ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา รสสวาท บทที่ 17 เค้นสอบเหตุกาม

เริ่มโดย peckfat, กุมภาพันธ์ 16, 2022, 09:13:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peckfat

บทที 17 เค้นให้สารภาพ เหตุคาว รสสวาท

ถ้าอยากจะรู้มันจะมีอะไรดีไปกว่าการได้ยินจากปากผู้กระทำ และถ้าเธอจะไปต่อก็คงปล่อยไป ทำไมต้องห้ามในเมื่อมันเป็นความสุขของทั้งสองฝ่าย ฝ่ายหนึ่งออกไปสนุกอีกฝ่ายยินดีรับฟัง ทำใจได้ไหม เป็นพ่อพระหรือเปล่า ถามใจเธอ โลกสมัยนี้ไม่ยึดติดกับธรรมเนียมประเพณีศีลธรรมอันดี ทุกอย่างตั้งอยู่บนความพอใจของตน

บริเวณล็อบบี้บาร์ของโรงแรมแชง เสียงสนทนาภาษาไทย เบาๆ ในวงล้อม ภาษาจีนแมนดาริน
เฮียโชคครับ... อย่างแรกเลย ผมกราบขอโทษพี่ครับ ที่ทำอะไรไม่ได้บอกพี่ทั้งหมด และอีกเรื่องเมื่อมันเลยเถิดมาถึงอย่างนี้แล้ว ผมขอขอบคุณพี่ ...กัณยกมือกราบเฮียโชค ที่หน้าอก
ส่วนเฮียโชค กอดอ้ายตี๋น้องที่เลี้ยงมาแต่เล็ก และพูดกลับไปว่า... ไอ้ตี๋ เรื่องอย่างนี้ต้องปรึกษากันนะโว้ย ครั้งนี้เกิดขึ้นแล้ว อยากมีนอกแผนมากนัก กูจะตั้งรับไม่ทัน...

เฮียจะยังไม่ถาม ว่าทำอะไรเจ๊วิบ้าง ตอนนี้เฮียสงสัยว่า เอ็งจะเอาเจัวิ อยู่ฮ่องกงต่อไปอีก 3 วัน แล้วเจ้แกโอเคด้วยหรอวะ...
อ้ายตี๋ยิ้มน้อยแบบกวนประสาท... ครับเฮีย เราคุยกัน แล้วเจ้ก็โอเคแล้วครับ ...ผมเมสเซส ไปบอกอีหมวย แคธีแล้วครับ ให้เปลี่ยนตัวเฮียเป็นกลับเที่ยวบิน รอบดึก คืนพรุ่งนี้ครับ
เฮียโชคโวยวาย... มึงจัดการล้ำหน้าอีกแล้วนะ ถีบกูออกนอกเกาะไปเลย...กูยังไม่ได้ยินเมียกูเขาบอกขออยู่ต่อเลย มีแต่มึงรวบรัดพูดเอง..เออเอง...แล้วจบเกมตัดสายมือถือเลย
... ไอ้ตี๋ส่งแก้วช็อต ให้เฮียโชค แล้วชนแก้ว ทั้งคู่กระดกจนหมด...เฮียผมวางแผนช่วงกลางวันจะให้เจ้เข้าสปานวดตัว เสร็จแล้วก็ทำผมแต่งหน้า ผมเตรียมชุดให้เจ๊ใส่ไว้แล้ว พร้อมกับชุดเพชรทับทิมสีแดง ผมจะมอบให้เจ้เป็นของขวัญ ส่วนเฮียจะมีรถมารับ...ป๋าอยากคุยด้วย ผมไม่ทราบว่าเรื่องอะไร

