ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryuta] Onii-Sama Pheromones ฟีโรโมนพี่ชายข้างห้อง(Chichi Nikurin) [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 15, 2022, 06:42:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องที่ 6 จากมังงะ [Ryuta] Chichi Nikurin
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

เป็นแผนการ ของคุณแม่พระเอกเปล่าหว่า

edit : ให้ความอบอุ่น กันและกัน เพื่อไม่ให้หนาว สินะ

::Evil::

MooOon

ได้โอกาสนางแหละรู้เลย พยายามทำเหมือนเป็นห่วง แต่ยัวอีกฝ่าย

แต่ทำไมรู้สึกว่าคนแม่จะเห็นเป็นใจกับลูกสะใภ้คนนี้ด้วยหว่า? 555+

---------------------------------------------

จบดีนะ แต่งงตอนจบครับ สรุปพวกเขาอยู่บ้านไหนตอนนี้ พระเอกบอกให้

นอนค้างบ้านเขาได้ทั้งๆที่ตอนนี้อยู่บ้านางเอก หรือถ้าบอกให้นางเอกนอน

ค้างที่บ้านพระเอกหลังจากนี้ที่ทำกันแล้วได้มันก็แปลกๆ เหมือนเพิ่งเอากับผู้หญิงเสร็จ

ที๋โรงเเรมแล้วบอกว่านอนค้างบ้านผมได้นะ? ยังไงหว่า?

nuunung

นางเอกเริ่มก่อนเลยเหรอ เมากลิ่นเหรอนี่

พระเอกก็ชอบอยู่แล้วสิ ได้ทีเลยชวนไปค้างตฝที่บ้านเลย

bigboy001

::Thinking::
มาแนวรักพี่รักน้อง ไม่กลัวท้องแน่นอน
ดูเหมือนพระเอกจะโชคดีมาเจอสาวเจ้ากำลังอยาก
คงไม่ยากอะไรถ้าจะตอบสนองฝ่ายหญิงด้วยการจัดหนักหลายๆรอบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

oyoyo

กลิ่นกายเป็นเหตุเร้าอารมณ์จริงๆ
เรื่องของคนข้างบ้านนี่ก็เป็นอะไรที่ยากนะ มองหน้าเห็นกันทุกวัน แต่ให้พูดจากันตรงๆ มันก็เกรงใจ
+++++++++++
กลิ่นนี่เป็นอะไรที่ชัดเจนในเรื่องเพศจริงๆ จากนี้ไปก็คงได้ดมกันแบบแนบชิดกันทุกวันจนเบื่อไปเลย

Tdestiny

เด็กมันยั่วที่แท้ทรู555

น่ารักดีครับ สไตล์สาวข้างบ้านที่รู้จักกันมานาน

subanrl2

Creader

เจอกลิ่นแล้วอดใจไม่ได้

งานนี้ก็สลับสนามเหย้าเยือนกันมันส์เลย

bunhelupu

tproject

simongang

แหม กลิ่นรุนแรงจริงๆ

ครับค้างคืนกันไปเลยละกันนนน

phatsa

เป็นแผนของใครสักคนหรือป่าว

Edit. มีการบอกให้นอนค้างที่บ้านด้วย

変Man

อ่อยขนาดนี้ก็เสร็จสิครับพระเอกเรา เข้าทางแผนใครแน่เลย
ติดใจสินะพระเอกเรากะจะจัดต่อตอนเอาเสื้อไปส่วรึเปล่า

kurokami

เด็กมันโตไวก็ลำบากหน่อย

ตอนแรกนึกว่าจะรุนแรง แต่น่ารักกว่าที่คิดมากเลย