ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุดกองบุญ ตอนที่ 1

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 28, 2022, 04:15:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avena

จนได้แต่งงานได้เสียบแค่ทีเดียวเองหรอช่างกร ::Me?::

Tanut007

Darth Sidious

ddcc7895

แปลกใหม่ดี แฮะ พึงเคยอ่านแบบนี้

beerony

เล่าเรื่องง่ายดีคับ น่าติดตาม

Ezio Auditore

ยกร้านให้ ยกลูกให้ บุญถึงดีเนอะ

sofee

เนิ้อเรื่องแปลกๆ ดูมีเงื่อนงำ
แต่น่าสนใจครับ

Kritsnp34

จากลูกน้องเลื่อนเป็นลูกเขยซะงั้น

Anadrid

แรกๆไปเริ่มเบิกแต้มบุญมาใช้ทีละน้อย..

1819

เนื้อเรื่อง ดูเหมือนจะ มีความสุข แต่ อีกสักพักจะมีแนวปวดตับไหม  เนี่ย  ช่างกร เจอแบบน้องเจีย คงมึน     555
น้องเจียผู้ไม่ประสา กับนานช่างกร บื้อๆ นี่ถ้าไปเจอ ลูกน้องในร้านเปิดโลกทัศน์น้องเจียนี่ คงเป็น เชื้อเพลิงดีๆนี่เอง 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

รามา65

takataka2011

Phatsakorn Kamkom

โดนไปทีเดัยวเด่วติดใจคนอื่นหรอก

skykesperqaz

มัวแต่กลัวไม่ต้องมีอะไรกันพอดี

XYZ

ปูเรื่องมาน่าสนใจครับ แนวนี้ดูแปลกดี ขอตามต่อครับว่าจะเป็นไงต่อไป

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

ดูสมจริงเหมือนกันนะครับ เรื่องจริงรึเปล่าเนี่ย 55555