แล้วตอนเย็น ผมอยากให้เฮียพาเจ้วิ มาส่งที่เพนท์เฮาส์ชั้นบนสุดของโรงแรมแชง เป็นห้องผมเช่าไว้หลบป๋า ผมอยากจะให้เราสามคนอยู่ด้วยกันสักแป๊บนึง ทำความเข้าใจมองตากันชัดๆ เพราะไหนๆเราก็มีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง และใกล้ชิดกัน...จะได้ไม่มีอะไรกินใจกัน... มากกว่านั้น... คือผมอยากจะขอเจ้เป็นกิ๊กเป็นแฟน เป็นคนที่เจพึ่งพาได้ และอยากให้เจ ยอมรับผมและความสัมพันธ์ของเรา โดยให้เฮียเป็นพยาน...
โชคฟังแล้วมันขัดขัด ไอ้ตี๋จะมีแผนอะไรอีก มองหน้า แบบเข้ม เข้ม ถามไปตรงๆ... เอ็งขอแค่นี้หรือ มีอะไรซุกไว้หรือเปล่า บอกมาตรงๆ
...เฮียเอาตรงๆนะ... ผมอยากจะบอกเจ้ว่า... สามวันที่เราจะอยู่ด้วยกัน เราจะเป็นผัวเมียกัน ผมจะเป็นผัวเจ๊วิ แล้วเจ็ก็จะเป็นเมียผม... ไอ้ตี๋พูดออกมาพร้อมกับมองหน้าเฮียโชค
... เออก็แค่นี้เหรอว่ะ จะพูดจะขออะไรทุกอย่างก็อยู่ที่เจ สำหรับเฮีย เฮียเป็นคนขอเอ็งให้ดำเนินเรื่อง เพราะฉะนั้นเรื่องนี้เฮียต้องแล้วแต่เจ้วิ... แต่อย่าลืมว่า จบงาน เจ๊วิคือเมียของเฮีย เฮียจะไม่ให้เจ๊ ทิ้งทุกอย่างไปเป็นเมียของคนอื่น... เสียงเข้มจากเฮียโชค...
...เข้าใจครับเฮีย ขอบคุณเฮียครับ...เฮียครับ เราคุยกันนานพอสมควรผมว่าเฮีย กลับไปที่ห้องก่อนดีกว่าครับ ป่านนี้เจ้นอนรอผม จนหลับไปแล้วมั้งครับ,,,อ้ายตี๋พูดยิ้มๆมีเลศนัย

โชคเดินเงียบๆเข้าห้องนอน เมียรักนอนตะแคงมีผ้าห่มปิดตัว สามีเบอร์หนึ่งตรงดิ่งไปที่เตียง ล้มตัวแทรกลงนอนประกบหลัง เนื้อต่อเนื้อติดกันอีกครั้ง ใบหน้าครอเคียแถวแก้มและซอกคอ
โชคผัวตามกฏหมายเริ่มรุกราน ไซ้ซอกคอ มือลูบไล้ตะโพกเอื่อมมาขยี้รอยแยกที่เจิ่งนองด้วยน้ำรักของเธอกับชายอื่น นิ้วกลางแทรกรอยแยกเจอเม็ดสยิว นิ้วเขี่ยเกษรเสียวละเลงลื่นไหลเเฉะเหนียวๆของน้ำเงี่ยน เมียสาวตอบรับขาเริ่มเกร็ง โคกเนินเด้งปะทะมือ....

...อูยยยย ซีสสสส.... อย่าแกล้ง..เจ้..เจ้พอแล้ว ไม่ไหวแล้ว.. วิลาวรรณหลับตาต่ดต้ายการรุกราน เธอคิดว่ากัณกลับเข้ามากอด...
โชคยิ้มกัดติ่งหูเบาๆ...เจอแค่ครั้งเดียว เจ้ติดใจอ้ายตี๋แล้วหรือ..
...ว้ายยยยย พี่โชค...เข้ามาทำไม แล้วไม่ให้เสียงเลย...วิ...ตกใจ...เอียงหน้ามาหา โชคปะกบบดขยี้ริมฝีปากบางๆ ส่งลิ้นพัวพันแลกน้ำลายกันจนไหลออกมานอกปาก...

