสนใจแต่พระเอกเหมือนเป็นเริ่องปกติเลย

kurokami

เก้าหางนี้ก็น่านะ

กำแพงบ้านยุ่นมันบางอะนะ

xtazy

รอดแล้วสืนะ อย่างนี้จัดเต็มกันได้แล้วผู้ถูกเลือก

อดนอนกันทั้งบ้าน บ่อยๆน่าจะแย่

keatmano

ดูราวกับต่อไปเรอิกับมิทซึกิจะมีลูกสาวต่อมา ... แล้วก็มีเจ้าหนุ่มที่เป็นญาติมาฟันลูกสาวที่เป็นสายเลือดฮาโตระต่อ

ยังไม่เคลียร์ว่าจะเป็นยังไงต่อ แต่ดูแล้ว นาน ๆ ที พี่สาวน้องสาวก็คงขอร่วมแจมด้วยแน่ ๆ

bomkungneo

มันให้เกิดเหตุการมีผู้มาเอาลูกหลานอีกหรอ ให้รักษาสายเลือดเนี่ย

เอ้า ทำไมมันไม่เหมายกครัวไปล่ะเสียดาย

Raymond

ขอมนต์ตอบแทนเป็นผิวปากสิ

จบแบบแฮปปี้เอนดิ่งลูกที่เกิดอาจเป็นลูกชายก็ได้นะ

Creader

จัดจิ้งจอกหน่อยเถอะ 55

--
นกหวีดถูกผนึก
แบบนี้ก็เทครัวต่่อได้แล้วสินะ

subanrl2

สงสัยจะได้เป็นเขยบ้านนี้แล้วสืบทอดนกหวีดต่อไปเจอสี่สาวรุมแน่ๆ

bigboy001

::Thinking::

ไอ้หนุ่มนี่พลังไม่ธรรมดานะเจอภูติอีกต่างหาก
จากนกหวีดกลายเป็นพลังพิเศษแบบนี้
คิดว่าน่าจะจัดหนักคนในบ้านจนเกลี้ยงแน่เลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dragoness