ชายหนุ่มที่ได้มีโอกาศดูไลฟ์โชว์ผ่านมือถือ เมียตัวเองเล่นรักกับน้องชาย เขาถอนปากไล่เลียลงมาที่คอ เห็นหน้าอก แน่นเฟริมส์มีรอยแเดงช่ำเป็นจ่ำชัด อดนึกถึงอ้ายตี๋ที่ขยี้ละเลงเต้าถันของเธอ โชคไม่รอช้าที่จะอ้าปากไปขบหัวนมแรงๆ
...อุ๊ย!!!... วิ..บิดตัว ยกหน้าอกขึ้นมารับสัมผัส โชครุกหนักเลื่อนผ่ามือไหลลงล่าง สองนิ้วสอดควานสัมผัสกลีบแคบ ลึกแทรกผ่านผนังช่องสวาทที่เมื่อไม่นาน ได้ถูกท่อนยาวใหญ่สอยตะบันเข้าออก อิ่มอร่อยจุใจในกามราคะที่มอบให้กันและกัน
นาทีนี้โชค...คิดสนุกจะทรมานเมียให้สารภาพความสุขที่ได้รับจากกัณ... เขาพูดกับตัวเอง...ขอจูบหนักๆสักหน่อย...ลิ้นนี้ใช่ไหมที่ไปพัวพันเป็นเกรียวกับลิ้นอ้ายตี๋ นี้เลยขอบดขยี้ให้ลิ้นพันนัวเนียบ้าง... จากนั้นถอนปากออก สลับลงมาซุกไซ้กัดขบดูดหัวนมสีน้ำตาลแดง อีกมือขยี้ละเลงเม็ดเสียว  .... โอ้..ภาพเมียเรานอนแอ่นอกเกรงตัว มือจิกที่นอน ร้องครวญคราง.. ซีสสส.. อายยยย์... ตลอด.... มันเร่งเล้าความเงี่ยนจริงๆ...โว้ย...

การทรมานแสดงผล..ผมซักถามเมียรัก...
...น้องกัณบังคับด้วยกำลังหรือเปล่า...เธอบ่ายเบี่ยงจะพูดกะผม.. ผมขยี่หนัก บอกเธอไปว่า...ถ้าไม่พูดจะทรมานทำให้เสียว และ จะให้อารมณ์ค้าง... ผมทั้งดูด ทั้งเลียขีบเค้นเต้า นิ้วบดเขี่ยเม็ดเสียวไม่หยุด
เธอแหงนหน้า...ซี้ดปากเหมือนกินของเผ็ดและพูดเสียงแผ่ว.....พี่โชคแกล้ง..วิ..อีกแล้ว..โอ้ยยย...ทนไม่ไหวแล้ว...พอแล้วพี่โชค...พอจ๊ะ...บอกแล้ว บอกแล้ว...ซี้ดดดดด...
ผมถามเธอกลับไปว่า..บอกมาซิ..บอกมาว่า มันทำอะไรบ้าง
...น้องมันแกล้งวิ .... จับโน้น แตะนี้ แล้วก็รวนลามวิ.. มันแกล้งจนเมียทนไม่ไหว...
ผมพูดต่อ.. ทนไม่ไหวจนต้องถ้างขาให้มันเย็ดเลยนะ ..เมียผมเล่าด้วยเสียงแผ่วๆ ว่า ...น้องกัณกระตุ้นจนเมียทนไม่ไหว...เสียวอะ...เสียวจนทนไม่ได้ และอ้ายตี๋มัน...มัน..จูบบดขยี้ปากไม่ให้เมียร้อง ส่งลิ้นเข้ามาอีกจนแทบสำลัก ยังไม่ทันด่า มันบีบนมดันจุกหัวนมเด้งขึ้นมาแล้วละเล้งลิ้น ทั้งดูด เลีย กัดขบ...ขย่ำเต้าไปพร้อมกัน.... แค่นี้เมียก็จะตายแล้ว พยายามห้ามมัน...มันไม่ฟังเลยพี่...
ผมเงี่ยนควยแข็งจะระเบิดที่ได้ฟัง อยากจะเอาควยใส่รูและกะแทกให้น้ำแตก... แตก... แต่ผมอยากฟังวิเล่าถีงครั้งแรกของเธอกับหนุ่มน้องชาย
ผมขยี้เม็ดแตด สั่นนิ้วบี้เกษรจนน้ำเงี่ยนแฉะออกมาอีก .... บอกมา... บอกมาให้หมด....
...ที่เมียทนไม่ได้ และ เผลอปล่อยให้มันทำ ตอนที่มันลงไป...ไปเอาลิ้นดูดเม็ดเสียวของเมีย.. มันจะขาดใจให้ได้เลยจ๊ะพี่ มันไม่เหมือนที่พี่ลงลิ้นให้วิ พี่ทำแบบนิ่มนวลวนละเลง แต่ลิ้นมันฉกเร็วๆถี่ๆรุนแรงมาจ๊ะ วิไม่เคยเจอแทบจะเสร็จเลยอะพี่...

อ้ายตี๋มันหยาม เมียบอกว่ามันฉกเลียเก่งกว่า

ผมอดใจไม่อยู่กระชากขาวิ ถ้างออก แล้วเอาหน้าลงคลุกกับหีของเธอ ลิ้นตวัดขึ้นไปเจอเม็ดแตด ละเลงซะรอบใหญ่ ลิ่มรสน้ำเงี่ยนของทั้งสอง.. และถามเธอ...อย่างนี้...ชอบอย่างนี้ใช่ไหม..
วิลาวรรณร้องตกใจ และเสียวกระสันต์..อูยยย พี่...จ๊ะ...จ๊ะ...มันเสียวใจจะขาด..ซีดดด์..
ผมได้ฟังหน้ามืดเงี่ยนเต็มที่ ยกตัวขึ้นจับควยแข็งจ่อรู พอได้จังหวะกดกระแทกที่เดียวสุดถึงก้นบึ่ง..โอ้ยยยย เสียวควย... อย่างนี้ไหม..เสียวหีใช่ไหม.ใช่ไหม.. ต้องการควยมาตะบันหีอย่างนี้...
ว้ายยยย... พี่เล่นบ้าๆ  มันเสียวนะ..ซีสสส...มีแค่นี้หรือ.. เมื่อกี้วิเจอแบบคับแน่นหอยเลย...พี่ดันเข้ามาอีก..มีแค่นี้หรือ...ดันมาอีกเมียรับได้...วิแก้แค้นด้วยคำหยามถากถาง... 

เมียผมย้อยกลับคืน...แสบๆเลย เหมือนถูกตบหน้า... เธอแจงบทรักของเธอกับน้องกัณมันแทงกลางหัวใจผมเลย ความหึงหวงในตัวเธอความเป็นเจ้าของ ความอิจฉาและความสูญเสียของรัก มันถาถมเร็วจนตั้งรับไม่ทัน...
...ตอนกัณจะทำนะพี่ วิรู้สึกเลยว่าควยเขาแข็งมากกก... เขาจับมันวนถูแคมขยี้เม็ดเสียวจนวิต้องแอ่นหีรับ ...พี่อยากรู้ไหมตอนควยเขาเข้ามาวิรู้สึกอย่างไร...วิรู้ว่าโชคอยากได้ยิน เลยย้อนแสบๆกลับ...
โชคขย้ำเต้าแรงๆ...และตอบกลับ...เล่ามา...เล่ามาเลย....

เมียสาวเงี่ยนพอกันไม่รอให้ถามซ้ำ...วิรู้สึกน้องเขาดันส่วนหัวเข้าข้างล่างของวิ...มันคับแน่นมาก...กว่าจะเข้ามาหมด เมียต้องถ่างขาช่วย..พอส่วนหัวเข้ามาหมดนะพี่ โอ้ยยย ซีสสส .... มันแน่นหีเลยรู้สึกเลยว่าไม่เคยเจอ...เหมือนกำลังเสียตัวครั้งแรก...อูยยยย์ เมียนึกในใจนะพี่แค่หัวควยยังขนาดนี้ เมียกล้าๆ กลัวๆ ตวามรู้สึกมันสุดยอดไม่เคยเจอตื่นเต้นมาก ไม่รู้ว่าเขาจะทำอะไรกะเมียต่อ..
...โอ้ยยย พี่...พอน้องเขาค่อยๆดันเข้ามาในหี...ส่วนหัวที่ถูกดันเข้ามามันครูดภายในตลอดเลย เหมือนเขาจะแกล้งค่อยๆดันจนทั้งท่อนฝังลึกก้นบึ่ง วิรู้สึกตลอดถึงควยที่มันแทรกแหวกเข้าไป มันใหญ่อวบยาวสะใจจริงๆ มัน...สวรรค์จริงๆ... น้ำตาเล็ด เลย...
...กัณเขาแช่ไว้จนวิเริ่มคุ้น แล้วน้องเขาก็ค่อยๆ ชักออก และดันเข้ามาใหม่ เล่นวิอย่างนี้สัก สี่ ห้า ครั้ง ทุกครั้งที่ดึงออก...หีของวิยกร่อนตามท่อนควย เหมือนติดเบ็ด และพอเขาดันเข้ามาวิก็เด้งหีไปรับไว้เลย มันบดชยี้อัดแน่นได้อารมณ์จริงๆ ...คิดแล้วยังเสียวอยู่เลยพี่
...วิสารภาพนะพี่โชค...มันเงี่ยนมากกกก...สักพักเริ่มคุ้นเคยกัน น้ำเงี่ยนเป็นเมือกออกมามากรู้สึกแฉะเปียกม่อยเลย...มาถึงอย่างนี้แล้ว วิหมดอาย...ไหนๆก็ควยคารู...เสียให้น้องแล้ว หน้ามืดบอกให้น้องเย็ดเร็วๆ...และแรง...ให้มันหายเสียว

วิเล่าเหมือนอารมณ์เงี่ยนตกค้าง....และบอกผมต่ออีกว่า...และพี่รู้ไหมตอนที่สุดยอดคือตอนที่น้องเรียกวิว่าเมียและใช้เรียกต้วเขาเองว่าผัว ช่วงที่เราจะเสร็จพร้อมกัน.... เมียเสียวเกร็งทั้งตัว แขนเมียกอดตัวเขาไม่ปล่อย ขาขึ้นมาตวัดรัดขาน้องแน่
...หีของเมียขมิบรอบควย เมียรู้สึกว่าหัวควยเขาขยายตัวบานขึ้น น้องเขาเล่นวิแรงๆ เร็วๆไม่กี่ครั้งก็ต้องบอกว่าครั้งสุดท้ายเขาไม่อัดแต่ต้องใช้คำว่ากระแทกควยอย่างแรงเข้ามา และน้ำของน้องกัณมันพุ่งออกมาแรงเลยพี่ เยอะมาก กระแทกก้นบึ่งหีของเมียเลย
...แล้วเมียทำไงรู้ไหม...เมียเด้งหีรับแรงกระแทก รู้สึกถึงควยที่มันกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาครั้งที่หนึ่ง ครั้งที่สอง ครั้งที่สาม และทุกครั้งน้องกัณจะกระแทกเข้ามาตลอด ไม่ยั้งไม่ถนอมเมียเลย แต่เมียก็ชอบนะ...มันดุดันดี จนหมดน้ำเราต่างคนต่างขมิบหีขมิบควยใส่กัน และเขายังใช้คำว่าเมียถาม วิว่า... เมียเสียวสนุกไหม...ผัวเสียวควยมาก หีเมียตอดมากเลย...ผัวชอบมาก...มาก...

...โฮ้...พี่โชค...เมียโคตรได้ฟิลเลย...รู้สึกเป็นเมียน้องเขาเลยอะ...วิเลยตอบตามความรู้สึกพูดแทนเชื่อตัวเองว่าเมีย...เมียเสียวเห็นสวรรค์เลยจ๊ะ...ผัวชอบมะ... วิลาวรรณเล่าและปล่อยอารมณ์เงี่ยน ออกมา กระดกหี รับแรงกระเด้าของผมตลอด...
เมียผมตีแสกหน้าเลย ผมได้ยินมันทั้งแสบสันต์ ทั้งเงี่ยนหนัก กะแทกไม่ยั้ง ถามกลับ... อยากเย็ดกะน้องเขาอีกใช่ไหม... รู้ใช่ไหมน้องเขาบอกพี่ว่าเขาของให้วิอยู่ต่ออีกสาม สี่ วัน ...

เธอไม่รีรอที่จะตอบ... อย่างนั้นวิก็จะถูกเย็ดทั้งคืนสิพี่.. น้องจะเป็นเมียเขาตลอดสี่วัน สี่คืนเลย.. พี่ให้หรือเปล่า...
ผมมองไม่เห็นอะไรแล้ว รู้แต่ว่าเสียวควยกะเดัาเมีย ขย่ำเต้านม อย่างเดียว...และบอกเธอ... อ้ายตี๋มันแสบโทรมาตอนที่กำลังเย็ดกันอยู่..จำไม่ได้แล้วหรือ... มันขอและบอกวิก็ตกลงโอเคแล้ว...
วิคราง...พร้อมพูด...อื้อ...ตอนนั้นมันไม่รู้เรี่องแล้วพี่...เหมือนตอนนี้อะ...อารรร์..เสียวพี่...
ผมถามกลับแบบเปิดทาง...วิอยากใช่ไหม...พี่ฟังแล้วเหมือนว่าทั้งคู่ยังไม่อิ่ม...เมียต้องการใช่ไหม และถ้าพี่ห้ามจะฟังไหม...

เธอแอ่นหีกะเด้งประสานการกะเด้าของผม..บอกกลับว่า.. อยาก...อยากเจออีก ยังไม่พอ อยากถูกน้องกัณเย็ด.. เขาจะมีอะไรตื่นเต้นอีก....
ผมไม่ตอบส่งควยแข็งเปียกทั่งท่อนเข้าออกรูหี ของเมียสาว วิลาวรรณ บิดตัวร้อง...อุ๊ย!!!...ซี๊ดดด....สะ...เสียวจัง...โอยยยย....อูยยวววว...เธอคราง...พี่...โชค...พาเมียขึ้นสวรรค์ด้วย...อาว์...วิจะแย่แล้ว...
เมื่อได้ยินเธอร้องขอ ผมลงโทษต่อกดควยลึกแช่อยู่พักนึง แต่ดูท่าวิจะไม่ทันใจ ค่อยๆขยับตัวจะยกขึ้น ผมก็หมุนตัวเองขยับตาม เพราะรู้ว่าวิจะทำอะไร.....ช่ำชองอยู่บ้าง...ผมก็กลับมาอยู่ข้างล่าง ส่วนวิ...ขึ้นไปคล่อมบนตัวผม โดยที่ท่อนเอ็นแข็งชะโลมด้วยเมือกของเราไม่หลุดออกมา...
....อูยยย... ผมสูดปากบ้าง วิ...ค่อยๆขยับสะโพกบดทับท่อนของผม แล้วก็เริ่มเด้งตัวขึ้นลง ขย่มตอปากครางเสียงดัง...อ๊ะๆๆๆ..ๆๆๆ..ซี๊ดดด...อ๊าๆๆๆ...ตามจังหวะที่กระแทกลงมา

วิลาวรรณขอเล่นเอง ขึ้นบนขย่มแบบม้วนเดียวจบ

ผมเอื้อมมือไปบีบก้นเมียผม ทำเอาวิตอดรัดขึ้นไปอีก ผมเลยเปลี่ยนจากบีบเป็นขยำก้นหนักขึ้น วิ ยิ่งขย่มแรงขึ้นๆ อย่างเมามันส์ เธอร้องครางทุกจังหวะขึ้นลง ...โอ๊ววว...ดีจัง....พี่โชค...วิ......โอววว.... เธอหลับตาแน่นพูดขาดๆ...อ๊ะๆๆ...อ๊าๆๆๆ...อ๊าๆๆ...หน้าอกวิ..เด้งขึ้นลง ตามจังหวะ
..โอววว...พี่โชค...ทนหน่อยนะจ๊ะ...วิ..กะ...ใกล้แล้ว... เมียผมครางเสียงดัง สัญญาณแบบนี้แสดงว่า เมียผมโยกอีกไม่กี่ทีก็คงถึงฝั่ง

เล้าอารมณ์สุดๆให้เมีย ผมเน้นจุดอ่อน..ยันตัวขึ้นนั่ง จนหน้าไปอยู่ตรงนม 34 คับซี ทั้งสองข้างของวิ ที่กำลังเด้งไปมา เมียรู้ว่าผมจะทำอะไร เธอแอ่นหน้าอกเข้ามาใช้มือประคองฐานเต้าถันเหมือนจะบอกให้ผมดูดเลีย อารมณ์ผมพีคพอกัน เธอรู้จุดออ่นผมเช่นกันคือชอบให้เมียประคองป้อนนม แต่ครั้งนี้ผมขยี้ละเลงก่อนที่จะดูดเลียด้านที่เธอประคองป้อน ทำเอาวิร้องเสียงดัง...
โอ๊ววสสส...ซี๊ดดด...ดี..ค่ะ...อ๊าๆๆ...แรงๆ...โอ๊ววว...จะ...อ๊า...ใกล้...แล้วววว....วิ..ครางไม่ขาดปาก ผมดูดเม้มสร้างความเสียวให้วิทั้งนมและร่องหี ทำเอาวิ บิดตัวไปมาสบัดหัวไม่หยุดอย่างบ้าคลั่ง

ผมได้โอกาศถามเธอต่อ...เมียขย่มควยน้องกัณอย่างนี้หรือเปล่า... เธอถูกความเงี่ยนครอบง่ำ
.....วิเงี่ยนควยอยากได้ อยากถูกเย็ด เมียขย่ม เมียบดหีกับควยน้อง....พี่....อ๊าๆๆๆ..พี่โชค...วิ.วิ....เสร็จ...อ๊ายยย... วิกระตุกพรวดขึ้นมา เอามือจับหัวผมออก โน้มตัวลงมาจูบปากผมหนักหน่วง ผมก็จูบตอบพลางกระดกก้นกระแทกร่องเมียเสยขึ้น 3-4 ที ทำเอาวิครางในปาก "อื๊อๆๆๆๆ...
เหมือนจะเป็นจุดจบ เธอถอนปากพ่นลมเหนื่อย...แฮ่...แฮ่...หอบหมดแรง...

ผมเห็นเมียหมดแรง เลยขยับเปลี่ยนให้เธอนอน ส่วนผมก็กลับขึ้นไปคล่อมข้างบน แล้วก็เริ่มโยกตัว
โอ๊วววว.....อ๊าๆๆๆ... วิ..ร้องอีกครั้ง ทันทีที่ผมซอยเอวติดต่อกันถี่ๆ....
อูยย...ทนหน่อยนะ....พี่จะมาแล้ว... ผมบอก... วิเชิดหน้าขึ้นเกร็งตัว โอ๊วววสสสส....เสียว...พี่....อาว์...วิ..เสียว...อ๊าๆๆ.
ผมซอยควยเร็วๆไม่ฟังเสียง ใกล้จะถึงจุดเข้าไปทุกที เสียงวิ..ร้องกระตุ้น เหมือนโหมไฟให้มันร้อนแรงกว่าเดิม
..โอยย...ใกล้...แล้ว...วิ...ทะ...ทนหน่อย... ผมเร่งสปีดขึ้นอีก วิ..บิดตัวไปมาหนักขึ้น...
----ปั้บๆๆๆๆๆ----- เสียงหน้าขากระทบเนื้อนุ่มๆของเมียผมปนกับเสียงคราง... อ้ารรรรร์... อ้ารรรรร์...
แถมนมที่ดีดขึ้นลงตามการโยกพาให้ผมกลั้นไม่ไหวต่อไปไม่ไหว...โอ๊ะ...วิ....อ้ารรรร์......ผมกระตุกเกร็งตัว ฉีดน้ำเข้าร่องหลินอย่างแรง พาเอาเธอสดุ้งร้อง ..ว๊าย!!.... ออกมา.....ผมฟุบตัวนอนทาบลงบนวิลาวรรณเมียที่คืนนี้รับรสสวาทจากสองชาย และผมเองก็เป็นน้ำที่สองของคืน
....เมียจ๋า...ผัวรักเมีย..  ผมบอก
อาว์...พี่โชค... สนุกไหม...วิเสร็จไปก่อน....วิ..บอกเบา..

เสพกามราคะ จนติดต้องขอต่ออีก4คืน

...กับน้องกัณเทียบกันได้ไหม....ผมยังวนเวียนอยู่กับน้องกัณ...และคำตอบของวิมันสะท้านใจและทำให้เงี่ยนต่อ.....พี่อะถามอะไรไม่รู้.. วิรักพี่..กับพี่ก็ต้องที่สุดแล้ว น้องกัณแค่รสชาติใหม่สนุกๆ มันตื่นเต้นเล้าอารมณ์ วิเดาไม่ถูกว่าเขาจะทำอะไรต่อ มันเลยทำให้เกิดเป็นความต้องการ ก็แค่นั้นแหละ..

เค้นเธอต่อ... และพรุ้งนี้จะต่อไหมละ...ไปเป็นเมียน้องกัณ...เธอถามกลับ..พี่บอกว่าให้แล้วนิ...
...น้องกัณให้พี่พาวิไปส่ง อ้ายตี๋มันบอกว่าจะขอเป็นกิ๊กกับวิ จะบีบให้พูด...ยอมเป็นกิ๊กมัน โดยมีพี่อยู่ด้วย... ผมพูดให้วิฟังแต่พูดไม่หมดถึงแผนที่มันจะทะเล้นบังคับให้วิพูดยอมรับเป็นเมียอ้ายตี๋ตลอดสี่วัน
...แค่นี้หรือ...กิ๊กก็กิ๊ก...เราเป็นอะไรมากดว่ากิ๊กแล้ว เนาะพี่โชค...วิซุกอกผมขณะพูด...
...แต่วิอย่าลืมนะว่า...เรามีกัน...สุดท้ายเราต้องอยู่ด้วยกัน...ผมพูดย้ำเหมือนปลอบใจตัวเอง...
วิลาวรรณไม่ตอบ แต่ขยับขึ้นมาจูบผมเบา...

หมายเหตุ : ออกช้าเกือบอาทิตย์ เจองานด่วนๆมากเลย เหมือนเดินนะคะ ติและแนะนำได้ วิราวรรณออกรอบแล้ว และโชคพอใจแค่เฝ้าดูหรือ ตอนต่อไปน่าจะร้อน

syncbkmz0011

เจ้วิติด ตี๋เลย แย่ละเฮียโชค
คนแรกก็โดนเลย จะกู่กลับไหมเนี้ยเจ้วิ

เอเค

1819

วิ เริ่มออกนอกเกม กับกัณ ที่ ปั่นวิให้เต็มใจออก   แบบนี้ 4 วันเป็นเมียกัน ไม่จบ แค่นั้น หรอก  ในเมิ่อ กัน และ วิ รู้จุดอ่อนโชค แล้ว       โชคทั้งๆ ทั่รู้ เมียนอกเกม แล้ว ตัวเองก็เจ็บ แต่ ยังติดใจรสชาด แบบ นีีีี เมื่อ วันใด ถงำลึกจนต้องสูญเสีย เมีย เพราะ ทั้งที และ ชู้รัก  นอกกรอบ  โชค ก็จะรุ้สึก  วิมามาใจแตก  มีลูกแล้ว   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Agalos von Stresermann

สวิงเลยเลยสิครับ ไไอ้กันมึงก็หาแฟนไม่ก็สาวๆมาให้โชคสนุกบ้างจะได้เเลกคู่

biggiggog

งานนี้ต้องดูกันอีกหลายยก
ว่าเธอจะไปไกลแค่ไหน
ขอบคุณครับ

swss2511

ryg123456

ท้ายสุดน้องวิติดใจ เฮียก็ชอบแบบนี้ สมดุลกัน

P555

อีก 4 วัน จะขึ้นสวรรค์กันอีกกี่รอบครับ หรือจะติดใจขออยู่ฮ่องกงถาวร อิอิ